โพสต์กระทู้ ตอบกระทู้ เพิ่มรายได้ให้กับสมาชิก แต้มเงินไม่ขึ้น

11854 28

ออฟไลน์ MakeMoneyOnline

• สมาชิกใหม่
  • *
    • เกมส์ เกม เกมส์
กิจกรรมส่งเสริมในการหารายได้เพื่อเพิ่มรายได้ให้กับสมาชิก wowcashpptc.com

https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=11570.msg33118;topicseen#msg33118

ทำไมผมโพสต์ตอบกระทู้แล้วแต้มผมไม่เห็นขึ้นเลย บางกระทู้ก็ขึ้นบางกระทู้ไม่ขึ้นครับ สงสัย เพราะอไร :-\

• *
กระทู้นี้แต้มขึ้นอะครับ :D

คุณมี 6 โพส เท่ากับ 120 คะแนน
คุณมี 0 สมาชิกที่คุณแนะนำ เท่ากับ 0 คะแนน
คุณได้ 0 โพสจากสมาชิกที่คุณแนะนำ เท่ากับ 0 คะแนน
มีคนเข้าชมลิ้งค์ของคุณ 0 คน เท่ากับ 0 คะแนน

รวมแล้วคุณมี 120 คะแนน เท่ากับ $0.0120  :D

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
กิจกรรมส่งเสริมในการหารายได้เพื่อเพิ่มรายได้ให้กับสมาชิก wowcashpptc.com

https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=11570.msg33118;topicseen#msg33118

ทำไมผมโพสต์ตอบกระทู้แล้วแต้มผมไม่เห็นขึ้นเลย บางกระทู้ก็ขึ้นบางกระทู้ไม่ขึ้นครับ สงสัย เพราะอไร :-\

ดูที่ตารางการรับคะแนนค่ะ
https://www.thaiearntalk.com/index.php?action=affiliateuser

• *
อ้อ ทราบแล้วครับ ตัวอักษรที่โพสต้องมีมากกว่า  100 ตัวอักษร  :P
แต้มและเงินถึงจะขึ้นใช่ไหมครับ  :) 

ออฟไลน์ zesiga

• *
100 ตัวอักษรเลยอ่ะนะ สำหรับคนตั้งกระทู้เลยนะเนี่ย  ::) คนเข้ามาหางานเขาคงไม่ได้เขียนถึง 100 ตัวอักษรหรอกมั้ง จุ๊บๆ จิ๊บๆ ก็เรียบร้อยแระคงไม่ต้องหวังกันล่ะ
***ไม่อนุญาตให้สมาชิกเชื่อมโยงลิ้งค์ไปยังเว็บไม่เหมาะสม***

ออฟไลน์ skulloooo

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ต้องมีมากกว่า 100 ตัวอักษรน๊าค่ะสู้สู้ค่ะเมื่องการทำงานที่ดีของเรา
กว่าจะได้เงินมายากลำบากมากๆต้องอดทนค่ะ
ค่อยๆทำค่ะเดี๋วเวลาถึงแล้วเงินก็มาสบายๆค่ะไม่ต้องลำบากออกไปไหนเลย
ที่จริงเราสบายจะตาย

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
100 ตัวอักษรเลยอ่ะนะ สำหรับคนตั้งกระทู้เลยนะเนี่ย  ::) คนเข้ามาหางานเขาคงไม่ได้เขียนถึง 100 ตัวอักษรหรอกมั้ง จุ๊บๆ จิ๊บๆ ก็เรียบร้อยแระคงไม่ต้องหวังกันล่ะ

เพื่อป้องกันการสแปมโพสไงคะ บางคนมาถึงก็ใส่แค่อีโม แบบนั้นก็จะไม่ได้คะแนนเพราะตัวอักษรไม่ถึง 100 ค่ะ
ที่จริงพิมพ์แค่ไม่กี่คำก็ได้แล้วนะคะ 100 ตัวอักษรเนี่ย ^-^

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
เวปอื่นโพสไม่ได้เงิน เวปนี้โพสหละได้เงิน ก็ต้องขยันโพสกันหน่อย แต่กรุณาทำให้ถูกกฏคะ 100 ตัวอักษรไม่มากไม่น้อย อยากได้เงินก็ต้องช่วยกันทำงานหน่อยยย ;)

ออฟไลน์ adsgoogle

• *

เพื่อป้องกันการสแปมโพสไงคะ บางคนมาถึงก็ใส่แค่อีโม แบบนั้นก็จะไม่ได้คะแนนเพราะตัวอักษรไม่ถึง 100 ค่ะ
ที่จริงพิมพ์แค่ไม่กี่คำก็ได้แล้วนะคะ 100 ตัวอักษรเนี่ย ^-^

อ้อ แบบนี้นี่เอง  >:D  กันการใส่แต่ตัวการ์ตูน  >:D  ก็จะได้เงินง่ายไป  >:D
ร้อยตัวอักษารก็แสดงว่าเป็นการโพสต์ที่มีสาระหรอ  >:D

ออฟไลน์ neter2499

• *
 :MH23:ก้ออดีนะครับ 100   ตัวอักษร ถึงจะได้คะแนน ไม่ง่ายเกินไป แต่ว่าก้อเยอะเหมือนกันนะครับ แล้ววันหนึ่งเราสามารถ โพสหรือตอบไก้กี่ครั้งนะครับ หรือวันหนึ่งไม่จำกัดครั้ง

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
:MH23:ก้ออดีนะครับ 100   ตัวอักษร ถึงจะได้คะแนน ไม่ง่ายเกินไป แต่ว่าก้อเยอะเหมือนกันนะครับ แล้ววันหนึ่งเราสามารถ โพสหรือตอบไก้กี่ครั้งนะครับ หรือวันหนึ่งไม่จำกัดครั้ง

ไม่จำกัดค่ะ แต่ต้องเป็นโพสที่มีคุณภาพนะคะ ถ้าเข้าขั้นสแปมก็จะโดนลบหรือหักคะแนนได้ค่ะ :MH50:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตอนนี้ 50 ตัวอักษรนะคะ :MH18:

ออฟไลน์ jaohlover

• สมาชิกทั่วไป
  • *
แหะๆ ขอถามอะไรหน่อยนะคะ ไม่ได้เห็นแก่เงินนะ แต่ว่า แล้วมันจะได้เงินยังไงหรอคะ แหะๆ ขอโทษจริงๆนะึคะ สมาชิกใหม่หน่ะ ยังไม่ค่อยรู้อะไร ช่วยแนะนำด้วยนะคะ  :MH33:

• *
แหะๆ ขอถามอะไรหน่อยนะคะ ไม่ได้เห็นแก่เงินนะ แต่ว่า แล้วมันจะได้เงินยังไงหรอคะ แหะๆ ขอโทษจริงๆนะึคะ สมาชิกใหม่หน่ะ ยังไม่ค่อยรู้อะไร ช่วยแนะนำด้วยนะคะ  :MH33:

https://www.thaiearntalk.com/index.php?action=affiliateuser
ปุ่มเบิกเงินจะแสดงเมื่อมีจำนวนเงิน $1 ขึ้นไป :MH49:

ออฟไลน์ jaohlover

• สมาชิกทั่วไป
  • *
แหะๆ - -* โอเคค่ะ แล้วถ้ามีอะไรสงสัยอีก ต้องรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ  :MH2: