โพสต์กระทู้ ตอบกระทู้ เพิ่มรายได้ให้กับสมาชิก แต้มเงินไม่ขึ้น

11851 28

ออฟไลน์ หัตถ์เทวะ

• สมาชิกทั่วไป
  • *
อ่อรับทราบครับ   :MH21:

ออฟไลน์ nichab

• สมาชิกใหม่
  • *
ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆนะคะ :MH6: :MH6:

ออฟไลน์ uyaza

• *
ถ้าแต้มไม่ขึ้นก็ให้รีเฟรชครับ หรือไม่ก็ออกจากระะบบแล้วเข้าใหม่ สู้ๆนะครับเพื่อนๆ :MH6:

ออฟไลน์ uyaza

• *
ก็ให้รีเฟรชหน้าจอ หรือออกจากระะบบแล้วเค้าใหม่ครับ

ออฟไลน์ BuGoKi

• *
อืมเค้าใจแระ ว่าการได้เงินมาแต่ละเซ็นต์มันยากเย็นแสนเข็นขนาดไหน พิมพ์ยังต้องนับตัวอักษรกันเรย  :MH1: :MH1: :MH1:

ออฟไลน์ super2528

• *
 :MH3:เป็นแบบนี้หรอพึ่งรู้เหมือนกันนะเนี่ยว่าต้อง100ตัวอักษร :MH24:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
:MH3:เป็นแบบนี้หรอพึ่งรู้เหมือนกันนะเนี่ยว่าต้อง100ตัวอักษร :MH24:

ตอนนี้เปลี่ยนเป็น 50 ตัวอักษรแล้วนะครับ โอกาสได้คะแนนก็จะเพิ่มขึ้นมาหน่อยนึง  :MH50:
~~~~~~

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
อืมเค้าใจแระ ว่าการได้เงินมาแต่ละเซ็นต์มันยากเย็นแสนเข็นขนาดไหน พิมพ์ยังต้องนับตัวอักษรกันเรย  :MH1: :MH1: :MH1:

ชอบใจตรงที่ว่าพิมพ์ต้องนับตัวอักษร เมื่อก่อนก้เป็นคะ แต่เดวนี้ไม่หละ นับละตาลายเกิน แค่ใ่ส่ความจริงใจลงไปตอนพิมเดียวก็ได้เองคะ :MH3:

ออฟไลน์ syring

• *
 :MH45: เอ... ตอบกระทู้ทีไร ก้อเห็นว่าแต้มขึ้นทุกทีนี่นา ไม่เห็นมีว่าตอบแล้วแล้วไม่ขึ้นเลยแฮะ  :MH45:

ออฟไลน์ pakpum1172537

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
 :MH23:ขอบคุงคัฟฟ .......... :MH16: :MH47: :MH32: :MH20:คืนนี้นอนหลับปๅนดีคัฟทุกคนบๅย

ออฟไลน์ pukawe11

• *
โพสข้อความได้ตังสมาชิกใหม่
เข้าใจแจ่มแจ้งเลยคับ ขอบคุณสำหรับทุกคำถามและทุกคำตอบคับพม :MH3:

ออฟไลน์ vichia

• *
    • http://www.easyhits4u.com/?ref=vich591
อย่าหวังมากนักนะครับ เพราะขนาดผมลงโฆษณา โปรโมท เพื่อส่งคนเข้าชมเวปเป็นพัน
ยังได้แค่ 86 คะแนนเองนะครับ ดูรายละเอียดได้

คุณมี 30 โพส เท่ากับ 340 คะแนน
คุณมี 17 สมาชิกที่คุณแนะนำ เท่ากับ 850 คะแนน
คุณได้ 5 โพสจากสมาชิกที่คุณแนะนำ เท่ากับ 50 คะแนน
มีคนเข้าชมลิ้งค์ของคุณ 43 คน เท่ากับ 86 คะแนน

ออฟไลน์ maxrider

• *
  • you'll never walk alone
    • Thaiearnmoney
กว่าจะได้เงินมาช่างยากเย็น แต่ก็ต้องทำ 55 ทำว่างๆ จะชวนคนมาเยอะๆ เลย เหอๆ ท่าทางจะได้ยากนะเนี่ย

ออฟไลน์ 17pisces

• *
ผมว่ามันก็ไม่ได้เยอะแยะอะไรเลยนี่ครับ กำลังดี แค่50อักษรเอง..ดีกว่าเล่นแล้วไม่ได้อะไรเลยนะคร้าบบ :MH16: