เทคนิค การเล่น โป๊กเกอร์ ขั้นเทพ ใคร เล่นโป๊กเกอร์ เข้ามาแชร์กันได้

21941 44

aloneforone

• บุคคลทั่วไป
การ เล่น โป๊กเกอร์ ผมว่า ประเด็นหลักของเกมส์ น่าจะอยู่ที่ อดทน จังหวะ และก็ดวง เสริม มาหน่อยๆ

ถ้าได้ AA แต่ คนอื่น สเต๊ท ฟลัท ก็เจ๊ง เหมือนกันนะครับ เจอบ่อย อยู่ เหนือฟ้ายังมี ฟ๊า.....ฟ้า

ถ้ารู้ว่าชัว ขาดแล้ว ใส่ให้ยับเลยครับ แต่ ถ้ายัง รอดูเชิงไปก่อนดีกว่า  ^-^

การ เล่น โป๊กเกอร์ ผมว่า ประเด็นหลักของเกมส์ น่าจะอยู่ที่ อดทน จังหวะ และก็ดวง เสริม มาหน่อยๆ

ถ้าได้ AA แต่ คนอื่น สเต๊ท ฟลัท ก็เจ๊ง เหมือนกันนะครับ เจอบ่อย อยู่ เหนือฟ้ายังมี ฟ๊า.....ฟ้า

ถ้ารู้ว่าชัว ขาดแล้ว ใส่ให้ยับเลยครับ แต่ ถ้ายัง รอดูเชิงไปก่อนดีกว่า  ^-^

ถูกต้องครับบางทีมีไพ่เหนืออยู่ในมือแต่เห็นคู่แข่งเกมาเยอะๆก็อาจต้องหมอบให้เค้าก่อน

คู่ต่อสู้ ศัตรูที่เราแสนเกียด บางครั้งเราต้องกอดมันไว้ ไม่ใช่เพราะรัก ก็แค่....หนีบหมัด ไม่ให้มันต่อยเราถนัดเท่านั้นเอง
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ anajo

• สมาชิกขาประจำ
  • *
อยากเล่น เป็นบางอะ แต่ไม่มี ดวงนิสิ เฮ้อ... :'( :'( :'(

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
อยากเล่น เป็นบางอะ แต่ไม่มี ดวงนิสิ เฮ้อ... :'( :'( :'(

ดวงเป็นแค่ส่วนหนึ่ง 555

ระบบ สำคัญกว่า
 8) 8) 8)

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
เพิ่มเทคนิคการเล่น tournament

- อย่าไปเสียเวลากับมันมาก หาจังหวะ all in  เพื่อ เกบเงินให้ได้เยอะๆ ก่อน ที่ ค่า stake 

(blind)  มันจะไล่ตามมากิน จนทำให้การตัดสินใจ ลำบากมาก

หรือไม่ก้อเล่น แต่เน้น raise หน่อย

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

aloneforone

รบกวนสอบถาม เวปที่มีการเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์ โดยไม่เสียมีเงินมั้ย? ที่ไม่ใช่ hi5 facebook

ครับ หรือ ท่านๆเล่นกันอยู่ที่ไหนบอกด้วย จะไปร่วมแจม หุหุ

peacebannok

ถึเล่นไม่เป็นก็ขอเข้ามาหาความรู้อิอิ

รบกวนสอบถาม เวปที่มีการเล่นโป๊กเกอร์ออนไลน์ โดยไม่เสียมีเงินมั้ย? ที่ไม่ใช่ hi5 facebook

ครับ หรือ ท่านๆเล่นกันอยู่ที่ไหนบอกด้วย จะไปร่วมแจม หุหุ

nopaypoker.com อ่ะครับ ลองเข้าดูนะ อิอิ  :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

aloneforone

nopaypoker.com อ่ะครับ ลองเข้าดูนะ อิอิ  :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

ขอบคุณครับ ว่าแต่ มันสมัครยังไง

ขอบคุณครับ ว่าแต่ มันสมัครยังไง

กรรมเข้าเวปไปแล้วหาสมัครดูอ่ะครับเหมือนสมัครเวปทั่วๆไปแหละ - -'' ผมไม่ลงลิ้งเฟรอ่ะครับลสมัครเลยขี้เกียด

aloneforone

มันมีอะไรที่ผมต้องรู้มั่งครับ ในเกมส์ นี้

ออฟไลน์ gsxblackzxx

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • ทีเด็ด
อยู่ที่สมองแหละคับ

ออฟไลน์ nokbluegreenzz

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • โป๊กเกอร์
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆที่คุณนำมาให้นะครับ

ออฟไลน์ อลาเบส เสร็จทุกราย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • lovepetshop.info

ออฟไลน์ darklumina

• สมาชิกใหม่
  • *
กล้ามากก็ เสี่ยงมาก ผลตอบแทนก็มาก  :MH21: