(กระทู้นี้คนขายโกงนะครับ) ขายLRเรท33.85 ขั้นต่ำ500$ สนใจPM กสิกร

42677 158

ออฟไลน์ dismon

• สมาชิกใหม่
  • *
ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจครับ ตอนแรก ๆ ก็ท้อครับ ดีว่า มีคนช่วยหลาย ๆ คน รวมถึงคุณ waiwai07 ต้องขอบคุณอย่างแรง เลยครับ ถ้าไม่ได้เบอร์ตอนนั้น คงนั่งมึนไปเรื่อย ๆ  ^-^

ออฟไลน์ nomoneynohappy

• สมาชิกทั่วไป
  • *
วันหลัง ตรวจสอบประวัติคนขายก่อนก็ดีนะครับ  :)

• *
ขอบคุณครับ คงไม่ซื้อในนี้แล้วครับ หาซื้อที่เค้าปลอดภัย และชัวร์ครับ มีหลายที่ให้ซื้อ หลังเกิดเหตุการณ์ ซื้อที่ ๆ ปลอดภัย ไปแล้ว 2,xxx กว่าเหรียญแล้ว ไม่มีปัญหาเลยครับ รวดเร็วและแน่นอนดี

• *
อ้อ ... ข้อมูล LR ของน้องคนนี้ นะครับ  U0336659  ชื่อในการลงทุน  sutiwatt   โปรดระมัดระวัง ในการซื้อขายด้วยครับ เพราะตอนนี้ ยังติดค้าง อยู่หลายเจ้า ที่ยังจ่ายให้ไม่ครบหลังจากไปล่อลวงมา

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
หวังว่าเขาคงจะเข็ดหลาบ ไม่กล้าไปหลอกลวงใครอีกนะคะ

ส่วนเงินที่เหลือก็ขอให้ได้คืนโดยเร็ว และคงไม่ใช่เงินที่ไปหลอกใครมาให้ทางนี้อีกล่ะ ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
ก็หวังไว้เช่นนั้นครับ ถ้าหลอกใครมาอีก เดี๋ยวเราจะโดนพ่วงไปด้วยไม๊เนี่ย :'(

อ้อ ... ข้อมูล LR ของน้องคนนี้ นะครับ  U0336659  ชื่อในการลงทุน  sutiwatt   โปรดระมัดระวัง ในการซื้อขายด้วยครับ เพราะตอนนี้ ยังติดค้าง อยู่หลายเจ้า ที่ยังจ่ายให้ไม่ครบหลังจากไปล่อลวงมา

LR ขึ้นต้นด้วย0 แสดงว่าอยู่ในวงการมานาน สงสัยจะหลอกได้ไปเยอะเลยละสิ ขนาดผมอยุ่มานาน ยัง04  นี่ 03 หุหุหุ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
ของผม 741 อิอิ เพิ่งสมัคร  ไม่ขึ้น 0 เลย
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php

ออฟไลน์ somechay

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ดูเหตุการณ์ตอนนี้แล้ว ท่านได้เปรียบอยู่นะ พยายามเรียกร้องในสิ่งที่ท่านควรจะได้คืนให้มากที่สุด กำไรอย่าลืมนะเอาคืนด้วย
ชำระบิลทรู ไม่ว่าเน็ตทรู บ้านทรู ทรูมูฟ ทรูวิชั่น ยอดทุก 100 บาท แลก LR ได้ 10 cent

• *
กำไรเนี่ย เดี๋ยวสิ้นเดือน กันยา จะลองเหยียบเอามาครับ ไม่งั้น เดี๋ยวเหริงได้ใจ ทำอีก ไม่เข็ดไม่หลาบ

ออฟไลน์ mr.raksanook

• *

ยังดีนะที่ยังได้คืนมาบ้าง :D :D

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

LR ขึ้นต้นด้วย0 แสดงว่าอยู่ในวงการมานาน สงสัยจะหลอกได้ไปเยอะเลยละสิ ขนาดผมอยุ่มานาน ยัง04  นี่ 03 หุหุหุ

เป็นความรู้ใหม่คะ เพิ่งรู้ว่าเด็กเก่า-ใหม่เขาดูที่เลขที่บัญชี ของเราขึ้นต้นด้วย 8.......โห ห่างไกลท่านพี่แบบสุดโด่ง

• *
เรื่องยังไม่จบครับ

วันที่ 27 กันยายน 2553 ผมโทรไปตามเงินที่เหลือ (ได้มาก่อนแค่ 1100) 158 เหรียญ อันนี้ ไม่ได้คิดดอกซักแดงเดียว อุตส่าห์ สงสารแล้ว ยังบอกว่า หาไม่ได้
ผมก็ให้โอกาสไป สิ้นเดือน ต.ค. ถ้าไม่ได้ สงสัย ต้องมีไปเที่ยวหาแม่ ที่บ้าน ที่สมุทรปราการแน่ ๆ เอาซะหน่อย ให้ได้รู้ว่า ลูกชาย เป็นพวกชอบโกง ต้มตุ๋น คนอื่น คาดว่า คนอื่น ๆ อีก 2-3 คนที่โดนหลอก ก็ยังไม่ได้ (ยังไม่ได้โทรสอบถาม)

ส่วนรายที่เค้าโดนแจ้งความดำเนินคดี ทำให้ไปเมืองนอกไม่ได้ (ที่เค้าบอกว่าจะไป) เรื่องคงจบยากเพราะคดีอาญา เค้าไม่ให้ออกต่างประเทศภายใน 2-3 ปี ครับ รบกวน คุณ tomdy ช่วย Add เพื่อน ๆ ที่เค้ารู้จัก แล้วก็เอาความคืบหน้า ส่งให้พวกเพื่อน ๆ รวม link ในกระทู้นี้ ไปสะกิด ให้เพื่อน ๆ ที่เค้าคุย ได้รู้หน่อยครับ เค้าจะได้ ต่อมสำนึก พอง ๆ บ้าง

ดูท่าทาง จะยังไม่สำนึก เคลียร์ยังไม่จบ จ่ายเงิน ก็ไม่ครบ จะมาอ้างบอกว่า เคลียร์แล้ว โดยคิดว่า พวกที่โดนหลอก เหมือนผม จะยอมเคลียร์ สงสัย จะเข้าใจผิดแน่ ๆ ที่ผม ไม่ขยับ เพราะผมเห็นว่า ยังเด็ก แต่ถ้ายังไม่สำนึก สงสัย ต้องสอย ให้ร่วง แล้วหล่ะมั้ง

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
เอาให้หนัครับ คนแบนี้ในสังคมเป็ลังใจให้คุณ dismon ครับ
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php

• *
ขอบคุณครับ ใกล้สิ้นเดือน ต.ค. เดี๋ยวโทรหาอีกที ถ้ายังไม่ได้ สงสัย ต้องบอกว่า จะไปเที่ยวหาที่บ้าน ชัวร์