แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!

72408 127

ออฟไลน์ lomo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
O0 นานๆ จะโชคดีกับการเคลม freedogecoin นะครับผม O0
ช่วงนี้ ราคา dogecoin ก็ขึ้นๆมานิดหน่อยละครับผม

• *
นานๆ จะกดได้สักทีนะครับ เป็นสายฟรีที่อยู่นานมากๆ ค่อยๆเก็บสะสมไปเรื่อยๆ นะครับผม

• *
ยืนยันการถอนนะครับ ถอน จาก bitsler จำนวน 1 ltc + ค่าธรรมเนียมนิดหน่อย ไม่ถึง 10 นาที ก็เข้า กระเป๋า bx ครับผม

อันนี้แนวทางที่ผมใช้เล่นนะครับ
ผมใช้สคริปเล่น ส่วนมาก จะเป็น x2 ครับ (ดูที่หน้าแรกนะครับมีแจกให้ครับ) โดนลากหลายครั้งเหมือนกันครับ
แต่ต้องใจเย็นๆ ส่วนมากผมจะเปิดแบบ 3-4 วัน แล้วพัก 2 วันครับ
ส่วนทุนที่ผมใช้ก็มาจากการเล่นเว็ปฉลามครับแล้วเอามาต่อยอด bitsler  ลงทุนที่เรารับความเสี่ยงให้ได้นะครับผม
***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

• *
ช่วงหลังๆ มา เว็ปฉลามอัพเดตเว็ปมา การเคลมฟรีอาจจะน้อยลงนะไปบ้างนะครับ
ส่วนใหญ่ เคลมเล่นฟรี จะมาช่วงมืดๆหน่อยครับ (20.00 เป็นต้นไปเท่าที่สังเกตุครับผม)
ยังมีให้เคลมเล่นฟรีเหมือนเดิม แต่อาจจะจำกัดต่อวันนะครับผม

• *
ตอนนี้ luckygame ได้เพิ่มเหรียญใหม่เข้ามา คือ 1. เหรียญ ripple 2. เหรียญ zcoin ครับผม
***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

• *
สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 100 GHS เป็นเวลา 1 เดือนครับ
แนะนำว่าให้ขุุดกำลังขุดก่อนนะครับผม เพราะกำลังขุดที่เว็ปให้ฟรีมาแค่ 1 เดือนครับผม

• *
นานๆจะได้สักทีครับผม ค่อยๆ สะสมไปเรื่อยๆนะครับกับเหรียญ ripple

• *
O0 นานๆ จะโชคดีกับการเคลม freedogecoin นะครับผม O0
ช่วงนี้ ราคา dogecoin ก็ขึ้นๆมานิดหน่อยละครับผม

• *

เทคนิคนี้ ก็แบบเดียวกับ เกมฉลามเลยครับ คือเปิดไปให้ถึง 10 ป้ายครับ
เทคนิคนี้เหมาะสำหรับสายฟรี ที่ใช้ทุนเริ่มต้นจากการเคลมฟรีครับ
อาจจะยากสักหน่อยนะครับ สำหรับวิธีนี้เป็นการเสี่ยงสูงมากๆ แต่คุ้มครับ
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

• *
ยืนยันการถอนครั้งที่ 2 นะครับ ถอน จาก bitsler จำนวน 1 ltc + ค่าธรรมเนียมนิดหน่อย ไม่ถึง 15 นาที ก็เข้า กระเป๋า bx ครับผม

อันนี้แนวทางที่ผมใช้เล่นนะครับ
ผมใช้สคริปเล่น ส่วนมาก จะเป็น x2 ครับ (ดูที่หน้าแรกนะครับมีแจกให้ครับ) โดนลากหลายครั้งเหมือนกันครับ
แต่ต้องใจเย็นๆ ส่วนมากผมจะเปิดแบบ 3-4 วัน แล้วพัก 2 วันครับ สายฟรีอาจจะปั่นไปได้ยากกว่าสายลงทุนนะครับ
ช่วงนี้เหรียญ litecoin ถือว่าราคาขึ้นมาเยอะพอสมควรครับ ลงทุนที่เรารับความเสี่ยงให้ได้นะครับผม

• *
2-3 วันที่ผ่านมา ราคาเหรียญขึ้นสูงมากๆเลยครับผม โดยเฉพาะช่วงนี้ ETH, LTC, RIPPLE ร้อนแรงมากๆ
ใครที่เทรดได้ถูกจังหวะ ก็กำไรเยอะหน่อยนะครับ
ช่วงนี้เหมือนตลาดเป็นขาขึ้นนะครับ ราคาเหรียญเลยสูงตามเกือบหมดเลย
ราคาซื้อ-ขาย จาก BX ณ วันที่ 13/12/2560 เวลา 17.55 ณ.
การเทรดมีความเสี่ยง ผู้เทรดควรศึกษาข้อมูลให้มากๆ ก่อนการตัดสินใจครับผม

• *
ตอนนี้ luckygame ได้เพิ่มเหรียญใหม่เข้ามา คือ 1. เหรียญ Einsteinium  2. เหรียญ GAS 3. เหรียญ NEO ครับผม

• *
ใช้เทคนิคพยายามเปิดไปให้ถึง 10 ป้าย ถ้าทำได้ จะได้กำไร 0.85 us เลย เวปฉลามได้ปรับใหม่นะครับ การถอนจะได้เป็น btc เท่านั้น ในกรณีที่เคลมฟรีมาเล่น
เสียค่าธรรมเนียม 2 us ครับ ถอนขั้นต่ำ 3 us ส่วน dogecoin กับ litecoin ไม่เสียค่าธรรมเนียมเหมือนเดิมครับผม

• *
ช่วงนี้ ราคา dogecoin ขึ้นๆมาพอสมควรเลยครับผม ค่อยๆสะสมไปเรื่อยๆนะครับ

• *
2-3 วันที่ผ่านมา ตลาดผันผวนเยอะมากนะครับผม
เหรียญหลายๆเหรียญ ราคาลงเยอะพอสมควรโดยเฉพาะ BTC
ควรรอจังหวะดีๆ ค่อยเข้านะครับ ช่วงนี้
ราคาซื้อ-ขาย จาก BX ณ วันที่ 23/12/2560 เวลา 20.30 น.

การเทรดมีความเสี่ยง ผู้เทรดควรศึกษาข้อมูลให้มากๆ ก่อนการตัดสินใจครับผม