ดิ อเวนเจอร์ส (2012)

16 0

ออฟไลน์ thanustop

• สมาชิกใหม่
  • *
ดูหนังฟรี
ในทุกๆวันผมมั่นใจว่าทุกคนคงจะจำต้องใช้อินเตอร์เน็ตแล้วก็เข้าเว็บไซต์ไซด์ต่างๆมากมายเป็นประจำอยู่แล้วแต่ทุกคนเคยคิดหรือเคยคิดที่จะลองเข้าเว็บไซต์เลือก หนังเต็มเรื่องHD ซักเรื่องกันบ้างรึป่าวร้องครับกล่าวได้เลยว่าหากคุณทดลองเข้ามาดูละก็บางครั้งอาจจะชอบใจไม่ต้องการที่จะอยากออกจากเว็บไซต์แห่งนี้เลยก็ได้นะครับด้วยเหตุว่าในเว็บไซต์นี้มีความสนุกครบทุกแบบที่ต้องการของทุกคนอย่างแน่แท้ครับทุกคน

ทุกคนพร้อมที่จะมารู้จักหนังที่ผมจะมาเสนอแนะให้กับทุกคนรึยังครับและหนังหัวข้อนี้ก็คือ The Avengers ดิ อเวนพบร์สเป็นหนังรวมพลังซุเปอร์วีรบุรุษที่ออกฉายมาในปี2012ซึ่งทำออกมาเป็น หนังแอคชั่น Action ที่จะต้องบู๊ดุเดือดเลือดพล่านและให้บรรเทิงกับทุกคนได้อย่างมากแน่นอนแล้วก็คู่ต่อสู่ที่พวกเขาจะต้องพบนั้นจะเป็นผู้ใดกันไปรู้กันได้ในตอนหน้าเลย

จัดแจงของทุกคนให้พร้อมและไปพบกับความบรรเทิงจาก หนังออนไลน์ ประเด็นนี้ได้เลยครับโลกิชาวแอสการ์ดประจันหน้ากับอีกฝ่ายซึ่งเป็นผู้นำของเชื้อสายต่างดาวที่รู้จักกันในชื่อชิตาอุริเพื่อแลกเปลี่ยนกับการดึงเทสเซอร์แร็กแหล่งพลังงานอันทรงอำนาจของความสามารถที่ไม่รู้อีกข้างคำสัญญากับโลกิว่าจะมีกองทัพที่เขาสามารถพิชิตโลกได้นิค ฟิวรี่ผู้อำนวยการหน่วยงานโจรกรรม s.h.i.e.l.d. และก็ผู้หมวดมาเรียฮิลล์เดินทางมาถึงสถานที่ศึกษาค้นคว้าระยะไกลในระหว่างการโยกย้ายถิ่นฐานซึ่งดร. เอริกเซลวิกนักฟิสิกส์เป็นผู้นำทีมวิจัยทำทดลองเกี่ยวกับเทสเซอร์แร็กข้าราชการชี้แจงว่าวัตถุได้เริ่มแผ่พลังงานแบบที่แตกต่างจากปกติ ทันทีนั้นเทสเซอร์แร็กก็เปิดใช้งานรวมทั้งเปิดรูหนอนทำให้ โลกิสามารถเข้าถึงโลกได้ โลกิรับเทสเซอร์แร็กและก็ใช้คทาเพื่อข่มขี่เซอร์วิคและข้าราชการอีกสองสามคนรวมทั้งคลินท์บาร์ตันเพื่อช่วยเขาสำหรับในการแอบหนีที่จะตอบสนองต่อการโจมตีฟิวรี่ก็เลยเปิดใช้งานอีกรอบ เจ้าหน้าที่ท้องนาตาชาโรมานอฟถูกส่งไปยังกัลกัตตาเพื่อรับสมัครดร.บรูซแบนเนอร์เพื่อติดตามเทสเซอร์แร็กผ่านการปล่อยรังสีแกมมา คูลสันไปเยี่ยมโทนี่สตาร์คเพื่อเขาทวนงานศึกษาวิจัยของเซลวิกและก็ฟิวรี่ใกล้สตีฟโรเจอร์สด้วยการมอบอำนาจงานให้ดึงตัวเทสเซแรคท์เหล่าอเวนพบร์สถูกแบ่งออกอีกทั้งขั้นตอนการเข้าพบโลกิและการเปิดเผยที่ s.h.i.e.l.d. คิดแผนที่จะควบคุมเทสเซอร์แร็กเพื่อพัฒนาอาวุธเพื่อยับยั้งศัตรูต่างดาวที่เป็นศัตรู ในช่วงเวลาที่กลุ่มโต้เถียงเจ้าหน้าที่ผู้ครอบครองอีกคนของบาร์ตันและก็โลกิจู่โจมเรือเฮลิคาร์เรียร์โดยปิดการใช้งานหนึ่งในเครื่องจักรกลระหว่างการบินและทำให้แบนเนอร์แปลงกายเป็นฮัลค์ สตาร์คและก็โรเจอร์สทำงานเพื่อสตาร์ทเครื่องยนต์ที่เสียหายรวมทั้ง ธอร์พากเพียรหยุดการก่อกวนของฮัลค์ โรมานอฟสู้กับบาร์ตันอย่างไม่เต็มใจรวมทั้งทำให้เขาหมดสติทำให้การควบคุมจิตใจของโลกิล้มเหลว

โลกิหลบซ่อนภายหลังฆ่าวัวลสันรวมทั้งขับธอสออกจากเรือเหาะในช่วงเวลาที่ฮัลค์ตกลงพื้นหลังจากโจมตี s.h.i.e.l.d. เครื่องบินขับไสฟิวรี่ใช้การตายของโคสันเพื่อกระตุ้นให้เหล่าอเวนเจอร์สดำเนินการเป็นทีม สตาร์คและก็โรเจอร์สใส่ใจดีว่าสำหรับโลกิการเอาชนะพวกเขาเพียงอย่างเดียวคงไม่พอ เขาจำเป็นจะต้องเอาชนะพวกเขาต่อสาธารณะเพื่อการันตีว่าตนเองเป็นผู้ปกครองโลกโลกิใช้เทสเซอร์แร็กร่วมกับอุปกรณ์ที่เซอร์วิคทำขึ้นเพื่อเปิดรูหนอนเหนือสตาร์คทาวเวอร์ไปยังกองเรือชิตาอุริในอวกาศเพื่อเปิดการรุกรานของเขา

ก็จบกันไปแล้วเป็นระเบียบเรียบร้อยครับผมกับหนังรวมซุปเปอร์วีรบุรุษที่ผมนำมาในวันนี้แล้วก็ทำการ สปอยหนัง เรื่องนี้ให้กับทุกคนได้มองกันไปแล้วหลังจากนั้นก็การทำหนังรวมซุปเปอร์ฮีโร่อย่างงี้ไม่ใช้ว่าจะง่ายเลยคะครับผมเพราะว่าจำต้องแบ่งบทของตัวละครในเรื่องให้มองมีหน้าที่ในหนังแต่ว่าถ้าหากทำชั่วนักแสดงในหนังบางทีอาจจะหายไปเลยก็ได้ได้รวมทั้งหนังบางทีก็อาจจะมองขาดอะไรไปด้วยนะครับ