ขอคำแนะนำการเลือกโบรกเกอร์ฟอเร็กซ์ ไหนดี? เหมาะกับมือใหม่

53 0

ออฟไลน์ kittipong95

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
สวัสดีครับ ผมเพิ่งเริ่มศึกษาเกี่ยวกับการลงทุน
อยากได้คำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์ครับ ว่าควรเริ่มต้นจากตรงไหนดี
มีโบรกเกอร์ไหนที่เหมาะกับผู้เริ่มต้นที่มีทุนไม่มากบ้างครับ
ผมได้ศึกษาในเว็บไซต์เกี่ยวกับรีวิวโบรกเกอร์ ลองดูหลาย ๆ รีวิวจากเว็บไซต์นี้
แต่ยังตัดสินใจเลือกโบรกเกอร์ไม่ได้คับ รบกวนแนะนำผมด้วยครับ
มีโบรกเกอร์ไหนบ้างที่ค่าสเปรดต่ำ และไม่มีค่าคอมมิชชั่น
ขอบคุณครับ