สอบถาม ! ผ่อนประกันภัยรถยนต์ ที่ไหนดีครับ

25 0

ออฟไลน์ NOOK_tet

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
สอบถาม ! ผ่อนประกันภัยรถยนต์ ที่ไหนดีครับ

ประกันภัยรถยนต์ : พอดีใช้งานหลายบริษัทประกันแล้วครับ ไม่รู้จะใช้บริการกับบริษัทไหนต่อดี เพราะเนื่องจากตัวผมเอง ยังไม่พอใจกับบริการของหลายๆบริษัท รถของผม5ปีแล้วครับ ใช้มาแล้ว 4 บริษัทประกัน เคลมยากบ้าง ปัญหาเยอะบ้าง ผมเองเป็นคนง่ายๆ แต่พอเจอบางเจ้านี่ส่ายหัวเลยครับ ก่อนทำกับหลังทำ รู้สึกไม่พอใจเลยก็ว่าได้

มีพี่ๆแนะนำมาว่าถ้าทำกับ โบรกเกอร์ประกันภัย หรือเรียกบ้านๆว่า นายหน้าขายประกัน เขาบอกว่า บริการเสริม จะดีกว่า เคลมได้กว่า ผมก็ยังไม่กล้าปักใจเชื่อครับ เพราะเขาแนะนำแบบเจาะลึกเลย ผมนึกว่าเป็นเซลล์นอกเวลาทำการซะอีก 55 เอาเป็นว่าผมขออนุญาตสอบถามนะกันครับ ตอนนี้ผมได้ศึกษาโบรกเกอร์อยู่เจ้าหนึ่งครับ ผ่อนได้ด้วยครับ เห็นบอก ผ่อนประกันภัยรถยนต์ไม่มีดอกเบี้ย0%ผ่านบัตรเครดิตที่ร่วมรายการ หรือ ไม่มีบัตรก็ผ่อนประกันภัยรถยนต์ได้ ผมก็เลยอยากให้เพื่อนๆช่วยดูนะครับ ขอบคุณมากๆครับ >> ผ่อนประกันภัยรถยนต์