เล่น ข้างบนถามข้างล่างตอบกัน

368917 3660

ออฟไลน์ นู๋M๑yLม่

• สมาชิกทั่วไป
  • *
มาเล่นเล่นถามข้างบน ตอบข้างล่างกัน ขำขำคลายเครียดเน้อ 

วิธีเล่น คนข้างล่างตอบคำถามคนข้างบน  แล้วตั้งคำถามของตัวเองต่อ

ว่างๆทำไรกันเอ่ย  ;)    

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ความจริงหละไม่ค่อยมีเวลาว่างเท่าไหร่คะ แต่ถ้าพอมีก็จะนั่งเฉยๆ ทำตัวเหมือนคนไร้วิญญาณสักพักหนึ่ง แล้วก็หาอะไรมาหม่ำ ๆ ๆ ยัดเข้าไป เป็นการเติมพลังงานเข้าไป แล้วก็ไปเดินตามห้าง หาของกินอร่อยๆ กินเข้าไปมากๆ เหมือนคนขาดอาหาร  ;)

• *
ตอบคำถามไปหละ ตานี้ก็ถึงตาที่จะต้องตั้งคำถามหละซิคะ (ตามกฏของเจ้าของกระทู้ >>> คิดนิสนุงก่อน)

แต๊นแต่นมาหละคะคำถาม(กว่าจะคิดได้ เฮ้อ ... เหนือย เลยนะเนี่ย)

ขอถามว่า คุณอยากไปเที่ยวที่ไหนมากที่สุดคะ?

ออฟไลน์ choose

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ไปเที่ยวบ้านแฟน

แล้วคุณข้างล่างคิด่าหารายได้จากเน็ตยากหรือป่าว

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ก็ไม่ยากนะคะ แต่เราหาได้น้อยเอง :'(

ข้างล่างเหนื่อยมั้ยคะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ hamealone

• สมาชิกใหม่
  • *
ไม่เหนื่อย หรอก ครับ  สู้ๆๆครับ ทุกคน สักวันจะเป็นวันของเรา

คนข้างล่างเป็นเกย์ป่าวครับ

• *
ไม่เป็นนะ เปงปู้ชิง

ข้างล่างละ ชาย หรือ หญิง

ออฟไลน์ rub4love

• *
 :-* ญ. ซิฮา 100% ด้วยอะ ขอบอก :P

คำถามค่า..... ถ้ารู้สึกเบื่อๆ ทำอะไรให้หายเบื่อกันจ๊ะ  ::)

รับจ้างคลิก หารายได้ผ่าน NET
ใครจะกรุณาเป็นนายจ้างช่วยติดต่อได้คร๊าฟฟฟ

• *
โดดยางดีมั้ยคะ รึว่าจะเป่ากบดี ;D

เข้าพรรษางดเหล้าหรือเปล่าคะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ hamealone

• สมาชิกใหม่
  • *
ปกติไม่กินเหล้า อยุ่ละครับ

คนข้างล่าง เมื่อไหร่จะขึ้นมาข้างบนหละครับ 55+

ออฟไลน์ ominouse

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ผมเป็นพวกชอบเสียสละนะครับ ให้คนข้างล่างขึ้นให้หมดก่อน ผมถึงจะขึ้นไป ^-^

ถาม : ระหว่างคนที่เรารัก กับคนที่รักเรา จะเลือกใครครับ

รวบรวมข้อมูลเกี่ยวกับ ธุรกิจหา Zeny บน Website
 ^-^ :) ;) :D ;D >:( :( :o ??? :P |-)[/

• *
จริงๆก็อยากเลือกคนที่รักเราคะ แต่ไม่รุ้ที่บอกว่ารักเรามันหลอกเราป่ะ เพราะคนเรารู้หน้าไม่รู้ใจ
เลยตัดสินใจเลือกคนที่เรารักแทน เพราะเราย่อมรุ้่ใจเราดีกว่าใคร หละ เราคงไม่หลอกตัวเราเองแน่ๆคะ

คนข้างล่างเคยผายลมแล้วมีคนชมว่าหอมไม๊คะ ::)

• *
ถ้ามีใครชม เราว่าคนนั้นคงต้องไปเช็คจมูกด่วนล่ะนะ หุหุ

วันนี้จะไปไหนคะ

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
ตอบคนข้าง บน ไม่ได้ไปไหนค่ะ หลับอย่างเดียว

คนข้างล่างค่ะ ถ้าผู้หญิงไว้ขนรักแร้ เทห์ไหนค่ะ  ^-^

• *
ไม่เทห์อ่า ดูไม่ดีอ่า  >:D >:D

ข้างล่าง ว่าไงจ๊ะ