แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!

71232 127

ออฟไลน์ lomo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
O0  สำหรับกดด้วยมือนะครับ O0
ตั้งค่าดังรูป สูตรนี้ มีข้อดีตรงที่ว่า เวลาได้จะได้ติดๆกันเลย เพราะตัว x น้อย เหมาะสำหรับสายปั่นด้วยมือ จะไปได้เร็วกว่า
แต่ข้อเสียก็มีเหมือนกันคือ ถ้า เสียจะโดยค่อนข้างเยอะหน่อย เหมาะสำหรับ ทุนเริ่มหนาพอประมาณครับ ถ้าทุนน้อยอย่าใช้ติดต่อกันครับ

• *
O0 เสาร์-อาทิตย์แล้ว bitkong แจก 15 bit (1,500 ซาโตชิ) ให้เล่นฟรีครับผม  O0

• *
O0 สำหรับ เหรียญ ETH ก็สามารถมาเก็บได้กับเว็ป swissadspaysethfaucet ครับ เป็นเว็ปเครม ethereum ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม.ครับ O0

• *
O0 ค่อยๆเก็บสะสมไปเรื่อยๆนะครับ ใช้สคริปปั่นไปเรื่อยๆเน้นกำไรระยะยาว พยายามอย่าเปิดนานนะครับ เดียวโดนบอทจับได้จะแพ้รั่วๆ สายฟรีอาจจจะช้ากว่าก็จริง แต่ความเสี่ยงก็น้อยกว่าครับถ้าทำสำเร็จ O0

จาก youtube ช่อง Noob Kiw ครับ เป็น สคริป สามารถไปโหลดใช้ฟรีได้นะครับผม
วิธีใ้ช้ สคริป
https://www.youtube.com/watch?v=rAHk7pk7t3Q

สคริป bitsler X3
https://drive.google.com/file/d/0B99VT6ZMytM3SzRUaldBR3ZzT1k/view

จาก youtube ช่อง ชี้ทางพารวย chanel ครับ เป็น สคริป สามารถไปโหลดใช้ฟรีได้นะครับผม
วิธีใ้ช้ สคริป
https://www.youtube.com/watch?v=bzdihr9vUeQ

สคริป bitsler X2
https://drive.google.com/file/d/0B7ygLuZSwnR1bXB0N0RXZDI0enc/edit

• *
O0 โชคดีนิดๆ ครับที่ได้ 20,000 ซาโตชิ คาดว่าน่าจะสุ่มแจกรางวัลครับผม เพราะ ผมไม่เคยเล่น lottery เลย O0
หรืออาจจะเป็นไปได้ว่าทุกครั้งที่เราเล่น จะมี Bet ID แล้วสุ่มแจกรางวัลถ้า Bet ID ตรงกับ lottery ถึงจะได้รางวััลก็อาจเป็นไปได้ครับผม

• *
สูตรนี้ไม่ได้ใช้สคริปนะครับ ความเสี่ยงสูงเลย แต่กำไรก็สูงเช่นเดียวกันครับ ทุนต่ำกว่า 2-3 พันซาโตชิ ไม่ควรใช้สูตรนี้นะครับ
การตั้งแบบนี้ จะเป็นลักษณะแบบเน้นไวครับ พูดน้อยต่อยหนัก ขอแค่ชนะ 1-2 ครั้งแล้วหยุดเลย วิธีนี้อย่าใช้บ่อยครับค่อนข้างเสี่ยงมาก
ถ้าแพ้รั่วๆ แล้ว ยอดเราลดต่ำกว่าครึ่งนึงให้หยุดทันทีครับ เพราะเวปอาจจะกินหมดเลยก็ได้ เหมาะสำหรับคนเวลาน้อยและทุนหนาระดับนึงนะครับผม
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

• *
O0 เสาร์-อาทิตย์แล้ว bitkong แจก 15 bit (1,500 ซาโตชิ) ให้เล่นฟรีครับผม  O0

• *
O0 อัพเดตจาก ทวิตเตอร์ ของ bitradio นะครับ เมื่อวันที่ 3 ก.ย. ที่ผ่านมา มีความเป็นไปได้ว่า ทาง bitradio อาจจะสร้างทีมเกมส์เป็นของ bitradio เอง O0
เราอาจจะเห็นอะไรใหม่ๆ ในปีหน้าครับผม ไม่แน่ทาง bitradio อาจจะลงมาทำธุรกิจด้าน E-sport ด้วยครับ อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับผม

ส่วนกระเป๋า wallet ที่รองรับเหรียญ bitradio (BRO) ตอนนี้ก็คือ tradesatoshi ครับ
เพียงแค่สมัครแล้วสร้างที่อยู่ เหรียญ BRO แล้วเอาที่อยู่ไปใส่ในเว็ป bitradio ทุกครั้งที่มียอดใน balance ครบ 1-2 ชม. ก็จะโอนเข้ากระเป๋าเลยครับ

• *
ทางเว็ปมีกล้องวงจรปิดให้เราได้ดู ที่เหมือง และ office ตลอด 24 ชม. ด้วยครับเป็นการสร้างความน่าเชื่อถือได้ระดับนึงเลยครับ
สมัครแล้วรับ HASHPOWER (SHA256): 30 GH/S ฟรี ไว้เป็นกำลังขุด BTC ครับผม

• *
O0 นานๆ จะกดได้สักทีนะครับ เป็นสายฟรีที่อยู่นานมากๆ ค่อยๆเก็บสะสมไปเรื่อยๆ นะครับผม  O0

• *
สูตรนี้ไม่ได้ใช้สคริปนะครับ ช่วงนี้เห็น btc ลง ผมเลยลงทุนเข้าไปในเว็ปครับ
หลักการทำกำไรแบบนี้ก็คือ ผมจะเก็บ กำไรประมาณ 10% ของทุนที่ลงครับ (ไม่จำเป็นต้อง 10% ทุกวันดูตามสถานการณ์ครับผม)
โดยใช้สูตรที่ผมตั้งค่าดังรูป แล้วเก็บกำไรให้ได้ สัก 10 - 12 วัน เมื่อครบกำหนดก็ถอนทุนออกครับ เผื่อลดความเสี่ยง
ดังนั้นทุนที่อยู่ในระบบก็คือ กำไรที่เราทำได้แล้วเอามาต่อยอดกับสูตรแบบนี้ไปเรื่อยๆ ครับ หรือจะใช้สูตรสคริปก็ได้ตามแต่จะถนัดครับ
หรือจะปั่นต่อโดยไม่ถอนก็ได้ครับ เอาที่เรารับความเสี่ยงได้ กับทุนที่เราลงไปได้นะครับ
สายลงทุนเล่นก่อน จะได้เปรียบค่อนข้างมากครับ จะไปได้ไวกว่าสายฟรี สำหรับสายฟรีต้องใจเย็นๆครับ ค่อยๆไปเรื่อยๆ อย่ารีบ

*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

• *
O0 ข้อดีของ crypto-games อย่างนึงก็คือ สามารถเคลมเล่นได้ หลาย coin ครับ O0
ถ้าเป็นหลายๆเวปจะให้เคลมเล่นแต่ btc อย่างเดียว coin อื่น ต้องลงทุนเล่น
แต่ที่ crypto-games แตกต่างออกไปสามารถ เคลมเล่นได้หลากหลาย coin
ได้วันละ 10 ครั้งครับ (นับรวมทั้งหมดทุกชนิด coin ที่เคลม)
เหมาะสำหรับสายฟรีที่เอาของฟรีมาต่อยอดไปเรื่อยๆเลยครับ
ค่อยเป็นค่อยไปครับผม

bitcoin   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ   0.00000300 btc   วันละ 10 ครั้ง
dashcoin   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ 0.00003000 dash   วันละ 10 ครั้ง
dogecoin   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ 11.19231000 doge   วันละ 10 ครั้ง
ethereum   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ 0.00004000 eth   วันละ 10 ครั้ง
gridcoin   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ 0.34643000 grc   วันละ 10 ครั้ง
litecoin   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ 0.00023000 ltc   วันละ 10 ครั้ง
playmoney   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ   350.00000000 play   วันละ 10 ครั้ง
peercoin   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ   0.00891000 ppc   วันละ 10 ครั้ง
stratis   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ   0.00150000 strat   วันละ 10 ครั้ง
monero   เคลมให้เล่นได้ครั้งละ   0.00012000 xmr   วันละ 10 ครั้ง

• *
เมื่อคืน มีทีมงาน Micro-btc เข้ามาที่ office นะครับ สามารถดูได้วงจรปิดได้ 24 ชม. เลยครับ ทั้งที่เหมืองและ office
สมัครแล้วรับ HASHPOWER (SHA256): 30 GH/S ฟรี ไว้เป็นกำลังขุด BTC ครับผม

• *
เวลาเอาโบนัสให้กดไปที่ free play ด้านขวาบน นะครับ แล้วจะมาหน้าดังรูป จะมีให้เล่น 3 ช่องพอใจที่ระดับไหนหยุดได้เลย
แต่ถ้าเจอก้างปลาก็ อดได้โบนัสหมดเลยนะครับ แต่ถ้าเสี่ยงดวงนิดหน่อยเล่นไป 3 ช่องก็จะได้โบนัสไว้เล่น สูงสุดถึง 0.09 us ครับผม
สามารถมาเล่นเคลมได้ตอนที่ยอดเราเหลือ 0 นะครับถึงจะได้โบนัส โบนัสมีให้เล่น ทุกๆ 30 นาทีครับไม่มีจำกัดต่อวัน

• *
O0 ยืนยันการถอนนะครับ ถอนออก sharkoin 1 us เมื่อวันที่ 27/9/2560 ตอน 18.12 น. โดยถอนเป็น litecoin ครับ ไม่เสียค่าธรรมเนียม  O0
ผมถอนเข้า bitsler ครับใช้เวลาไม่เกิน 1-2 นาที ยอด litecoin ก็เข้า bitsler แล้วครับ เอาของฟรีที่ได้ไปต่อยอดต่อครับผม