(กระทู้นี้คนขายโกงนะครับ) ขายLRเรท33.85 ขั้นต่ำ500$ สนใจPM กสิกร

42678 158

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
ยังไม่ครบอีกหรือครับ

เหลืออีกเท่าไร

>:D >:D >:D

ออฟไลน์ dismon

• สมาชิกใหม่
  • *
158 เหรียญ ครับ x 33.5 ตอนนั้น ที่ซื้อ ก็ 5293 บาท ถ้าไม่ได้สิ้นเดือน มีไปหาที่บ้าน แน่ ๆ ครับ

ออฟไลน์ Sirarty

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • ็How2Richest
ขอบคุณครับ คงไม่ซื้อในนี้แล้วครับ หาซื้อที่เค้าปลอดภัย และชัวร์ครับ มีหลายที่ให้ซื้อ หลังเกิดเหตุการณ์ ซื้อที่ ๆ ปลอดภัย ไปแล้ว 2,xxx กว่าเหรียญแล้ว ไม่มีปัญหาเลยครับ รวดเร็วและแน่นอนดี

เว็บอะไรครับบอกผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

และขอเป็นกำลังใจให้ได้คืนทั้งหมดนะครับ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
บางทีการไปพบเขาที่บ้าน เราก็ยังไม่ทราบว่าคุณพ่อคุณแม่ของน้องเป็นคนแบบไหนคะ ถ้าเป็นคนดีก็สงสารที่คนมีอายุต้องมาทุกข์ใจ ถ้าเป็นคนไ่ม่ดี เขาก็คงเข้าข้างลูกเขา คิดหละกลุ้มแทนคะ :-X

• *
เท่าที่รู้ คือ เค้าไม่อยากให้แม่ทราบเรื่อง แต่ตอนนี้ แม่ทราบเรื่องแล้ว เพราะตำรวจ ไปตามตัวถึงบ้าน ครับ อันนี้ เกิดจากไปหลอกคนอื่นที่ไม่ใช่ผม เค้าเอาจริง แจ้งความดำเนินคดี) ส่วนผม แค่คุัยกับเพื่อนที่เป็นตำรวจ เท่านั้น ถ้าไม่คืน ก็จะแจ้งดำเนินคดี เช่นกัน ด้วยที่เห็นยังเป็นเยาวชน แต่ดูพฤติกรรม การพูดจา เหมือนจะเป็นเด็กที่ ไม่ค่อยใส่ใจอะไร คิดว่า ตัวเองเก่ง (รึเปล่า ??) หรือเพ้อฝันไปวัน ๆ อันนี้ จับทางได้ยากเหมือนกัน แต่ดูรวม ๆ ไม่น่าสงสารเท่าไหร่ ครับ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ก็คงต้องว่ากันไปตามนั้นหละคะ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว ห่วงแต่ความรู้สึกของพ่อแม่ มีลูกแบบนี้คงทุกข์ใจ :'(

• *
คือ ตอนนี้ เค้ามีคดีความ จากที่ถูกแจ้งความฐานยักยอก ทรัพย์ อยู่แล้ว ครับ ผมกับอีกคน ที่โดนยักยอกไปเช่นกัน ไม่ได้แจ้งความครับ แต่ลงบันทึกประจำวัน ไว้ ถ้าไม่ได้จริง ๆ ก็จะแจ้งความดำเนินคดี ต่อได้ครับ ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ

ยังไม่จบครับ ผมไม่จบง่าย ๆ แน่ เพราะเงินของผม ตั้งหลายตังค์ ไม่ให้ผม ก็มีเจ็บกันไปข้างนึงหล่ะ เรื่อง facebook เนี่ย ไม่ต้องห่วงครับ ถ้าไม่คืน มีดังแน่ ๆ รับรอง ดังข้ามคืน

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
เห็นใจจริงๆ คร๊าบ.. เห็นหลายๆ คนเจอเหตุการณ์แบบนี้มาเยอะ

ขอให้ได้คืนทั้งหมดนะครับ  ^-^ ^-^
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

• *
ไม่ใช่ครับ ของผมเบอร์ 0802410781 สิ้นเดือน ก.ย. 53 ยังโทรหาได้ ครับ  อีกเบอร์ 0851578214 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 ตุลาคม 2553, 17:09:18 โดย dismon »

• *
คนที่แจ้งความดำเนินคดี เป็นอีกคนครับ ผมไม่รู้จัก เท่าที่ทราบตอนนี้ มีคดีเดียวที่แจ้งความ ส่วนลงบันทึกประจำวันไว้ 1 ครับ ยังไม่ได้สอบถามคนที่ลงบันทึกประจำวันไว้เลยครับ ว่า ได้รับเงินที่เหลือคืนรึยัง ฝากแจ้งทุกคนที่เค้าเข้าไปคุยด้วยนะครับ ว่า เลือกนิสัย หลอก ไปวัน ๆ ได้แล้ว หัดยอมรับความจริง ด้วย เพราะไม่งั้น ผมว่า ซักวัน คงได้ไปนอนในคุกในตะรางจริง ๆ แน่ ๆ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
อืม นี่ก็นานแล้วนะคะ ยังเคลียร์กันไม่เรียบร้อยอีกเหรอคะ

แบบนี้น่าจะให้ไปนอนคุกดูบ้างนะ จะได้รู้จักสำนึกขึ้นมาบ้าง

ตั้งใจหลอกชาวบ้านขนาดนี้ ไม่น่าให้อภัยเลยค่ะ แย่จริงๆ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
ผมก็อยากให้จบนะ ไอ้น้องนี่ มันก็ทำน่าสงสาร แต่สิ้นเดือน ต.ค. ไม่มีโอกาสแก้ตัวแล้วครับ คงจัดการไม่อย่างใดก็อย่างหนึ่งครับ

• *
คือ จริง ๆ ไม่อยากสงสารหรอกครับ มันหลอกเงินผมไปตั้ง 4 หมื่นกว่า แต่ด้วยเห็นที่ว่า มันยังเป็นเยาวชน หน่ะครับ อีกอย่าง มันโดนไป 1 คดี แล้วครับ มีคนแจ้งความดำเนินคดี มันก็เลยไม่ต้องถึงมือผม ครับ จริง ๆ ผมจะแจ้งความดำเนินคดี แล้วหล่ะครับ แต่มีคนแจ้งความจัดการมันไปก่อนแล้วครับ ก็เลย เอาแค่ คดี เดียวก็พอ เพราะตอนนี้ อีกคนที่เค้ายังได้เงินไม่ครบ เค้าก็พร้อมจะแจ้งความอีกคนนึง อีกอย่าง คดีความยังไม่จบครับ ยังพอจะแจ้งความได้อยู่ครับ ถ้าสิ้นเดือน ต.ค. ยังให้ไม่ครบ อาจมีไปตามถึงบ้าน เลย ก็เป็นได้ ครับ ถ้ามันจะโกงเงินที่เหลือผม จริง ๆ

อ้อ.. ถ้าใครเข้า Facebook หรือ HI5 หรือ ใน Social Network ทั้งหลาย ก็ส่ง link ไปให้คนอื่น ๆ ดูครับ มันจะได้ สำนึกตัวได้ ส่วนผม รอ หลัง สิ้นเดือน ต.ค. ถ้าไม่คืนที่เหลือ รับรอง มันจบ แน่นอน  >:D

ออฟไลน์ oxoo

• *
พี่ตอนนี้มันไปหลอกเอาเงินจากผู้หญิงมาอีกแล้วอะบอกว่าขอยืมเดียวจะคืนให้อะพี่แล้วเด็กคนนี้ก้อยังเรียนหนังสืออยู่ด้วยอะพี่ดูความที่มันเป็นคนหลอกลวงอะพี่มันทำได้ยังไงอะเด็กคนนั้นก้อรู้ไม่ทันมันอะพี่ เวรกรรมจริงๆๆ แล้วพี่นัดเคลียกับมันเมื่อไหร่อะพี่แต่ที่ผมรู้มามันบอกกับเด็กผู้หญิงที่ไปขอยืมเงอนมาว่าจะคืนสิ้นเดือนนี้อะพี่ มันทำได้ไงอะพี่ขอเงินเด็กผู้หญิงอะ

ถ้าเป็นอย่างนี้จริง ไม่ควรให้อภัยเป็นอย่างยิ่ง ไม่สำนึก ไม่ละอาย อย่างนี้ปล่อยไปจะเป็นพิษภัยกับคนอื่น ๆ อีก

ออฟไลน์ jaofah

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
เ ลล ว ววว   ได้โล่ อะแบบว่าอย่างนี้อย่าไปคิดว่าเป็นเยาวชนเลยเราว่า เพราะขืนยังคิดว่าเป็นเยาวชนแล้วไม่เอาความมันให้หนักๆละก็ ลองคิดดูถ้ามันโตมากกว่านี้มันจะขนาดไหน เป็นเรานะ แจ้งความเอาเรื่องให้ถึงที่สุดเลย

ขอแสดงความเสียใจกับคนที่ถูกหลอกด้วยนะครับ และขอภาวนาให้ได้คืนด้วยครับ คนสมัยนี้อายเท่าไหร่ก็น่ากลัวทั้งนั้น >:(