ทำการยกเลิกบอร์ด 7 บอร์ดแล้ว

927 5

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตอนนี้ทางเว็บไซต์ได้ทำการยกเลิกบอร์ดทั้งหมด 7 บอร์ดแล้วดังนี้

โดยบอร์ดชมภาพและบอร์ดดูวิดีโอ ได้รวมกระทู้เข้าไปอยู่ในบอร์ด สัพเพเหระ
บอร์ด PTC บอร์ดการลงทุน และการหารายได้อื่นๆ แนะนำให้สมาชิกตั้งในบอร์ด แนะนำเว็บหารายได้
บอร์ดเว็บปิด/โกงไม่ได้รับความสนใจมากนักจึงได้ทำการยกเลิก

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
:MH18: :MH18: :MH18:
รับทราบจ๊ะ

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
พี่ว่า Close & Scam ยังน่าเอาไว้อยู่นะ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
หมวดนั้นมีแต่ลิ้งค์เต็มไปหมดค่ะ เราให้มันหายไปจากโลกอินเทอร์เน็ตน่าจะดีกว่าค่ะ ส่วนใหญ่ก็ปิดเว็บไปแล้วเข้าไม่ได้อยู่ดี

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

ออฟไลน์ jom6768

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *