มีใครเทรด Forex บ้าง

6939 30

nekomiki

• บุคคลทั่วไป
แบบว่า เทรดมา 7 เดือน แล้ว ยังเอาทุนที่ ลง ไป คืนมาไม่ได้เลยเนี่ย
 :-X :-X :-X

ออฟไลน์ clippovoy

• สมาชิกใหม่
  • *

nekomiki

สำหรับ ใคร ที่เล่น Forex ลอง ดาวโหลด  ebook อ่านดู นะ

http://etradingforex.blogspot.com/2010/08/download-e-book.html

เคยเทรดเองอยู่ที่มันให้เงินมาทดลอง5$ยังใช้ไม่หมดเลยมั้ง ยุ่งยากหงะเลยไม่เทรดต่อ

แล้วก็มาลองใช้EAดู  :'( :'( :'( :'( :'(
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

nekomiki

การลงทุนมันมีความเสี่ยง
 ^-^ ^-^ ^-^

แต่เค้าว่า อยากรวยต้องเสี่ยง อยากมั่นคงก้อ ทำงานทำการกันไป 55555

การลงทุนมันมีความเสี่ยง
 ^-^ ^-^ ^-^

แต่เค้าว่า อยากรวยต้องเสี่ยง อยากมั่นคงก้อ ทำงานทำการกันไป 55555

ชีวิตนี้ก็เสี่ยงมาทั้งชีวิตแล้ว ฮ่าๆๆ ก็เสี่ยงต่อไปอ่ะ แต่ไม่อยากเสี่ยงลูกปืนอีกแล้ว ฮ่าๆๆๆ กลัวไม่ได้ใช้เงิน
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
"คนที่ไม่เสี่ยง คือคนที่เสี่ยงที่สุด"

จาก...หนังสือ พ่อรวยสอนลูก  ^-^
~~~~~~

nekomiki

โอ้ งั้นเราก้อมาถูกทางแล้ว สินะ

เสียตัง อยู่ ทุกวันๆๆ เนี่ย นะ = =

โอ้ งั้นเราก้อมาถูกทางแล้ว สินะ

เสียตัง อยู่ ทุกวันๆๆ เนี่ย นะ = =

เก็บเงินให้ได้อีกซักก้อนโตๆจะกลับไปทำ 4ขา(โต๊ะ) ฮ่าๆๆๆๆ :P :P :P :P :P

nekomiki

เก็บเงินให้ได้อีกซักก้อนโตๆจะกลับไปทำ 4ขา(โต๊ะ) ฮ่าๆๆๆๆ :P :P :P :P :P

โป๊กเกอร์ ดีกว่ามั้ยเล่า หลายขา ดี
 :D :D :D

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

โป๊กเกอร์ ดีกว่ามั้ยเล่า หลายขา ดี

ปล้นธนาคารดีไหมครับ

ปล้นทีนึงได้เป็นล้าน 2 ล้าน เหอ ๆ ๆ รวย รวย รวย

.....................บ้าไปละ - -
~~~~~~

nekomiki

ปล้นทีนึงได้เป็นล้าน 2 ล้าน เหอ ๆ ๆ รวย รวย รวย

.....................บ้าไปละ - -

ก้อคิดจะขายยาบ้านะ แต่คิดไม่ออกอีกว่าจะทำยังไงให้ไม่โดนจับ ก้อเลย เลิกคิดไป

ก้อคิดจะขายยาบ้านะ แต่คิดไม่ออกอีกว่าจะทำยังไงให้ไม่โดนจับ ก้อเลย เลิกคิดไป

ไม่เอาอ่ะยาบ้า ไม่อยากยุ่ง แต่เห็นเพื่อนบิ๊กมันปล่อยกันเยอะนะ ทั้งน้ำแข็ง ผง บางคนยังอยู่ บางคนโดนจับไปละ 8ปี ไม่ไหวหงะ ไม่อยากนอนคุก

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
ค่อยๆศึกษาไป ยังไงก็ไม่พ้นสมองของเราหรอก
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php

nekomiki

เค้าบอกมาว่า มันขึ้นจนกว่ามันจะ ลง 

มันลงจนกว่ามันจะขึ้น โอ้ว มาย ก้อดดดด

= ="

ตึ้บ