ท่านมองหาปลากัดสวยงามอยู่ ใช่ไหม

14 1

ออฟไลน์ yomtee

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
เนื่องจากปลากัดมีสีสันที่สวยงามสะดุดตาของใครหลายๆคน และยังมีสิ่งพิเศษกว่าปลาสวยงามชนิดอื่นๆคือ การพองครีบเครื่อง
จึงทำให้คนนิยมเลี้ยงกันมาก

แถมมันยังเลี้ยงง่ายอีกต่างหาก ถึกทน ป่วยยาก

หากท่านต้องการหาซื้อปลากัดสวยๆไว้ขยายพันธ์ุเพื่อธุรกิจ หรือเลี้ยงไว้ดูเล่นแก้เครียด เชิญมาดูปลาของเราได้ที่ ขายปลากัดสวยงาม

แถมให้สำหรับลูกค้าที่ต้องการแม่พันธุ์เกรดคุณภาพไว้ขยายพันธุ์ทำเป็นธุรกิจ โปรดติดต่อเราผ่านทางเว็บไซต์ที่ให้ไว้ข้างต้น
และนี่คือเว็บไว้สำหรับลูกค้าต่างชาติ betta fish

หลายๆท่านยังไม่เคยเห็นปลากัดสวยๆ เกรดส่งออกนะครับ ก็อยากให้ได้เห็นกัน ดูเพื่อความเพลิดเพลิน แก้เซ็งได้ครับ
ขอบคุณที่ให้ความสนใจ

ออฟไลน์ yomtee

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ดันดันจร้า upup