แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!

71230 127

ออฟไลน์ lomo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  O0 claimfreecoins เป็นเว็ปเคลม dogecoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 15 นาที ครั้งละ 0.5 doge ครับผม O0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2560, 14:12:52 โดย lomo »

• *
O0 เสาร์-อาทิตย์แล้ว bitkong แจก 15 bit (1,500 ซาโตชิ) ให้เล่นฟรีครับผม  O0

• *
O0 อันนี้ทดสอบที่ทุน 3,000 ซาโตชิครับผม O0
ตั้งค่าตามตัวอย่าง เมื่อครบ 10% ของทุนแล้วหยุดทันทีครับ ถ้าสายเสี่ยงหรือสายซิ่งอาจจะไปเกิน 10% ก็ได้ครับอยู๋ที่เรารับความเสี่ยงครับผม
(แนะนำวันละ 1 ครั้ง กัน bot จับทางได้นะครับผม)
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

• *
อันนี้ทดสอบที่ทุน 3,000 ซาโตชิครับผม
ตั้งค่าตามตัวอย่าง เมื่อครบ 10% ของทุนแล้วหยุดทันทีครับ
ถ้าสายเสี่ยงหรือสายซิ่งอาจจะไปเกิน 10% ก็ได้ครับอยู๋ที่เรารับความเสี่ยงครับผม
(แนะนำวันละ 1 ครั้ง กัน bot จับทางได้นะครับผม)
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

• *
O0 bitrad เราสามารถดู points และ เวลา ที่เราฟังเพลงได้จากส่วนนี้ครับ พอกดเข้า profile ก็จะเห็น  O0

- ส่วนที่ 1 All time streamed คือ เวลาที่เราได้ฟังเพลงทั้งหมด นับเป็นนาที
- ส่วนที่ 2 All time earned คือ จำนวนที่ถอนเข้ากระเป๋า wallet ถ้าถอนเข้ากระเป๋าจะมียอดนับตรงนี้ครับ
- ส่วนที่ 3 Activity points คือ คะแนนที่ได้จากการฟังจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ตัดยอดทุกๆ 1 ชม. แล้วนับใหม่ ยอดที่ตัดไปจะเปลี่ยนไปเป็น เหรียญ BRO ใน Balance ครับ
- ส่วนที่ 4 Balance คือ จำนวน เหรียญ BRO ที่เรามี ถ้าเราใส่ที่อยู่กระเป๋า wallet ยอด balane จะถอนเข้าทุกๆ 1 ชม. ครับ ถ้ายังไม่ได้ใส่ก็จะสะสมไปเรื่อยๆ ครับ

ส่วนกระเป๋า wallet ที่รองรับเหรียญ BRO ตอนนี้ก็คือ cryptopia ครับ เพียงแค่สมัครแล้วสร้างที่อยู่ เหรียญ BRO แล้วเอาที่อยู่ไปใส่ในเว็ป bitrad ทุกครั้งที่มียอดใน balance ครบ 1 ชม.
ก็จะโอนเข้ากระเป๋าเลยครับ หรือถ้ายังไม่ใส่ก็เก็บไว้ในเว็ปแบบผมก่อนก็ได้ครับ

• *
O0 cryptopia เป็น wallet อีกทางเลือกครับ สำหรับเก็บ coin ชนิดต่างๆ ได้กว่า 400 กว่า coin ค่อนข้างเยอะมากเลยครับ O0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 ตุลาคม 2560, 17:08:10 โดย lomo »

• *
O0 ยืนยันการถอนนะครับผมเว็ป spectrocoin ถอนเข้ากระเป๋าอัตโนมัติครับผม O0
ตอนบ่าย2โมงกว่าๆ วันเมื่อวานนี้ครับ เข้ามา 8,017 ซาโตชิครับ ลองดูได้ครับ
สายฟรี เว็ปเคลม bitcoin ทุกๆ 6 ชม. ได้ครั้งละ 25-400 ซาโตชิ ครับผม
(เว็ปปรับการเคลมน้อยลงกว่าเก่านะครับจากแต่ก่อน 250-4,000ซาโตชิ)

• *
  อันนี้มาแชร์เทคนิคกันนะครับสำหรับ bitkong
สูตรที่ผมใช้นะครับ ก็คือ

1.เล่นแบบปานกลาง เพราะมันจะมีให้เลือก 2 ช่อง ถ้าสมมุติครั้งแรกแล้วได้กำไร เราจะได้ ประมาณ 90% กว่าๆ แต่เสียก็ไม่ได้ในไม้นั้น

2.ทุนที่ใช้แต่ละไม้ ยกกรณีผมนะครับ ไล่ระดับความเสี่ยงน้อยไปมาก ที่ผมรับความเสี่ยงได้เริ่มต้นที่ 0.5บ., 1บ., 2บ., 5บ., 10บ., 20บ., 50บ., 100บ., 200บ., 500บ. สามารถปรับความเสี่ยงให้น้อยกว่านี้ก็ได้ครับ เพราะแต่ละคนรับความเสี่ยงได้ไม่เท่ากัน

3.แพ้ 2 ครั้งแล้วทบ สูตรนี้เป็นการลดความเสี่ยงอีกระดับหนึ่ง เพราะถ้าแพ้แล้วทบเลย จริงอยู่อาจจะได้กำไรเยอะกว่า แต่ความเสี่ยงก็เยอะกว่าเพราะถ้าแพ้
(ยกในกรณีผมนะ) 0.5บ., 1บ., 2บ., 5บ., 10บ., 20บ., 50บ., 100บ., 200บ., 500บ. จะได้ว่า 10 ครั้ง ถ้าแพ้ติดกัน จบครับ แต่ในทางกลับกันถ้าแพ้ 2 แล้วทบ
0.5บ., 0.5บ., 1บ., 1บ., 2บ., 2บ., 5บ., 5บ.,10บ., 10บ., 20บ., 20บ., 50บ., 50บ.,100บ., 100บ., 200บ., 200บ. ,500บ., 500บ. จะเห็นได้ว่า ต้องแพ้ติดต่อกันถึง 20 ครั้งถึงจะ จบเกม

ข้อเสีย จริงอยู่ว่าอาจจะต้องแพ้ถึง 20 ครั้งถึงจะ จบเกม (ยกในกรณีผมนะ) แต่ก็ต้อง ชนะติดกัน 2 ครั้งเพื่อจะได้กำไรแล้วเริ่มต้นค่าน้อยสุดใหม่ เช่น

0.5บ.=x, 0.5บ.=x, 1บ.=x, 1บ.=x, 2บ.=o ตานี้จะได้ 3.88 บ., 2บ.=o ตานี้จะได้ 3.88 บ. ดังนั้น 3.88 + 3.88 = 7.76 บ. เอามาหักลบที่แพ้ไป 3 บ.(0.5, 0.5, 1, 1)
จะได้ 4.76 บ. หักทุน 4 บาท = กำไรจริงๆ 0.76 บ.  จากนั้นก็เริ่มที่ 0.5บ.ใหม่

ในกรณี แพ้ตา - ชนะตา ต้องชนะติดกัน 2 ครั้งแล้วเริ่มต้นค่าน้อยสุดใหม่ เช่น  0.5บ.=x, 0.5บ.=x, 1บ.=x, 1บ.=x, 2บ.=o ตานี้จะได้ 3.88 บ., 2บ.=x, 2บ.=o ตานี้จะได้ 3.88 บ., 2บ.=x, 2บ.=o ตานี้จะได้ 3.88 บ., 2บ.=o ตานี้จะได้ 3.88 บ.

จะได้ดังนี้ เสียรวม 0.5+0.5+1+1+2+2 = 7, ได้รวม 3.88+3.88+3.88+3.88 = 15.52 ดังนั้น 15.52- 7 = 8.54 หักทุน 8 บาท = กำไรจริงๆ 0.54 บ. แล้วเริ่มที่ 0.5 ใหม่

4.สังเกตุการออกกล้วยและขี้แต่ละครั้ง เราจะไม่กดข้างใดข้างหนึ่งตลอด เพราะนั้นอาจะเป็นหายนะ เพราะบอทจะจับทางเราได้ ที่ผมสังเกตุ
1. กล้วยจะออกซ้ายมากกว่าขวา ประมาณ 60/40
2. บางครั้งกล้วยจะออกซ้ายติดๆ 3-9 ครั้ง หรือ กล้วยจะออกขวาติดๆ 3-9 ครั้ง ดูทิศทางและความน่าจะเป็น
3. มีบางครั้ง ออกเป็นฟันปลา เช่น กดซ้ายอย่างเดียว เรามักจะได้เป็น  o x o x o x  ส่วนมากไม่เกิน 6 ครั้ง (อาจเปลี่ยนได้ถ้า บอทเห็นว่าเราเริ่มจับทางได้)

5.กำหนดกำไรไม่เกิน 10% ต่อวัน เหมือนการลงทุน อะไรที่ได้มากเกินไป มักไปไวเสมอครับ

6.หายนะเกิดขึ้นได้เสมอ เป็นธรรมดาครับ บางครั้งเราเซฟทุกจุด แต่ก็มีโอกาศเกิดขึ้นได้เสมอ รู้แพ้เมื่อต้องแพ้ รู้จักชนะเมื่อต้องชนะ รับความเสี่ยงที่เรารับได้

เป็นแนวคิดเล็กๆ น้อยๆ นะครับเอาไปปรับใช้ได้นะครับผม ^_^

• *
O0 เสาร์-อาทิตย์แล้ว bitkong แจก 15 bit (1,500 ซาโตชิ) ให้เล่นฟรีครับผม  O0

• *
O0 พอดีเจอ คลิปนี้แล้วดูแล้วน่าใช้มากเลยครับ เป็น bot  bitkong ครับ สามารถไปโหลดใช้ฟรีได้นะครับผม  O0

โปรแกรมบอท bitkong

วิธีใช้บอท

• *
อันนี้เป็นแนวที่ผมใช้อยู่นะครับผม สามารถเอาไปต่อยอดได้นะครับ
สำหรับ crypto-games การตั้งค่าแบบนี้ (ตามรูปข้างล่าง) ถือว่าเพิ่มความเสี่ยงขึ้นอีกระดับหนึ่ง เหตุผล เพราะ จากแต่ก่อนจะใช้แค่ 1 ซาโตชิ
เมื่อพอร์ตเราเริ่มโต ขึ้น ปรับวิธีการเล็กน้อยคือ ใช้จากที่ 1 ซาโตชิ เปลี่ยนมาเป็น 10 ซาโตชิ

หลักการ
1. ตั้งเป้าหมายหมาย ต่อรอบ ของผมประมาณ 500-700 จะประมาณนี้ครับ
2. เมื่อครบเป้าหมายหยุดทันที
3. วิธีนี้จะค่อนข้างเร็วครับ ใช้เวลา ไม่เกิน 1-2 นาที เท่านั้น
4. จากเดิมที่เราจะเข้า วันละ 1 ครั้ง ผมปรับสูตรใหม่เป็น เข้าวันละ 4 ครั้ง แต่ละครั้ง เวลาจะห่างกันครับประมาณ 3-4 ชม. ถึงเข้า
    เหตุผล เพราะ ถ้าเราเข้าถี่ไป ทุนเราน้อย โอกาศ บอท จับทางมีสูงครับ จึงใช้วิธีนี้ เพราะ ใช้เวลาไม่นาน
5. โดยเฉลี่ยแล้ว ต่อ 1 วัน เราจะได้ 2,000+ ซาโตชิ ครับ ถือว่าไม่น้อยนะครับ เพราะใช้เวลาแค่ 4 ครั้ง ครั้งละไม่เกิน 1-2 นาที

เป็นแนวที่ผมใช้นะครับ ค่อยๆ ปั่นจากของฟรีไป อาจะจะใช้เวลานานหน่อยครับ เป็นการเอาของฟรีมาต่อยอดครับ

• *
O0 ตอนนี้ ทาง crypto-games ได้เพิ่ม coin มาอีก 1 coin นะครับ นั้นก็คือ Stratis (STRAT)  O0

• *

• *
O0  สำหรับการใช้สคริปนะครับ(ได้ทั้งสายฟรีและสายลงทุนนะครับ) O0

(สำหรับสายฟรี)
ใช้ของฟรีต่อยอดไปนะครับโดยการ เคลมฟรี ได้ครั้งละ 300 ซาโตชิ จากนั้น ช่อง AMOUNT ตั้งค่าเป็น 0.00000001 = 1 ซาโตชิ ยอดการแทงจะเป็นเริ่มต้นที่ 1 ซาโตชิครับ
ค่อยเป็นค่อยไปเพื่อที่จะเซฟทุนไว้ครับ ส่วนสปีดนั้นผมตั้งลดลงมาหน่อยครับอันนี้แล้วแต่นะครับ เมื่อยอดผมได้ 100 ซาโตชิ ผมจะหยุดครับ
เพราะว่า ทุนเราน้อยอยู่ ค่อยๆปั่นไปเรื่อยๆครับ สายฟรีจะลำบากหน่อย ถ้าปล่อยไปเรื่อยๆ มีสิทธิล้างพอร์ตสูงมากๆครับ
***ที่อยากให้ปั่นจากสายฟรีก่อนเพราะว่า จะได้ไม่เจ็บตัวครับเวลาเกิดผิดพลาด เหมือนเอาของฟรีมาต่อยอดของฟรีครับ***

(สำหรับสายลงทุน)
แน่นอนครับสายลงทุนจะได้เปรียบกว่าสายฟรีแน่นอน เนื่องจากมีทุนที่หนา โอกาสล้างก็ยังพอมีครับ แนะนำว่าสัก 100,000 ซาโตชิ
น่าจะเซฟระดับนึงครับ โดยที่ไม่มากไปหรือน้อยไป การตั้งค่าเหมือนกันครับ จะเซฟได้มาก (เน้นความปลอดภัยของทุน)

การใช้สคริป
1. กด F12  
2. กด clear console หรือกดปุุ่ม Ctrl+L
3. Copy สคริปทั้งหมด
4. เอา สคริปไปวาง
5. กด enter แล้ว ระบบจะทำงานเองตามสคริปครับ เหมือนในรูป  

การหยุดการทำงาน
รีเฟรส หน้า bitsler ครับ หรือ กดปุุ่ม F5 เมื่อต้องการให้หยุดครับ

• *
O0 bitradio ก็มีคลื่นไทยนะครับ คนฟังมากสุดน่าจะเป็นคลื่น cool fahrenheit แค่ฟังวิทยุสะสมนาทีไปเรื่อยๆ ก็จะได้เหรียญ BRO ครับผม  O0

ส่วนกระเป๋า wallet ที่รองรับเหรียญ BRO ตอนนี้ก็คือ tradesatoshi ครับ
เพียงแค่สมัครแล้วสร้างที่อยู่ เหรียญ BRO แล้วเอาที่อยู่ไปใส่ในเว็ป bitradio ทุกครั้งที่มียอดใน balance ครบ 1-2 ชม. ก็จะโอนเข้ากระเป๋าเลยครับ