มีใครเคยซื้อขายเหรียญกับเว็บ exchangercoin.com มั่งครับ

1430 1

ออฟไลน์ RESCUE

• สมาชิกใหม่
  • *
มีใครเคยซื้อขายเหรียญกับเว็บ www.exchangercoin.com มั่งครับ ผมโอนเงินซื้อเหรียญกับทางเว็บ pm $10  เมื่อวันที่ 6 ธ.ค.  ถึง ขณะนี้ 3 วัน แล้วเจ้าของเว็บยังไม่โอนเหรียญมาให้ผมเลย ติดต่อไปทางไลน์ ตอบกลับและถามมาแค่ ว่าได้รับเหรียญยังครับ เช็คดูยังไม่มีเหรียญโอนมาเลย ทั้งๆที่มีหลักฐานการโอนเงินให้ดู กลับไม่ได้เหรียญ ใครเคยซื้อขายกับเว็บนี้เป็นเหมือนผมมั้ง ก่อนหน้านี้ก็เคยซื้อขายกัน ก็ได้เงินตามปกติ แต่พอสั่งซื้อเหรียญรายการล่าสุดกลับไม่ได้เหรียญ แบบนี้จะโดนโกงมั้ยเนี้ย

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ถ้าโดนโกงก็อย่าลืมแจ้งความไว้เป็นหลักฐานด้วยนะครับ  อย่าให้คนโกงมีที่ยืน
ส่วนการซื้อขายเหรียญ  ลองไปดูที่ห้องซื้อขายได้ครับ  มีคนน่าเชื่อถือเยอะเลย
รวมทั้งผู้ดูแลเว็บนี้ก็มีรับซื้อขายเหรียญด้วยเช่นกันครับ