ใครรู้ช่วยตอบที

2582 7

ออฟไลน์ fung2413

• สมาชิกใหม่
  • *
คืออยากจะลบกระทู้ที่ห้อง กระทู้ส่วนตัว
ไปไว้ที่ PTC จ่ายจริงอะคับ แต่มันทำไม่ได้
ลบยังไงก็ไม่รู้ สอบถาม Admin ไป ก็เงียบหาย
ไม่รู้จะทำยังไงดี แล้วพอไปโพสเพิ่มก็ไม่ได้ จะกลายเป็นผิดกฏ
จะทำยังไงดีคับ

จ่ายจริง จ่ายเร็ว คลิกก็ได้ เสิฟก็ง่าย
ดูรายละเอียดคลิก>>https://www.thaiearntalk.com/forum/index.php?topic=11321.msg32399#msg32399

ออฟไลน์ ผู้ช่วยแอดมิด

• *
    • เกมส์ เกม เกส์ เกสม์ เกมส
คืออยากจะลบกระทู้ที่ห้อง กระทู้ส่วนตัว
ไปไว้ที่ PTC จ่ายจริงอะคับ แต่มันทำไม่ได้
ลบยังไงก็ไม่รู้ สอบถาม Admin ไป ก็เงียบหาย
ไม่รู้จะทำยังไงดี แล้วพอไปโพสเพิ่มก็ไม่ได้ จะกลายเป็นผิดกฏ
จะทำยังไงดีคับ

เดี๋ยวแจ้งแอดมิดให้อีกทีครับ  ;)

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่จำเป็นต้องแจ้งแอดมินก็ได้ค่ะ สามารถไปตั้งกระทู้แจ้งได้ืี่ที่

ข่าวสารเว็บ, แจ้งปัญหาการใช้งาน

ให้ ผู้ดูแลบอร์ด (ตัวสีชมพู) ช่วยเหลือก็ได้ค่ะ

หรือจะตั้งกระทู้ใหม่ไปเลยก็ได้ค่ะ มันไม่ผิดกฎถ้าไปตั้งใหม่ใน PTC จ่ายจริงเว็ฐไม่ซ้ำ+มีหลักฐานการจ่าย

ก็โพสได้เลยค่ะ และกระทู้ในบอร์ด กระทู้ส่วนตัว

ก็เปลี่ยนเป็นแจ้งลบแทนค่ะ ^-^

ปล.แอดมินไม่ได้ออน 24 ชั่วโมงนะคะ อย่าเข้าใจผิด ดังนั้นจึงจัดตั้ง ผู้ดูแล (ตัวสีชมพู) ขึ้นมาเพื่อให้ช่วยเหลืออีกแรง

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)

ออฟไลน์ doremond

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ขำขำค่ะ

ออฟไลน์ zesiga

• *
ตามท่านแอดมินว่ามาเลยครับง่ายและเข้าใจทั่วกัน
***ไม่อนุญาตให้สมาชิกเชื่อมโยงลิ้งค์ไปยังเว็บไม่เหมาะสม***

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
อ้า..น่ะ ..ที่แท้ก็เป็นแบบนี้เอง มนุษย์ไฟฟ้สีชมพูมีไว้ช่วยตอนแอดมินมะอยู่ อิอิ รับทราบคะ แต่ปกติ ก็จะเข้ามาเป็นพักๆ อะคะใครมีปัญหาไรถ้าต้องการด่วน เห็นไฟเขียวเปิดอยู่(ออนไลน์) ก็pm เข้า่มาหาได้เลยนะคะ เรืองไหนช่วยได้ก็จะจัดการให้คะ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ขอบคุณ MOD ทุกคนค่ะ ^-^