กิจกรรมพิเศษ 30 สิงหาคม ถึง 30 กันยายน เท่านั้น วันละ $1+ คุณก็ทำได้

28361 136

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สุขสันต์วันเกิดนะคะแอดมินคนสวย ขอให้รวยๆๆ มีเงินมีทองมากมายใช้ไม่หมดเลยนะคะ ^-^

ขอบคุณมากค่ะ ;D ขอให้เป็นเช่นนั้นน๊าค๊า ;D

* harukung อึ้งและตะลึง ผมตอบถูก !!!

ขอขอบคุณพี่ admin มากมายเลยนะครับ ผมมีกำลังใจในการหารายได้ผ่านเน็ตมากมายเลยครับผม

ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับที่มีกิจกรรมแบบนี้ขึ้นมาครับ

และขอให้เว็บนี้เป็นเว็บศูนย์กลางของเว็บหารายได้ผ่านเน็ตนะครับ

ขอให้พี่ admin สวยวัน สวยคืน น่ารัก น่ารัก มีบ่าวมารุม มาจีบ มาตอม (อิอิ)  ;D

ขอให้มีกิจกรรมดี ๆ อีกนะครับพี่ admin ขอบคุณครับ  ^-^ ^-^ ^-^++

งั้นขอตอบมั่ว ๆ เลยนะครับ

- วันนี้เป็นวันเกิดของพี่ admin รึเปล่าครับ 30/08/2553

ใช่รึเปล่าครับ แฮะ แฮะ  ;D

มั่วเก่งจังเลยค่ะ เพิ่มคะแนนให้เรียบร้อยแล้วนะค เป็นสมาชิกไม่นานเบิกได้แล้ว ;D ทีเดียว 3 ดอลเลย ของเก่าอีก 99 เซน อิอิ

โพสอีกโพส 1 ก็จะได้ 4 ดอลเลยค่ะ ;)

ผมต้องขอขอบคุณ คุณเกรียน ด้วยครับผมที่ทำให้ผมมีแนวทางในการมั่วได้ครับ

ไง ๆ HappY BirtH DaY นะครับพี่ admin

เอาเค้กก้อนโตไปเลยครับผม

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้รวยวัน รวยคืน คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น เฮง เฮง เฮง ไม่เจ็บ ไม่ป่วยครับผม  ^-^ ^-^ ^-^++

ขอบคุณมากค่ะถ้าเป็นเค้กจริงน่าจะดีมากเลย น่าทาน ^-^

ปล."ขอให้พี่ admin สวยวัน สวยคืน น่ารัก น่ารัก มีบ่าวมารุม มาจีบ มาตอม (อิอิ)"

แอดมินอีกท่านเขาจะยอมหรอคะ :P ;)

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ผมสามารถตอบอีกได้ไหมครับ ^^"
~~~~~~

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ผมสามารถตอบอีกได้ไหมครับ ^^"

ปรึกษากับแอดมินอีกท่านแล้ว สามารถตอบได้อีกค่ะ :)

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

- วันนี้เป็นวันเกิดของพี่ admin รึเปล่าครับ 30/08/2553

วันเกิดของพี่ admin รึเปล่าครับ 30/08/2553

ทำไมเพิ่งเกิดคะ วันเดือนได้ ปีคงไม่ได้ 55+ ;)

• *

วันเกิดของพี่ admin รึเปล่าครับ 30/08/2553

ทำไมเพิ่งเกิดคะ วันเดือนได้ ปีคงไม่ได้ 55+ ;)

555+ นั่นสิคะ เทพเด็กเลยเกิดมาเปิดเว็บหารายได้ได้ละ ไม่ร่วมตอบคำถามหรอคะ

คุณรักกันไว้เถิดด้วยนะคะ :D

• *
  • ~~~~~~

ผมว่าวันนี้เป็นวันเกิดของพี่ admin ไม่ใช่ admin เกิดวันที่ 30/08/25XX ซักกะหน่อยนี่นา

แง่ม แง่ม แง่ม
~~~~~~

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
สุขสรรค์วันเกิดคะแอดมิน ขอให้มีแต่ความสุข ความสมหวัง คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกประการ  ;)

ปล. หนุ่มที่ตอบถูกนี้ สงสัยจะสิงอยู่ในบอร์ด ขอแสดงความดีใจด้วยนะคับ แบบนี้เรียกน้องใหม่ไฟแรง :P

• *
สุขสรรค์วันเกิดคะแอดมิน ขอให้มีแต่ความสุข ความสมหวัง คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกประการ  ;)

ปล. หนุ่มที่ตอบถูกนี้ สงสัยจะสิงอยู่ในบอร์ด ขอแสดงความดีใจด้วยนะคับ แบบนี้เรียกน้องใหม่ไฟแรง :P

ไม่รู็จักเหมือนกันนะคะ แต่เห็นอยู่ในบอร์ด PTC มาก่อน ^-^ เห็นเพิ่งมาสิงและก็ออนตอนเช้าพอดี เลยไม่ชล่าใจรีบตอบทันใด :o

เห็นตอบได้เร็วเกินไปเลยเพิ่มคำถามอีกค่ะ ^-^ (น่าจะเดาจากคำตอบก่อนๆคำตอบเขาหน่ะค่ะที่ตอบเป็นวัน)

• *
  • ~~~~~~

ไม่รู็จักเหมือนกันนะคะ แต่เห็นอยู่ในบอร์ด PTC มาก่อน ^-^ เห็นเพิ่งมาสิงและก็ออนตอนเช้าพอดี เลยไม่ชล่าใจรีบตอบทันใด :o

เห็นตอบได้เร็วเกินไปเลยเพิ่มคำถามอีกค่ะ ^-^ (น่าจะเดาจากคำตอบก่อนๆคำตอบเขาหน่ะค่ะที่ตอบเป็นวัน)

แอบนินทาอะไรผมหง่ะ....ใช่รึเปล่า นินทาผมใช่หรือเปล่านิ เหอ ๆ ๆ
~~~~~~

ออฟไลน์ ผู้ช่วยแอดมิด

• สมาชิกใหม่
  • *
    • เกมส์ เกม เกส์ เกสม์ เกมส
วันนี้ก็อย่าลืมพาพ่อไปทานของอร่อยๆนะ พักผ่อนได้แล้ว  8)

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

555+ นั่นสิคะ เทพเด็กเลยเกิดมาเปิดเว็บหารายได้ได้ละ ไม่ร่วมตอบคำถามหรอคะ

คุณรักกันไว้เถิดด้วยนะคะ :D

เด็กอัจฉริยะ เกิดปุ๊บ เปิดเว็บได้ปั๊บ 555+

เดี๋ยวค่อยตอบคำถามค่ะ ให้โอกาสสมาชิกท่านอื่นก่อนนะคะ ;)

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

แอบนินทาอะไรผมหง่ะ....ใช่รึเปล่า นินทาผมใช่หรือเปล่านิ เหอ ๆ ๆ

ไม่ดีเหรอคะ มีสาวๆ มารุมสนใจอ่ะ ;D ;D

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ puppy

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • .. ชีวิต .. ต้องก้าวเดิน ..
^-^ ว่าจะตั้งทู้ใหม่ .. แต่ไง ๆ ก็มากันในทู้นี้เยอะและ ก็มาร่วมอวยพรท่าน Admin กันที่นี้เลยเนาะ  ^-^

HAPPY BIRTHDAY

มีเค้กแถมคนช่วยอวยพร ..

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่สาวที่น่ารัก สุดสวย พี่อั้ม(Admin) ขอให้มีความสุขมั๊ก ๆ คิดสิ่งใด
ขอให้สมความปรารถนา ประสบความสำเร็จทั้งงาน ชีวิต และครอบครัว ทำไร ก็รุ่งเรือง ๆ
มีสุขภาพแข็งแรง ทั้งกายใจ ความเจ็บอย่าได้ใกล้ ความไข้อย่าได้มี หนี้สินอย่าได้เกิด
จากนี้ ... และตลอดไปฮะ

^-^  ร่ำรวย ร่ำรวย .. เฮง .. เฮง ^-^

>Proptc ขั้นต่ำ $0.01 ทำง่ายจ่ายจริง<

ยินดีต้อนรับคุณ [you] มาร่วมเป็นครอบครัวเดียวกับ thaiearntalk

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
เกิดอยากกิน >:D >:D >:D

ว่าแต่ว่าเค้าเฉลยเวลาเกิดไปยังหนิจะได้ตอบ - -'' >:D
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง