คุณชอบการ์ตูนเรื่องอาไรบ้าง???

12556 56

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
ผมชอบการ์ตูนแบบน่ารัก สดใส

แบบต้องมีสาวเมดเป็นเนื้อเรื่องด้วย และก็การ์ตูนนั้นต้องโมเอะ โมเอ๊ะ ด้วยครับ

เช่น ฮารุฮิ , K-ON , นายเมดสุดแสบ เป็นต้น

การ์ตูนเรื่องไหนโมเอะ ผมก็ชอบหมดเลยครับ

แต่ว่า...ตอนนี้ไม่ค่อยได้ดูการ์ตูนแล้ว เล่นเว็บคลิก เล่น HYIP ดีกว่า อิอิ

หูแมว เพิ่มความน่ารัก 70%

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

แบบต้องมีสาวเมดเป็นเนื้อเรื่องด้วย และก็การ์ตูนนั้นต้องโมเอะ โมเอ๊ะ ด้วยครับ

เช่น ฮารุฮิ , K-ON , นายเมดสุดแสบ เป็นต้น

การ์ตูนเรื่องไหนโมเอะ ผมก็ชอบหมดเลยครับ

แต่ว่า...ตอนนี้ไม่ค่อยได้ดูการ์ตูนแล้ว เล่นเว็บคลิก เล่น HYIP ดีกว่า อิอิ

หูแมว เพิ่มความน่ารัก 70%

ไม่ ไม่ ไม่ ต้อง + ชุดเมดด้วย

ทำตาปิ๊ง ๆ แล้วพูดว่า "โมเอ๊ะ" ด้วย

อ๊ากกกกกกกกกกก แด่ว แด่ว แด่ว

ปล. เอาสาวผมยาวถึงตรงเอวก็ยิ่งอ๊ากเข้าไปใหญ่  :o :o :o :o :o
~~~~~~

ชอบอีกหลายเรื่องนะ ซึบาสะ ก็ชอบ ฮ่าๆๆๆๆ แล้วก็เรื่อง อีกา การ์ตูนแนวนักเลงญี่ปุ่นอ่านเกือบทุกเรื่องหงะ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
  • ~~~~~~
ชอบอีกหลายเรื่องนะ ซึบาสะ ก็ชอบ ฮ่าๆๆๆๆ แล้วก็เรื่อง อีกา การ์ตูนแนวนักเลงญี่ปุ่นอ่านเกือบทุกเรื่องหงะ

การ์ตูนแต่ละเรื่อง เก่า ๆ ทั้งนั้น เหอ ๆ ๆ

แล้วพี่บิ๊กเคยดูปังปอนด์ animation และ สุดสาคร (จ๊ะทิงจา) รึเปล่าครับ

กั่ก ๆ ๆ  - -
~~~~~~

ไม่เคยอ่ะ2เรื่องแรกไม่เคย เคยดูจ๊ะทิงจาอ่า เพลงมันยังร้องได้เลย

จ้า มาจ๊ะทิงจา มาจ๊ะทิงจา มาจ๊ะทิงจา  :-* :-* :-* :-*
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

• *
  • ~~~~~~
ไม่เคยอ่ะ2เรื่องแรกไม่เคย เคยดูจ๊ะทิงจาอ่า เพลงมันยังร้องได้เลย

จ้า มาจ๊ะทิงจา มาจ๊ะทิงจา มาจ๊ะทิงจา  :-* :-* :-* :-*

ปังปอนด์ animation เป็น animation เรื่องแรกของ ปังปอนด์ แถมเป็น 3D อีกด้วย

และเป็นการ์ตูนที่ดีที่สุดของบรรดา ปังปอนด์ animation ทั้งหลายแล้ว (ที่เหลือ ผมรับไม่ได้ - -)

ส่วน สุดสาคร จ๊ะทิงจา ตอนที่มันมา ผมชอบดูมากมายเลยครับ เหอ ๆ ๆ ๆ

เทพจ๊ะทิงจา ก็สนุก....แต่พอหลังหมดยุค จ๊ะทิงจา ก็มีคนกลุ่มนึงมา anti เรื่องอัลบั้มเพลงของ จ๊ะทิงจา

"ท่านครับ ออกอัลบั้มมาเกือบ 10 ชุด อยากทราบว่าตอนนี้ยอดขายถึงหลักหมื่นรึยังครับ  :D :D :D"
~~~~~~

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
ใครสนใจ เมะ ฟิกเกอร์ การ์ด และ ของเล่นอื่นๆ ไปเลย สะพานเหล็ก ภิรมย์ พลาซ่า

ของถูกของดี ของแท้ จากผู้มีประสบการตรง
 ;) ;) ;)

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

ไกลนะแถวสะพานเหล็กมีขายทุกอย่างเลยหนิเกี่ยวกับของเล่นใช่มะแต่ส่วนใหญ่ของไม่ดีรึเปล่า???

• *
ไกลนะแถวสะพานเหล็กมีขายทุกอย่างเลยหนิเกี่ยวกับของเล่นใช่มะแต่ส่วนใหญ่ของไม่ดีรึเปล่า???

สะพานเหล็ก แล้วแต่เกรดนะ

ถ้าของแท้ ของคุณภาพ ก้อจะอยู่ ที่ภิรมพลาซ่า ราคาสูงหน่อย เป็น ธรรมดา แต่ถูกกว่าห้างแน่นอน

ของมีสองของก๊อป อะไรมันก้อมี คุณภาพก้อใช้ได้เลย

เพราะว่าร้านแถวนั้นมันต้องแข่งกันอยู่แล้ว เรื่องราคาเรื่องคุณภาพน่ะ

ออฟไลน์ _I_am_Killer_ผม_คือ_Guro

• *
ตอนนี้เริ่มชอบInazuma Elevenละ :D

ออฟไลน์ _I_am_Killer_ผม_คือ_Guro

• *

ผมอ่านMaid in Japanอะอิอิ(ผู้ชายเป็นเมด)

ออฟไลน์ Oh-my_GOd

• สมาชิกใหม่
  • *
4เรื่องอะ

คุโรมาตี้

คุโรมาตี้

คุโรมาตี้

และก้ คุโรมาตี้

จิ้มด่วน

ออฟไลน์ anajo

• *
บลีซ  โซสอีสเตอร์ บอย โจโจ้

• *
4เรื่องอะ

คุโรมาตี้

คุโรมาตี้

คุโรมาตี้

เอ่อน่าจะบอกว่า 4 ใน 1 -*-

• *
4เรื่องอะ

คุโรมาตี้

คุโรมาตี้

คุโรมาตี้

เรื่องไหนสนุกกว่ากันนะเนี่ย