มีปัญหาเรื่องหนี้บัตรครับ จ่ายไม่ไหว ทำไงดี

61 1

ออฟไลน์ app1234

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ตอนนี้เป็นหนี้บัตรเครดิตอยู่ประมาณ 3 ใบ แถมยังมีภาระเรื่องค่าใช้จ่ายรักษาคุณแม่ด้วย เลยจ่ายค่าบัตรไม่ไหวเลยครับ ทำยังไงดี คนรอบตัวก็ไม่มีใครช่วยได้เลย ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Sawadee

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • เริ่มต้นเล่นหุ้นออนไลน์ เริ่มได้ทุกที่ทุกเวลา วิธีเล่นหุ้น สอนเล่นหุ้นออนไลน์ง่ายๆ คุณก็ทำได้
ลองเจรจากับทางเจ้าหนี้ดูครับ หรือไม่ก็ลองอ่านเรื่อง ใช้บัตรเครดิตให้รวย ของ Robert Kiyosaki เขาแนะนำทั้งวิธีคิด และวิธีทำไว้ดีมาก