แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!

71231 127

ออฟไลน์ lomo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะครับ เก็บวันละเล็กวันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
เก็บกำไรพยายามไม่เกิน 1-5 % ของทุนนะครับ ยิ่ง%กำไรมาก ก็เสี่ยงมากครับ
ครั้งนี้เพิ่มความเสี่ยงโดยการเก็บเพิ่มจากครั้งก่อน 500 ซาโตชิ มาครั้งนี้เป็น 1000 ซาโตชิ
ในรูปเก็บได้ 1010 ซาโตชิครับ โดนลากไปมากสุด 5120 ซาโตชิครับ
พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

• *
ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะครับ เก็บวันละเล็กวันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
เก็บกำไรพยายามไม่เกิน 1-5 % ของทุนนะครับ ยิ่ง%กำไรมาก ก็เสี่ยงมากครับ
ในรูปเก็บได้ 1060 ซาโตชิครับ โดนลากไปมากสุด 1280 ซาโตชิครับ
พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

• *
ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0002 BTC ครับ (ณ วันที่ 23/8/2561 วันที่กดถอน)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 9 วันครับ ก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับผม

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ  
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

• *
ในรูปเก็บได้ 1110 ซาโตชิครับ โดนลากไปมากสุด 1280 ซาโตชิครับ

• *
เหลืออีกแค่ 4 วันครับที่ cryptominingfarm จะอัพเดต จาก version 2.0 ไปเป็น version 3.0
version 3.0 นี้ตามที่เว็ปประกาศไว้ที่จะมีสิ่งใหม่ๆก็ คือ -AI Support, -Auto withdraw, -Mobile App
เป็นการพัฒนาไปอีกขั้นของ cryptominingfarm ครับผม

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ  
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

• *
อันนี้คือ Roadmap ของ Cryptominingfarm ver 3.0 ที่จะพัฒนาขึ้นไปจากเดิม ver 2.0 นะครับ
สิ่งที่เห็นได้ชัดเจนเลยก็คือ AI แบบใหม่ครับ สังเกตุ ได้จากมุมขวาล่าง
ใน Roadmap นี้ เหมือน บริษัทจะค่อยปรับปรุง และ ปรับโครงสร้าง เล็กน้อยนะครับ

ที่น่าสนใจเลย คือเรื่อง cleanup system กับ limit 1 million user ครับ
อาจเป็นไปได้ว่า บริษัทจะทำการยกเลิกสำหรับคนที่สมัครทิ้งไว้เป็นเวลานานแล้วไม่ลงทุน
หรือ สมัครไว้แล้วไม่เคยเข้าเลย หรือ 1 คน สมัครหลายๆ ID ครับ
เพื่อที่จะกรอกนักลงทุนให้เหลือ 1 ล้าน user (ตาม roadmap ที่เขียนไว้นะครับ)
อาจเป็นเพราะให้ง่ายต่อการจัดการ หรือให้ง่ายต่อการถอน หรือ ให้ง่ายต่อการดูแลอย่างทั่วถึงนะครับ

ความคิดเห็นทั้งหมดเป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ผิดพลาดมา ณ ที่นี้ ขออภัยด้วยครับผม

รูปที่ 1 คือ Roadmap ของ cryptominingfarm ver 3.0

รูปที่ 2 คือ AI เวอร์ชั่นใหม่ ครับที่ทาง cryptominingfarm พัฒนาขึ้นมาสังเกตุ ได้จาก มุมขวาล่างของจอ ครับผม

• *
ในรูปเก็บได้ 1090 ซาโตชิครับ โดนลากไปมากสุด 640 ซาโตชิครับ

• *
ช่อง youtube ช่องนี้เป็นช่องที่ อัพเดต เกือบจะตลอดเลยครับ เกี่ยวกับ cryptominingfarm
พี่เขาอธิบายไว้ค่อนข้างดีเลยครับ ถึง สาเหตุที่ถอนเงินได้ช้า และปัญหาอื่นๆ
แนะนำให้ติดตามไว้ครับผม

ช่อง youtube  -  https://www.youtube.com/channel/UCVdIKzVK7lmxPcnQeqJYgEA

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ตุลาคม 2561, 15:25:17 โดย lomo »