(กระทู้นี้คนขายโกงนะครับ) ขายLRเรท33.85 ขั้นต่ำ500$ สนใจPM กสิกร

43234 158

ออฟไลน์ Smartinvestor@jackz

• สมาชิกใหม่
  • *
ขอให้ได้คืนไวๆ ครับ คุณ dismon ใช่คุณรึเปล่าครับ ที่เมลมาถามผม เผอิญว่าวันหนึ่งๆ เช็คเมลล์ ไม่กี่รอบ

ออฟไลน์ gator999

• *

มาทำความดี ว่างๆ พร้อมความหมั่นไส้ 55+

เจอคลิปใบหน้าคนร้าย ใครอยากเห็นจัดไป

้าเรื่องถ
http://www.nme.com/awards/video/id/ot6hZQGHB5M/search/%E0%B8%A8%E0%B8%B4%E0%B8%A5%E0%B8%9B%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B8%A3

เช่นกันขอขอบคุณท่าน www.google.com สำหรับข้อมูล

โฉมหน้านาย สุทิวัช ชาญศิลปากร  >:D ผู้หลอกลวงว่ามีLRให้ผู้เสียหายโอนเงินให้แล้วชิ่งหนี
มีทั้งรูป มีทั้งหน้าตา ชื่อ ถ้าเรื่องถึงตำรวจ คงโดนตามจับถึงบ้าน

ออฟไลน์ dismon

• *
ใช่ครับ คุณ Smartinvestor@jackz  ถ้าซื้อกับคงคงไม่มีปัญหา ให้ครึกโครม แน่ ๆ เสียดายเงิน ที่ไปอยู่กับเค้าครับ ถ้าวันศุกร์นี้ ยังไม่โอนให้ ก็จะไป ลงบันทึกประจำวัน ไว้ ครับ หลักฐาน มีไว้ทุกอย่าง ข้อมูล เลขบัตรประชาชน เพื่อน ๆ ช่วยกันดีมาก ๆ เลยครับ ต้องขอบคุณอีกครั้ง  ^-^ แต่ถ้าไม่ได้คุณ รักกันไว้เถิด อาจจะสูญเงินก็เป็นได้ เพราะธนาคาร เค้าไม่ช่วยอะไรเลย อ้างแค่ว่า ถ้ามีการแจ้งความเค้าถึงจะช่วย เห็นแล้ว สะท้อนใจจริง ๆ ธนาคารก็คือธนาคาร วันยังค่ำ เห็นแก่ตัว กินค่้าธรรมเนียม จนรวยแล้วรวยอีก  :'(

ตอนนี้ กำชับกับเค้าไว้แล้ว คงไม่เกิน 15 วัน ครับ จากนี้ ถ้าไม่มีมาให้ เช็คบิล ครับ เรียนปี 1 อยู่ ทำงาน 7-11 ไปด้วย อนาคต ของเค้า ถ้าเค้าอยากเสี่ยง ไปนอนในคุกในตะราง ผมก็ไม่ว่าอะไรกับเค้าหล่ะ ยื่นข้อเสนอดี ๆ ให้แล้ว

แต่ก็ระวังไว้หล่ะกัน นะครับ ฟังจากน้ำเสียงตอนคุยกันแล้ว ไม่รู้ว่าจะสำนึก รึเปล่า แต่ก็ต้องรอนิดนึง  :'(

ออฟไลน์ nomoneynohappy

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ผมคิดว่าเค้ากะจะซื้อจากผม 33.75 ไปขายต่อ (จริง ๆ อาจจะตั้งใจหลอกให้ผมโอนก่อนด้วยซ้ำไป)
แต่ผมขายหมดซะก่อน พอเค้าได้เงินมาก็หาซื้อLRในราคานั้นไม่ได้ ก็เลยเป็นอย่างนี้ :-\

ออฟไลน์ bi.gross

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *

เวนกำ ทำให้คนอื่นพอยขายลำบากไปด้วย

ออฟไลน์ ด.ช.เกรียน หาเงินผ่านเน็ต

• *
เมื่อวันที่ 10 สิงหาคม meloveyou มันไปโพสต์ที่
http://fxtradingthai.com/modules.php?name=Web_Board&file=view&No=98

ดูข้อความมันครับ พูดมาได้นะว่าคราวก่อนโดนโกงทั้งๆที่มันโกงคนอื่น

อ้างถึง
ขายLR เรท 34 มีิอยู่650 $
ขายLR เรท 34.5 สนใจติดต่อได้ที่ shiwawa_alone@hotmail.co.th

จ่ายด้วยนะครับ คราวก่อนโดนโกงไป 470 $ เข็ดเเล้ว
โดย meloveyou 2010-08-10 00:27:42 [IP : 124.121.208.xxx]

ออฟไลน์ mr.raksanook

• *

ถ้ามันยังกล้าไปโกงอีก อย่ารอดีกว่าค่ะ อย่าให้โอกาส ไปแจ้งความเถอะ คนแแบบนี้ น่ารำคาณ

ออฟไลน์ somechay

• *
เด็กคนนี้สุดยอดเลยนะเนี่ย
ชำระบิลทรู ไม่ว่าเน็ตทรู บ้านทรู ทรูมูฟ ทรูวิชั่น ยอดทุก 100 บาท แลก LR ได้ 10 cent

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
meloveyou กับ monkeyrich  IP เดียวกัน  ???
เจตนาแบบนี้ไม่ดีแน่
คืนเงินผู้เสียหายซะนะครับ  หรือไม่ก็ส่งLR ให้ตามจำนวนที่คุณdismon ผู้เสียหายซื้อ

แบบนี้เจตนามาหลอกชัดๆ มาตั้งกระทู้ หละก็มาตอบกระทู้ของตัวเองโดยใช้ยูซเซอร์เนมใหม่ทำตัวเป็นลูกค้า เพื่อตบตา สมาชิกในบอร์ด >:(

ออฟไลน์ anajo

• สมาชิกขาประจำ
  • *
   จะโกงกัน ไปทำไม ไงหลักฐานก็หาตัวเจออยู่ แล้ว

• *
วันนี้ วันศุกร์แล้ว ถ้ายังไม่โอนเงินคืน เย็นนี้ จะไปลงบันทึกประจำวันไว้ ถ้า 10 สค +15 ไม่เกิน 26 ส.ค. 53 ไม่โอน LR คืนมาให้ 1500 US แจ้งความดำเนินคดี ครับ หลักฐานมีครบ พร้อมดำเนินคดี ได้ทันที

ออฟไลน์ choose

• *
วันนี้ วันศุกร์แล้ว ถ้ายังไม่โอนเงินคืน เย็นนี้ จะไปลงบันทึกประจำวันไว้ ถ้า 10 สค +15 ไม่เกิน 26 ส.ค. 53 ไม่โอน LR คืนมาให้ 1500 US แจ้งความดำเนินคดี ครับ หลักฐานมีครบ พร้อมดำเนินคดี ได้ทันที
ส่งแรงใจให้เต็มที่ ครับ ถ้าแจ้งความจริงๆ มีผู้เสียหาย มีชื่อ มีหลักฐานขนาดนี้ ไม่น่ารอด

อย่าให้มันได้ใจไปหลอกคนอื่นๆได้อีกครับ

ออฟไลน์ choose

• *
  จะโกงกัน ไปทำไม ไงหลักฐานก็หาตัวเจออยู่ แล้ว
ใช่ครับอยู่ที่ท่านผู้เสียหายเท่านั้นครับ จะแจ้งความจริงไหมตามเรื่องจริงไหม :-* ถ้าผู้เสียหายแจ้งความจริงๆ
 นายสุทิวัช ชาญศิลปากรคนที่โกงโดนจับแน่ๆ ไม่รอดตำรวจหรอกครับ
ตำรวจถ้าเค้าเอาจริงโจรผู้ร้ายหน้าไหนก็ไม่รอดสักรายครับ

• *
รู้สึกว่า ไอ้น้องคนนี้ มันไม่ได้หลอกผมคนเดียวครับ  :'( ตอนนี้ เจ้าทุกข์ มีเพิ่มอีก 1 แล้วครับ แต่เค้าแจ้งความไปแล้ว ตอนนี้ เค้าึคงไปจัดการแล้วหล่ะครับ ส่วนผม รอให้เค้าจัดการเผื่อให้แล้วครับ

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
รู้สึกว่า ไอ้น้องคนนี้ มันไม่ได้หลอกผมคนเดียวครับ  :'( ตอนนี้ เจ้าทุกข์ มีเพิ่มอีก 1 แล้วครับ แต่เค้าแจ้งความไปแล้ว ตอนนี้ เค้าึคงไปจัดการแล้วหล่ะครับ ส่วนผม รอให้เค้าจัดการเผื่อให้แล้วครับ

ไม่ใช่เล่นเลยเด็กคนนี้สุดยอด