ขอคำแนะนำเรื่องเว็บคลิกสัญชาติไทย 100CBN

776 1

ออฟไลน์ nomlm

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
อยากทราบว่าเว็บคลิกสัญชาติไทยจะอยู่ไปได้นานอีกเท่าไหร่เพราะจากการสังเกตดู เหมือนว่าเอาเงินมาลงโฆษณาหมุนกันเอง หากไม่ช่วยกันลงโฆษณาก็จะไม่มีป้ายให้คลิก
ลิ้งก์ที่เอามาลงก็เหมือนกับว่าไป copy ลิงก์เว็บไซต์อื่นมาแปะเอาไว้เฉย ๆ

ยิ่งช่วงนี้ปัญหาการเติมเงินชำระเงินและโอนเงินมีปัญหากันมาก ระบบการซับพอร์ตแล้วแต่อารมณ์แอดมินดู ๆ แล้วเหมือนเอาเงินมาหมุนมาปั่นกันเล่น คนที่ได้กำไรและสุดท้ายก็ปิดหนีไปคงไม่ใช่ใคร
น่าจะเป็นเจ้าของระบบ

การลงทุนมีความเสี่ยงก็จริง แต่เจ้าของระบบติดต่อได้ยากมาก แถมตั้งกลุ่มเฟชบุ๊คยังใช้โปไฟล์ปลอมเข้ามาเล่น 555+ เพลีย สงสัยคงไม่อยากให้ตามตัวให้รู้ตัว

ใครมีความเห็นอย่างไรบ้างครับ

ออฟไลน์ naateenee

• สมาชิกใหม่
  • *
    • Clixsads.blogspot.com
โกยไปแล้วล่ะครับเว็ปนี้ พร้อมกับ Thaiadsvert ไม่มีอะไรที่ได้มาง่ายๆหรอกครับ ยิ่งเว็ปไทยด้วยแล้วหนัก :MH3: