บอกที่อยู่การโอนที่นัย

769 4

ออฟไลน์ น.ส เสมือน พิมมาศ

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
พอดีสมัคมายังไม่เห็นให้บอกวิธีการโอนเงินเข้าเลย

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สวัสดีค่ะ
ต้องการทราบข้อมูลด้านใดคะ

ออฟไลน์ น.ส เสมือน พิมมาศ

• *
โอนเงินทางนัยแล้วต้องทำยังงัยถึงจะได้เงิน

ออฟไลน์ เวลา

• *
คือเป็นคำถามที่กว้างมากครับ
ใจเย็นๆครับ ต้องดูว่าเรา ไปอ่านเจอกระทู้ไหนเข้าครับ ต้องลองสอบถามเจ้าของกระทู้นั้นๆนะครับ ทางจดหมายส่วนตัว
เช่นให้กดไปที่ รูปไอค่อนคำพูดใต้ภาพ เราก็จะสามารถสอบถามเรื่องราวต่างๆเป็นการส่วนตัวได้ครับ
ขออนุญาต รูปตัวอย่างแอดมินเลยนะครับ

*ข้อมูลส่วนตัวและเลขบัญชีหรือธนาคารพยายามอย่าโพสหน้าเว็บนะครับ ให้ติดต่อเจ้าของกระทู้นั้นๆเลยครับผม

:MH1:สู้ๆครับ

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
โอนเงินทางนัยแล้วต้องทำยังงัยถึงจะได้เงิน

ตอบสั้นๆครับ สงสัยอะไรสอบถามผมได้เหมือนกัน โดยทำตามขั้นตอนด้านบนครับ