แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!

72268 127

ออฟไลน์ lomo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ตอนนี้ luckygame ได้เพิ่มเหรียญใหม่เข้ามาอีก 1 เหรียญครับ คือ เหรียญ bitcoin gold
***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

• *
O0 นานๆ จะกดได้สักทีนะครับ เป็นสายฟรีที่อยู่นานมากๆ ค่อยๆเก็บสะสมไปเรื่อยๆ นะครับผม  O0

• *

bitrad เป็นเว็ปที่ให้ฟัังวิทยุแล้วเราจะได้เป็นเหรียญ BRO COINS โดย คำนวณเป็นนาทีที่เราฟังไป มีคลื่นวิทยุชั้นนำทั่วโลก ของไทยก็มีครับ
ราคา 1 BRO ณ ตอนนี้อยู่ที่ 0.8 us ครับ จ่ายออกเข้ากระเป๋าทุกๆ 1 ชม. โดยกระเป๋า ที่มีการแลกเปลี่ยน BRO ตอนนี้ คือ cryptopia
หรือถ้ายังไม่ถอนเข้ากระเป๋าก็สามารถสะสมในเว็ปไว้ก่อนก็ได้ครับโดยยังไม่ต้องใส่ที่อยู่ bro

ช่วงนี้ ราคาขึ้นค่อนข้างสูงเลยครับ เพราะว่า นอกจากจะฟังเพลงได้เหรียญ bro แล้ว ยังมีการสตีมการแข่งขัน lol สดภายในเว็ปด้วย
ส่วนโปรเจคปีนี้ที่ ทาง bro จะทำก็คือ ทำทีม e-sport ครับ ถ้าทำได้มูลค่าเหรียญ bro น่าจะขยับสููงขึ้นไปอีกครับผม

***ตอนนี้ สามารถซื้อ-ขายเหรียญ BRO ได้แล้วนะครับที่เว็ป***
cryptopia

ราคาเหรียญ bro อ้างอิงจาก
https://coinmarketcap.com/currencies/bitradio/

• *
Code รับฟรีโบนัส 6,000 bolts  : QVIX13

เป็นอีกตัวที่เข้า ตลาดแล้ว ราคาขึ้นพอสมควรเลยครับผม เก็บสะสมไว้เรื่อยๆ อนาคตน่าจะไปได้ไกลครับผม

อย่าลืมใส่ code เพื่อรับโบนัสฟรี 6,000 bolts ครับผม

• *
อันนี้เป็นสูตรที่ใช้ประจำนะครับ ลองไปตั้งค่าดูได้นะครับ ตามความเหมาะสม
โดยจะปรับ เป็น x12.38  bet ที่ละ 0.00000010 ครับ
แล้วกด เป็น auto ปรับ Increase bet by เป็น 9 % แล้วกด เป็น start auto ครับ
สูตรนี้ต้องมีทุนสักหน่อยนะครับ สักหลัก 0.01 กำลังดี
พยายามอย่าใช้นานนะครับ ดูตามความเหมาะสมครับ
อย่างในรูป ผมใช้ปั่น litecoin ครับ ทุน 0.01 litecoin เก็บวันละนิดหน่อยครับผม

***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

ออฟไลน์ Baba

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
กำลังศึกษาอยู่พอดีเลย

• *
กำลังศึกษาอยู่พอดีเลย
ยินดีครับผม ^__^

• *
ยืนยันการถอนทั้ง 2 ครั้งนะครับ กับ luckygames ในที่นี้ผมปั่น เหรียญ ripple (xrp) นะครับ
ครั้งที่ 1 ถอนออก   4 xrp ครับผม
ครั้งที่ 2 ถอนออก 11 xrp ครับผม

• *
เทคนิคที่ใช้นะครับ คือ พยายามปั่นกระจายๆ หลายๆเหรียญ ครับ แล็วก็ เก็บ 5 - 10% ต่อเหรียญ / วัน
เป็นการเก็บเหรียญที่ละเล็กที่ละน้อยครับ แบบกระจายๆหลายๆ เหรียญ
อย่างในรูป อันนี้ผมปั่นเหรียญ gas ครับ https://coinmarketcap.com/currencies/gas/
ยิ่งช่วงนี้ ราคาเหรียญร่วงหมด ยิ่งน่าเก็บไว้ครับ เพราะเวลาราคาขึ้นค่อยเทขาย หรือเอาไว้ปั่นต่อก็ได้ครับผม

• *
ช่วงนี้ เราอาจจะพลิกวิกฤตให้เป็นโอกาส ก็ว่าได้ครับ สำหรับ cryptomining.farm
เพราะว่า เหรียญทุกเหรียญตอนนี้ถือว่า ร่วงมากเยอะมากๆครับ

ในที่นี้ ผมจะพูดในกรณีที่ลง 15 ปี กับ ตลอดชีพนะครับเพราะว่าใช้เหรียญ unit
ถ้าคนงบน้อย อาจจะลงแค่ 20 GHS แบบตลอดชีพ
เพราะว่าเป็นขั้นต่ำที่เว็ปกำหนดลง จะได้ขุดต่อไปได้ครับ
(ทางเว็ปไม่มีให้ขุดฟรีแล้วนะครับ ต้องลงทุนก่อน)
ส่วนคนที่มีทุนก็แล้วแต่ที่่รับความเสี่ยงได้นะครับ

ช่วงนี้เลยขุด btcได้เยอะขึ้นครับ เพราะราคามันลง

แล้วพอเวลา btc ขึ้นเยอะๆ ค่อยขายครับ

ตอนนี้ cryptomining.farm มีให้ขุดเสมือน 4 เหรียญ ครับ คือ btc eth usdt และ unit ครับผม
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

• *
อันนี้เป็นอีกทริปนะครับ พอดีลองๆแล้วได้ผลครับ คือ ไอดีเดียว เปิดได้หลาย แท็ปครับ
อย่างในรูปของผมก็เปิดที่ละ 4 แท็ปครับ แล้วก็กระจายๆเหรียญๆ เก็บวันละ 5 - 10% ต่อเหรียญ
หรืออาจจะน้อยกว่านั้นตามความเหมาะสมครับผม

*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2561, 18:55:55 โดย lomo »

• *
ยืนยันการถอนนะครับ กับ luckygames ในที่นี้ผมปั่น เหรียญ litecoin (ltc) นะครับ ถอนออก   0.032 ltc ครับผม

• *
luckygames ได้เพิ่มเหรียญใหม่เข้ามาอีก 1 เหรียญครับ เป็นเหรียญลำดับที่ 49 คือ เหรียญ Hshare (HSR)

ราคาเหรียญ Hshare (HSR) ณ ตอนนี้นะครับ

• *
cryptominingfarm ในตอนนี้ ถ้า ลงทุนในสัญญา 15 ปี หรือ ตลอดชีพ
จะใช้เหรียญ unit ในการลงทุนครับผม เหรียญ unit ณ ตอนนี้ ราคายังไม่สูงมากครับ
นอกจากนี้ cryptominingfarm ได้มีการให้ขุดได้ถึง 4 เหรียญครับ คือ 1. btc 2.eth 3.ustd 4.unit
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia ครับผม

สามารถติดตาม ข่าวสารต่างๆได้ที่ facebook ของ Cryptominingfarm ได้ที่นี้ครับ
https://www.facebook.com/cryptominingfarm/

• *
ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0007 BTC ครับ (ณ วันที่ 1/3/2561)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 30 นาที นิดๆ ครับก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับ
ถือว่าค่อนข้างไวเลย

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ (unit จะใช้ซื้อสัญญาเฉพาะ 15ปี กับ ตลอดชีพ)
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2561, 04:02:25 โดย lomo »