(กระทู้นี้คนขายโกงนะครับ) ขายLRเรท33.85 ขั้นต่ำ500$ สนใจPM กสิกร

42520 158

ออฟไลน์ meloveyou

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
 ขายLRเรท 33.85 ขั้นต่ำ 500$  ต่ำกว่านั้นคิด 34 บาท

สนใจPMที่ชื่อผมเลยครับ         ธนาคารกสิกร

(กระทู้นี้คนขายโกงนะครับ โปรดอย่าติดต่อซื้อขาย)
อีเมล์ที่ใช้สมัครมาเพื่อโกง
shiwawa_alone@hotmail.co.th
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 สิงหาคม 2553, 12:36:08 โดย WebUpPic.Com »

ออฟไลน์ monkeyrich

• *
ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ monkeyrich

• *
เด๋วจะเอารูปลงยืนยันนะครับ

ออฟไลน์ meloveyou

• *
ขอบคุณครับ  เอาไปเลย +1  ที่ได้รับเงินแล้วกรุณาโชว์หลักฐานการรับเงินที่บอร์ดด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2553, 09:22:03 โดย meloveyou »

ออฟไลน์ dismon

• สมาชิกใหม่
  • *
มีขายเท่าไหร่ ครับ

• *
ต้องการซื้อประมาณ 2000 พอจะมีขายถึงไม๊ครับ

• *
ทำไม ยังไม่โอน LR ให้ครับ  >:( รอนานมากแล้วนะครับ โทรศัพท์ไปหา ก็ติดต่อไม่ได้ เกิดอะไร ขึ้นครับ

• *
ผม Email ไปหา ก็เด้งกลับ เกิดอะไรขึ้นแน่ ๆ ครับ ติดปัญหาอะไร บอกด้วยครับ แต่ถ้า โกง ผมให้เวลา ถึงเย็นนี้ นะครับ ผมจะไปแจ้งความแล้วนะครับ
หลักฐาน ทุกอย่าง ผมเก็บไว้เรียบร้อยแล้ว รับรอง ผมให้ตำรวจ หาตัวไม่นาน ครับ

แต่ถ้า ช้าติดปัญหา อะไร ซักอย่าง ก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ

• *
ทำไมโอนช้าจัง

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ตกลงว่ายังไงคะ จขกท. ช่วยมาตอบหน่อยค่ะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
เหลือเวลา อีกไม่นาน ครับ ถ้าไม่มีความคืบหน้า เย็นนี้ แจ้งความดำเนินคดี แน่นอนครับ  >:(  ผมเช็คยอด LR นานแล้ว ตั้งแต่ ตอน 10 โมงเช้า ที่โอนเงินให้ ยังไม่ได้ LR ซักที ตกลงจะเอายังไงกับผมแน่เนี่ย

• *

เนี่ยหลักฐานการโอนเงิน

แต่ LR ผมยังเป็น 0

คุณ meloveyou หรือ คุณสุทิวัช ชาญศิลปากร

ไม่ติดต่อกลับมา เบอร์มือถือที่ให้ไว้  0851578214 ติดต่อไปก็ปิดเบอร์ หลังจากทราบว่า ผมโอนเงินให้แล้ว

ผมแปลกใจตรงที่ ทำไม เค้าโอน LR ให้ช้ามาก ๆ

ถ้าเค้าติดขัด อะไร ก็ต้องแจ้งกลับมาบ้าง ผมติดต่อไปทุกวิธี ก็ไม่ติดต่อกลับ จะให้ผมทำยังไงหล่ะเนี่ย
เงินนี้ ผมก็ไปยืมมา ลงทุน ทำไมติดต่อผมช้ามาก ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2553, 13:44:00 โดย dismon »

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ผู้เสียหายต้องการดำเนินการเมื่อไหร่ แจ้งมานะคะ

จะเอาเลขไอพีและเวลาที่ไอพีนี้ใช้ให้

แนะนำให้ไปฝากเรื่องกับตำรวจก่อนค่ะ

เค้าเรียกว่าไรแล้วนะ -*- คือยังไมม่ดำเนินการอ่าค่ะ แต่ไปฝากเรื่องไว้ก่อน

ถ้าแน่ใจว่าโกงเมื่อไหร่ก็แจ้งมานะคะ

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
ก้อยังออนอยู่นี้ครับmeloveyou
เขาไม่ตอบเลยหรือ

>:( >:( >:(

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ก้อยังออนอยู่นี้ครับmeloveyou
เขาไม่ตอบเลยหรือ

>:( >:( >:(

ผู้ใช้เมื่อ 333 นาทีที่ผ่านมา

บางทีอาจจะปิดหน้าเว้บไปแล้วค่ะ