จะลงโฆษณาbanner ขนาด120*120 แต่ใส่ลิ้งรูปภาพไม่เป็น ขอวิธีใส่หน่อยครับ

585 1

ออฟไลน์ puwaplus

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
จะลงโฆษณาbanner 120*120 แต่ระบบขึ้นว่าให้ใส่ลิ้งรูปภาพ ลองเอาไปแปลงในphoto bucket แล้วเอาโค้ดมาลงรูปก็ยังไม่ขึ้นครับ รบกวนผู้รู้ขอวิธีใส่ลิ้งรูปด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สวัสดีค่ะ ได้ทำการลงโฆษณาหรือยังคะ หากลงโฆษณาไปแล้วแจ้งกลับมาทางอีเมลได้เลยค่ะ
หากเป็นโฆษณาลำดับที่ 1577 แอดมินทำการแก้ไขให้เรียบร้อยแล้วค่ะ