แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!

27495 100

ออฟไลน์ lomo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
กระเป๋าเก็บ bitcoin ที่แนะนำ
1.Bx
เป็นเว็ปเก็บ bitcoin และ coins ชนิดต่างๆ ครับ นอกจากนี้ bx ยังสามารถ เทรด bitcoin และ เทรด coins ชนิดอื่นๆ ได้ด้วยครับผม
เป็นเว็ปที่คนไทยใช้อันดับต้นๆของประเทศไทยเลยก็ว่าได้

2.cryptopia

เป็น wellet อีกตัวที่น่าสนใจเพราะว่า สามารถเป็นกระเป๋าเก็บ coin ชนิดต่างๆได้กว่า 400 กว่า coin เรียกได้ว่าเยอะมากๆ
ภายในเว็ป ยังสามาารถเทรด coin ชนิดต่างๆได้ด้วย คล้ายๆ BX และอีกหนึ่งความพิเศษเลยก็คือ
เราสามารถลงของขายในเว็ป ซื้อ-ขาย กันด้วย BTC ครับ เป็นอีกหนึ่ง wellet ที่น่าสนใจไม่น้อยครับผม

เวปสายฟรี+ลงทุน
1.Bitkong

bitkong เป็นเว็ปเปิดป้าย ถ้าเจอผลไม้ก็จะได้บิต แต่ถ้าเจออุนจิ (ขี้) ก็จะไม่ได้อะไรเลยในตานั้นๆ ถ้าเปิดไปเรื่อยๆเจอแต่ผลไม้ ไม่เจออุนจิ (ขี้)บิตที่ได้ก็จะมากขึ้นด้วย
สายฟรี ถ้าบิตหมด สามารถเครมได้ทุุก 10 นาที, เสาร์-อาทิตย์ เคลมได้ 15 บิต ทั้งวัน
สำหรับสายลงทุน(ไม่แนะนำ) สามารถโอน Bitcoin เข้าไปในระบบได้ครับ

2.freebitco

freebitco เป็นเว็ปเคลม bitcoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม. นอกจากจะได้ bitcoin แล้ว ยังได้ lottery tickets และ reward points ไว้แลกรางวัลด้วย

เป็น สคริป botstart นะครับ เอามาจากฝรั่งครับผม เมื่อกดใช้แล้ว คำว่า FREE BTC จะเปลี่ยนเป็น START BOT
กด START BOT แล้ว มันจะแจ้งให้เราใส่ค่าในการแทงครับ แล้วกด ตกลง จึงเริ่มทำงานครับ
ส่วนเวลาจะหยุดนั้นให้กดรีเฟรซนะครับ ลองไปทดสอบกันดูนะครับ
Download

3.cryptominingfarm

Cryptominingfarm เป็นเว็ปขุดบิทคอยน์เสมือน ของบริษัท Lifetime Technology (Thailand) ตั้งอยู่จังหวัดเชียงใหม่ สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS
สามารถติดตาม ข่าวสารต่างๆได้ที่ facebook ของ Cryptominingfarm ได้ที่นี้ครับ
https://www.facebook.com/cryptominingfarm/

4.crackfaucet

crackfaucet เป็นเว็ปเคลม bitcoin ทุกๆ 20 นาที ถอนขั้นต่ำที่ 30,000 ซาโตชิครับผม

5.adbtc.top

adbtc.top เป็นเว็ปคลิกได้เป็น ซาโตชิ จ่ายค่อนข้างเยอะพอสมควร เว็ปนี้สามารถเอาโฆษณาเว็ปไซค์ต่างๆ มาลงโดยใช้เครดิตจากที่เราคลิกได้ด้วย
หรือจะคลิกแล้วได้เป็น ซาโตชิ อย่างเดียวก็ได้ จ่ายขั้นต่ำอยู่ที่ 15,000 ซาโตชิ

6.faucethub

faucethub เป็นเว็ปกระเป๋าพัก หรือกระเป๋าตัวกลาง bitcoin ครับ เพราะว่าบางเว็ปไม่สามารถโอนไปที่กระเป๋าโดยตรงได้ ก็เลยต้องผ่านเว็ปพวกกระเป๋าตัวกลางก่อนครับ การใช้ที่ง่ายมากครับโดย เราแอดกระเป๋าหลักเรากับ faucethub เมื่อเรา เคลม bitcoin มาได้เยอะๆแล้ว ก็สามารถถอนไปกระเป๋าหลักได้ครับ ซึ่งตอนนี้ เว็ป faucethub ไม่ได้แค่เป็นเว็ปตัวกลางเท่านั้น ในเว็ปยังบอกเว็ปไว้เคลมเข้ากระเป๋า faucethub จากที่อื่นๆอีกด้วย นอกจากนี้ faucethub ยังมี coins อื่นๆให้เก็บอีกครับ ซึ่งตอนนี้มี
Litecoin, Dogecoin, Blackcoin, Dash, Peercoin และ Primecoin

7.moonliteco

moonliteco เป็นเว็ปเคลม litecoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 5 นาที แต่ถ้าไม่ได้เคลม litecoin ก็จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ จนกว่าจะกดเคลม

8.moonbit

moonbit เป็นเว็ปเคลม bitcoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 5 นาที แต่ถ้าไม่ได้เคลม bitcoin ก็จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ จนกว่าจะกดเคลม
*****แนะนำว่าให้ใช้กระเป๋า XAPO เพราะว่าจะโอน bitcoin เข้ากระเป๋าทันทีที่เคลมเลยครับ*****

9.moondogecoin

moondogecoin เป็นเว็ปเคลม dogecoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 5 นาที แต่ถ้าไม่ได้เคลม dogecoin ก็จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ จนกว่าจะกดเคลม

10.freedoge

freedoge เป็นเว็ปเคลม dogecoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม.

เป็น สคริป botstart นะครับ หลักการทำงาน แบบเดียวกันกับ ของ freebitcoin ครับ
Download

11.swissadspaysethfaucet

swissadspaysethfaucet เป็นเว็ปเครม ethereum ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม. เว็ปนี้สามารถเอาโฆษณาเว็ปไซค์ต่างๆ
มาลงโดยใช้เครดิตจากการเครม ethereum ของเราได้ด้วย

12.eobot

EOBOT เป็นเวป Cloud mining เปิดบริการเมื่อตั้งแต่ 2013 โดยระบบการเช่าซื้อ มีอายุสัญญาตามที่เลือก โดยไม่มีระบบตลอดชีพ
โดยในเวปสามารถเคลมเหรียญฟรี 1 ครั้งต่อวัน (ส่วนมากจะเป็น dogecoin) เอามาแปลงเป็นกำลังขุดได้

13.crypto-games

CRYPTOGAMES มีให้เลือกเล่นเกมต่างๆ มากมาย รับฟรี 300 ซาโตชิ เป็นทุนในการเล่น
ถ้าหมดสามารถรับใหม่ได้ รับได้ลิมิต 10 ครั้ง/วัน
เมื่อเข้าเกมครั้งแรกไปที่ your account => settings => account เพื่อตั้ง id กับ password เป็นของเราครับก่อนนะครับ

14.bitsler

BITSLERเกมยอดฮิตอีกหนึ่งเกมมีให้เลือกเล่นเกมต่างๆ มากมาย รับฟรี 300 ซาโตชิ เป็นทุนในการเล่น
ถ้าหมดสามารถรับใหม่ได้ รับได้ลิมิต 15 ครั้ง/วัน
***เข้าเกมครั้งแรกไปที่ deposit แล้วตั้ง password เป็นของเราครับ ตั้งเสร็จออกจากระบบ แล้วเข้าใหม่***
เป็นการทดสอบ id กับ password อีกครั้งเพื่อความมั่นใจครับผม

จาก youtube ช่อง Noob Kiw ครับ เป็น สคริป สามารถไปโหลดใช้ฟรีได้นะครับผม
วิธีใ้ช้ สคริป
https://www.youtube.com/watch?v=rAHk7pk7t3Q

สคริป bitsler X3
https://drive.google.com/file/d/0B99VT6ZMytM3SzRUaldBR3ZzT1k/view

จาก youtube ช่อง ชี้ทางพารวย chanel ครับ เป็น สคริป สามารถไปโหลดใช้ฟรีได้นะครับผม
วิธีใ้ช้ สคริป
https://www.youtube.com/watch?v=bzdihr9vUeQ

สคริป bitsler X2
https://drive.google.com/file/d/0B7ygLuZSwnR1bXB0N0RXZDI0enc/edit

15.bitrad

bitrad เป็นเว็ปที่ให้ฟัังวิทยุแล้วเราจะได้เป็นเหรียญ BRO COINS โดย คำนวณเป็นนาทีที่เราฟังไป มีคลื่นวิทยุชั้นนำทั่วโลก ของไทยก็มีครับ
ราคา 1 BRO ณ ตอนนี้อยู่ที่ 3,800 ซาโตชิครับ จ่ายออกเข้ากระเป๋าทุกๆ 1 ชม.
หรือถ้ายังไม่ถอนเข้ากระเป๋าก็สามารถสะสมในเว็ปไว้ก่อนก็ได้ครับ
***ตอนนี้ สามารถซื้อ-ขายเหรียญ BRO ได้แล้วนะครับที่เว็ป***
1.cryptopia
2.novaexchange
3.tradesatoshi(มีปัญหาไม่สามารถซื้อ-ขายได้ ณ ขณะนี้)

16.sharkoin

sharkoin เป็นเกมแบบเดียวกับ bitkong มาเลย การเล่นแบบเดียวกันเลยครับ
ข้อดี ของเกมนี้ คือ สามารถโอน coin เข้าไปเล่นได้หลากหลายครับ เวลาถอนถ้าถอนเป็น dogecoin หรือ litecoin
ไม่เสียค่าธรรมเนียม
ครับ แต่ก่อน sharkoin ต้องลงทุนเล่นอย่างเดียวครับ แต่ตอนนี้ทาง
sharkoin มีโบนัสให้เล่นเกม ถ้าชนะหมดได้ทุนเล่นสูงสุด 0.09 us สามารถเล่นโบนัสได้ทุกๆ 30 นาทีครับผม
sharkoin ถอนออกขั้นต่ำที่ 1 us ครับผม

17.dogemining

เป็นเว็ปขุดสำหรับ สาย dogecoin โดยเฉพาะครับ ถอนขั้นต่ำที่ 3000 dogecoin ครับผม

18.litemihub

เว็ปขุดเฉพาะเหรียญ litecoin ครับ สมัครแล้วได้กำลังขุดฟรี 1,000 LM/S ครับผม

19.luckygames

luckygames มีให้เลือกเล่นเกมต่างๆ มากมาย จะคล้ายๆกับ CRYPTOGAMES หรือ BITSLER เลยครับ
ตอนนี้ luckygames พิเศษตรงที่ มี lucky-tokens ให้เคลมเล่นฟรี 500 - 1K เคลมได้ทุกๆ 1 นาทีถ้ายอดหมด
lucky-tokens ไม่สามารถถอนได้ แต่สามารถเอาไปแลกเป็น VIP หรือ รางวัลต่างๆ ได้ครับ

20.STORM PLAY (แอฟมือถือแอนดรอย, ios น่าจะมีตามที่หลังครับ)

Code รับฟรีโบนัส 6,000 bolts  : QVIX13

storm คือ เหรียญที่จะเข้า ico ครับ หลักการก็คือเมื่อสมัครแล้ว ทุกๆการดูคลิปวิดีโอ 1 คลิป
ประมาณ 30 วิ เราจะได้ 500 bolts ครับ
เมื่อพอถึงเวลาดูโฆษณา แอฟจะเตือนครับผม
ซึ่งระบบจะเปลี่ยนไปเป็น เหรียญ storm , btc หรือ eth ครับ

-ในกรณี เป็น storm การโอนออก ต้องมี wallet storm ก่อนครับ
-ในกรณี เป็น btc การโอนออกต้องใช้ wallet ของ xapo หรือ coinbase ครับ
-ในกรณี เป็น eth การโอนออกต้องใช้ wallet ของ coinbase ครับ

ส่วน Code ด้านบน เป็นโบนัสครับเมื่อใส่แล้วจะรับฟรี 6,000 bolts ครับ (ประมาณ 2 storm coins นิดๆ)
เว็ปหลัก storm coins ครับผม https://stromtoken.com/

21.nx-mining

NX-MINING เป็นเว็ปขุดบิทคอยน์เสมือนลักษณะการทำงานคล้ายๆ กับ Cryptominingfarm ครับ
สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS

22.EMINING.CLUB

EMINING.CLUB เป็นเว็ปขุดเหรียญเสมือน มีให้เลือกขุดทั้ง BTC, ETH, BCH, LTC, ZEC, DOGE ครับ
สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 100 GHS เป็นเวลา 1 เดือนครับ

23.freeripple

เป็นเว็ปเคลมเหรียญ ripple ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม. นอกจากจะได้ ripple แล้ว
ในอนาคตยังมีให้เล่นเกมน่าจะเป็นเกมสูงต่ำและ Lottery ลักษณะคล้ายๆกับ freebitcoin เลยครับผม

24.faucet.cloud

เป็นเว็ปขุดเสมือน มีเหรียญให้ขุดหลากหลายครับ
รับฟรี 2,000 doge(จะแปลงไปเป็นกำลังขุด) และ 10 us (เป็นงบไว้ลงโบนัสครับ)

*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

เวปสำหรับโปรโมทงานฟรี
1.easyhits4u

easyhits4u คือ เว็บ manaul surf หรือคือเว็บที่ให้ดูเว็ปไซด์ของสมาชิกที่ลงไว้ ทำงานคล้ายๆ การคลิกโฆษณา โดยเราสามารถประุยุุกต์
ใช้โปรโมทเวปไซค์งานต่างๆได้ แถมมีโบนัสต่างๆมากมาย เช่น เมื่อคลิก 25 ครั้ง จะได้ banner  10 ครั้งสำหรับโปรโมทหรือได้เป็นเครดิตแบบต่างๆ เป็นต้น
อัตราค่าจ้างของ easyhits4u จะคิดเป็น view โดยทุกๆ 1000 view จะเท่ากับ $0.3 มีขั้นต่ำในการถอนเงินอยู่ที่ 3$

2.10khits

10khits คือเว็ปไซค์ไว้แลกดู Traffic กัน แบบฟรีสามารถโปรโมทได้ 3 เว็ปไซค์ แต่ถ้าจะโปรโมทเว็ปไซค์มากกว่านี้ต้องอัฟเกรดสถานะ
ข้อดีของ 10khits ก็คือ เป็นแบบ auto จะรันหน้า Traffic ไปเรื่อยๆไม่ต้องมาคลิก และยังสะสมคะแนนไว้สำหรับโปรโมทด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธันวาคม 2560, 21:28:35 โดย lomo »

• *
O0 เพิ่มความมั่นใจกับ bitkong นะครับ ถอนเป็นครั้งที่ 4 ครับใช้เวลา 10 นาที ในการโอนจาก bitkong มากระเป๋าครับ  O0
สามารถถอนออกได้จริง ค่าธรรมเนียมการถอน 40.37 บาท ครับ ถอนมา 1,400 บาทครับ ลองเล่นดูนะครับผม  

• *
O0 freedoge กดเคลมได้ทุกๆ 1 ชม. นะครับ วันไหนโชคดี กดเคลมก็ได้ dogecoin เยอะหน่อยครับผม  O0

• *
O0 เสาร์-อาทิตย์แล้ว bitkong แจก 15 bit (1,500 ซาโตชิ) ให้เล่นฟรีครับผม  O0

อันนี้เป็นเทคนิคเล่น bitkong นะครับ ผมก็ใช้สูตรนี้ตามพี่เขานะครับผม ลองดูนะครับผม

• *

O0 เราสามารถเอาเครดิต ไปแลกเป็นโฆษณาได้ครับ หรือจะสะสมแล้วถอนก็ได้ เวปนี้ ถอนขั้นต่ำที่ 3 us ครับผม  O0

• *
O0 เสาร์-อาทิตย์แล้ว bitkong แจก 15 bit (1,500 ซาโตชิ) ให้เล่นฟรีครับผม  O0

• *
O0 Cryptominingfarm เป็นเว็ปขุดบิทคอยน์เสมือน สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS ครับผม  O0

• *

• *
O0 เป็นเว็ปเครม ethereum เครมได้ทุกๆ 1 ชม.เลยครับผม O0

• *
O0 ยืนยันการถอนนะครับผมเว็ป spectrocoin ถอนเข้ากระเป๋าอัตโนมัติครับผม O0
ตอนบ่ายโมงกว่าๆ วันเมืื่อวานนี้ครับ เข้ามา 8175 ซาโตชิครับ ลองดูได้ครับ
สายฟรี เว็ปเคลม bitcoin ทุกๆ 6 ชม. ได้ครั้งละ 250-4000 ซาโตชิ ครับผม

• *
***ประกาศจาก ADSOK ครับผม***
ตั้งแต่ วันที่ 3 สิงหาคม เป็นต้นไป ต้องฝากเงินก่อน 10 US หรือ ลงทุนซื้อแพคเกจก่อน
ถึงจะถอนเงินได้ครับ เพื่อยืนยันตัวตน

แต่สำหรับโบนัส 25 US ยังมีเหมือนเดิมครับ สำหรับท่านที่สมัครมาใหม่

• *
O0 crackfaucet เป็นเว็ปเคลม bitcoin ทุกๆ 20 นาที ถอนขั้นต่ำที่ 30,000 ซาโตชิครับผม  O0

• *

• *
   O0 อันนี้ต้องมีทุนประมาณ 10,000 ซาโตชิ ขึ้นนะครับกันล้าง  O0
จะใช้ตอนกดเคลมเสร็จแล้ว ค่อยเล่นครับ เมื่อครบ 1,000 ซาโตชิแล้วหยุดทันทีครับ  ลองตั้งค่าตามนี้ได้นะครับผม
(แนะนำวันละ 1 ครั้ง กัน bot จับทางได้นะครับผม)
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 สิงหาคม 2560, 11:50:56 โดย lomo »

• *
O0 ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป spectrocoin ถอนเข้ากระเป๋าอัตโนมัติครับผม O0
ตอนห้าโมงเย็นกว่าๆ วันนี้ครับ เข้ามา 10,925 ซาโตชิครับ ลองดูได้ครับผม
สายฟรี เว็ปเคลม bitcoin ทุกๆ 6 ชม. ได้ครั้งละ 250-4000 ซาโตชิ ครับผม