พวกพี่ๆ รู้มั้ย ว่าเค้าเป็นใคร

14718 69

ถ้าเป็นผม ผมจะไม่สนใจเลยครับ กินทั้งสองเลย เหอ ๆ ๆ อิ่มดี (แต่จ่าย *2 - -)

ผมว่าพนักงานเขาคงจะเบลอมากกว่ามั้งครับ ก็เลยเห็นจาก 1 คนกลายเป็น 2 คน...

คุณน้องมองโลกแง่ดีมากครับ นับถือ 5 5 5+  เป็นพี่เจองี้พี่คงบ้าไปแล้ว ไปวัดหาพระเลยอ่ะ ::) ::) ::)

ผมอ่านเนื้อหาของเจ้าของกระทู้แล้ว ผมอยากจะบอกว่า

ไม่รู้สึกอะไรเลยครับผม...

พี่กำลังคิดว่าถ้าเป็นพี่ไง เจองี้พี่คงอยู่ไม่สุขอ่ะ - -''  ทั้งสงสัยทั้งแปลกใจ ฮ่าๆๆๆๆๆ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
เค้าแค่มาอยู่ด้วยเฉยๆ น่ะ

ไม่มีอะไรหรอก
 ^-^ ^-^ ^-^

แต่ก้อกลัวจนนอนไม่หลับเลยแหละ ต้องนอนเช้าเลย

แทนที่จะไปนอนดีดี กลับกลายเปนว่านั่งเล่นเกมกะเค้ายันเช้าซะงั้น

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

เค้าแค่มาอยู่ด้วยเฉยๆ น่ะ

ไม่มีอะไรหรอก
 ^-^ ^-^ ^-^

แต่ก้อกลัวจนนอนไม่หลับเลยแหละ ต้องนอนเช้าเลย

แทนที่จะไปนอนดีดี กลับกลายเปนว่านั่งเล่นเกมกะเค้ายันเช้าซะงั้น

รายก๊อตเคยเจอด้วยหรอ??? หรือว่าอ่านเรื่องนี้แล้วกลัว หรือว่าเจอเองมากลับตัว หืออออออ  :( :( :(
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
พอดี เพื่อนที่หอเค้ามี อะไรแบบนี้น่ะ

กลางคืน มาสั่นโมบายในห้องทั้งคืนใครจะนอนหลับล่ะ

ก้อนอนไม่หลับ

ก้อไม่รุจะทำไง นั่งเล่นเกมยันเช้าเลย 555

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

ออฟไลน์ Forever

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ใคร สักคน ที่อยุ่เพื่อผุกพัน

เกี่ยวมั้ยหว่า ๕๕+

จะเปนใครไม่สำคัญ เค้าไม่ทามร้ายเราก้อเพียงพอแล้ว

จิงมั้ยคะ ^^

ไม่จริงอ่าครับ ถึงเค้าไม่ทำร้ายก็เหอะ แต่ถ้าเป็นผมรู้ว่ามีอยู่กับผมแบบนี้ผมก็ไม่สบายใจหรอกนะ - -'' บ้าแล้ว คิดแล้วขนลุกจริงๆนะเนี่ย

ก้อเคยเจอแบบนี้มาเหมือนกัน ก้อไม่เห็นมีอันตรายอะไรเลย

เลยคิดว่าถ้าเค้าไม่ได้ทามร้ายเรา เราจะกลัวเค้าทำไม ??

แหงะแล้วตอนนี้เค้าไปยังอ้า - -'' กล้วยทอดแล้วมาคุยเรื่องไรกันดึกๆเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย T_T เดี๊ยวนอนไม่หลับ

ไปนานละมั้งงงง คิดว่านะ เค้าคงไม่อยุ่นานหรอก พอดีว่าไม่สวยอ่า ^^

นิสัยไม่ดีอีกด้วย เค้าคงเอือมอ่า เลยทิ้งไปอยุ่กะคนใหม่ อิอิ
ต่อให้แววตาคู่นั้นของเธอ ที่เจอวันนี้จะเหมือนรับผิด และดูจิงใจทุกอย่าง ~* แต่อดนึกถึงไม่ได้จิงๆ ภาพเธอวันนั้นที่ทิ้งกันไป # ไม่มองกลับมาสักครั้ง !!!

ออฟไลน์ tangmae

• สมาชิกใหม่
  • *
ยังมีอีกนะคะ พอเมกลับมาถึงห้อง ก้เปิดคอมตามปกติ นั่งอยู่หน้าคอมแร้วก้กดโทรศัพท์

โทรหาแม่ แต่เมกลับได้ยินเสียงผู้ชาย อยู่ใกล้ๆเม เมคิดว่าคงเป็นเสียงในโทรศัพท์ แต่

บอกให้แม้เงียบค่ะแต่ก้ยังได้ยินเสียงอยู่ดี แร้วอีกอย่างถือโทรศัพท์คุยกะแม่อยู่ข้างซ้าย

แต่เมได้ยินเสียงมาจากทางด้านขวาค่ะ คือ แบบว่าชัดเรย เสียงผู้ชาย แระก้อยู่ใกล้มากๆๆ

ชัวร์ค่ะ

พอดี เพื่อนที่หอเค้ามี อะไรแบบนี้น่ะ

กลางคืน มาสั่นโมบายในห้องทั้งคืนใครจะนอนหลับล่ะ

ก้อไม่รุจะทำไง นั่งเล่นเกมยันเช้าเลย 555

อ่านะก๊อต เจอแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ มาสั่นทั้งคืน เป็นตูย้ายออกด่วน 5 5 5+   ว่าแต่ลมรึเปล่า 5 5 5+

ยังมีอีกนะคะ พอเมกลับมาถึงห้อง ก้เปิดคอมตามปกติ นั่งอยู่หน้าคอมแร้วก้กดโทรศัพท์

โทรหาแม่ แต่เมกลับได้ยินเสียงผู้ชาย อยู่ใกล้ๆเม เมคิดว่าคงเป็นเสียงในโทรศัพท์ แต่

บอกให้แม้เงียบค่ะแต่ก้ยังได้ยินเสียงอยู่ดี แร้วอีกอย่างถือโทรศัพท์คุยกะแม่อยู่ข้างซ้าย

แต่เมได้ยินเสียงมาจากทางด้านขวาค่ะ คือ แบบว่าชัดเรย เสียงผู้ชาย แระก้อยู่ใกล้มากๆๆ

ชัวร์ค่ะ

ได้ยินว่าไรอ่ะครับ - -''  ผมขนลุกเลยอ่านตามหงะขนลุกที่หลังแหะ   สดุ้งอีก ไอ้god พิมเอ็มมา ฮ่าๆๆๆๆๆ บ้าไปแล้วเรา     

• *

อ่านะก๊อต เจอแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ มาสั่นทั้งคืน เป็นตูย้ายออกด่วน 5 5 5+   ว่าแต่ลมรึเปล่า 5 5 5+

ดังคืนนั้นคืนเดียว 5555 

ว่าแต่ผู้ชายเค้าพูดว่าอะไรเหรอ

ฟังเค้าสิ จะได้รู้ว่าเค้า ต้องการอะไร

ดังคืนนั้นคืนเดียว 5555 

ว่าแต่ผู้ชายเค้าพูดว่าอะไรเหรอ

ฟังเค้าสิ จะได้รู้ว่าเค้า ต้องการอะไร

ดังทุกคืนก็กล้วยทอดเลย จดชื่อหอ+ห้องมาด้วยนะ จะไม่ผ่านแถวนั้นเด็ดขาด 5 5 5+

• *
โอเค ลำดับ แรก ก้อ ทำบุญ ให้เค้าก่อน หรือไม่ก้อลองปรึกษา หลวงพ่อ ดู นะ ท่านน่า จะ ติดต่อ กะ เค้าได้ แหละน่ะ
 ^-^ ^-^ ^-^

• *
ได้ยินเป็นเสียงพูดนี่แหละค่ะ แต่จับใจความไม่ถูก รู้แต่ว่าเป็นเสียงผู้ชายค่ะ

ถามเพื่อนว่าเค้ารูปร่างหน้าตาเป็นไง เพื่อนบอกว่า ตัวผอมๆ จมูกโด่ง หน้ายาวๆ

ผิวแทนๆ เมก้เรยถามเพื่อนว่า สรุปแร้วเค้าหล่อมั้ย เพื่อนบอกว่า "หล่อ"

เหอะๆๆ หล่อด้วยง่ะ แหะๆๆ

กรรม!!!!! หล่ออีกตะหาก  หล่อกว่าผมไหมอ่ะ 5555555555

แล้วถามจริงว่าไม่กลัวหรอครับ แล้วตอนนี้อยู่คนเดียวรึเปล่าอ่า :P :P :P

• *
ตอนนี้ก้อยู่คนเดียวเหมือนทุกคืนค่ะ  แต่เมเป็นคนไม่กลัวผีอยู่แร้วอ่ะค่ะ

อ่อครับแล้วยังรู้สึกไหมว่าเค้ายังอยู่ เมไม่กลัว แต่บิ๊กลัวแทนซะงั้น ฮ่าๆๆๆๆ  :P :P :P :P :P