เซ้งๆๆ คนข้างบ้านจัง

1735 2

ออฟไลน์ thongbert

• สมาชิกใหม่
  • *
จ้างช่างมารื้อกำแพงห้องคนใช้ เพื่อทำเป็นที่จอดรถ และย้ายท่อน้ำและท่อระบายน้ำ
ทำงานได้เพียง 1 วัน คนข้างบ้านมาปรึกษาช่างไปรื้อกำแพงบ้านมัน ไอ้ช่างมันเลย
หายหน้าไปอีก 1 วัน ไม่มีใครมาทำงานเลยวันนี้ อะไรกันหว่า ทั้งไอ้ช่างและไอ้คนข้างบ้าน
ทำไมไม่ให้งานบ้านตูเสร็จก่อนว่ะ..... เซ็งๆๆๆ เลย ให้ตายเถอะ... ตู...ละเบื่อจริงๆ :sanook (6):

ออฟไลน์ music

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • .:: WOWCASHPTC.COM : แหล่งข้อมูลการหารายได้ผ่านอินเตอร์เน็ต ::. - หางาน งานเน็ต งานonline เงินฟรี หางานทำ หาเงิ
แบบนี้ช่างจับปลา2มือ :sanook (6):

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
 [:D] ต้องโทษช่างค่ะ การรับงานต้องดูที่ช่าง

แล้วก็ดูด้วยว่าคนข้างบ้านเค้าให้ค่าอะไรอย่างไงบ้างคุ้มไหม ยากไหม เหนื่อยไหม แบบน้หน่ะค่ะ

เดี๋ยวนี้เงินสำคัญ เค้าก็เลยจะดูรายได้ก่อนอันดับแรก :sanook (6):