ปัญหาการจำกัดการใช้งาน paypal

189 1

ออฟไลน์ RESCUE

• สมาชิกใหม่
  • *
ผมได้ยืนยันตัวตนไปแล้ว แต่ยังจำกัดการใช้งานบัญชี โทรติดต่อทาง paypal ไปแล้วให้ส่งเอกสาร ยืนยันเพิ่มเติมเข่น บัญชีธนาคาร และบัตรประชาชน มาทางเมลล์ ส่งไปแล้ว แต่ไม่มีการติดต่อกลับมา มีท่านใดเคยแก้ปัญหานี้ได้มั่งครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อาจจะติดวันทำการของ PayPal นะคะ วันที่ 6 เป็นวันเสาร์ แม้ว่าอาจจะส่งวัน พฤ. หรือ ศ. ก็คงจะใช้เวลาค่ะ แล้วมาติด ส. อา. อีกที อย่างน้อยเค้าก็ตอบเมล์มาบอกได้ว่าให้ส่งเอกสาร ถ้าไม่ครบหรือไม่ผ่านเค้าก็จะต้องตอบกลับค่ะ