ได้แล้วคนแรก 0.35$ @NEOBUX จ่ายทุก 100 คลิก (พร้อมรับโบนัสพิเศษอีกถึง 2 ต่อ)

5461 61

ออฟไลน์ newzxd

• สมาชิกทั่วไป
  • *
จ้างร่วมกิจกรรมกับเว็บไซต์เว็บ Neobux

เงื่อนไขการจ้างคลิกดูโฆษณา
1. แต่ละคนสมัครได้ 1 Account
2. ล๊อกอินได้หนึ่งแอคเคาท์ต่อหนึ่งเครื่องคอมพิวเตอร์
3. ห้ามใช้โปรแกรมช่วยคลิกเด็ดขาด
4. ห้ามล๊อกอินโดยใช้ Proxy หรือ VPN
5. อัตราค่าจ้างผมให้ 50% ของยอดที่ผมได้จากดาวไลน์  นับเฉพาะป้ายโฆษณาสีส้ม(FIX Ad)
*** Neobux นับเฉพาะ Fixed Advertisements ป้ายสีส้ม ค่าจ้างคลิกละ $0.0025 Standard Member มีสูงสุด 4 ป้ายต่อวัน *** 
6. จ่ายค่าจ้างให้ทุก 100 คลิก โดยจ่ายผ่าน Paypal เท่านั้นl (EX. 100 x 0.0025$ = 0.25$)
7. พร้อมรับโบนัส 2 ต่อ
-ต่อที่ 1 รับโบนัส 0.10 $ ทันทีเมื่อกดเบิกครั้งแรก(EX. 0.25$ + 0.10$ = 0.35$)
-ต่อที่ 2 รับโบนัส 0.25 $ ทันทีเมื่อครบ 500 คลิก (EX. 1.25$ + 0.25$ = 1.50$)
8. ท่านต้องสมัครผ่านลิงค์หรือแบนเนอร์ของผมเท่านั้น
**  หากตรวจพบภายหลังว่าท่านใดทำผิดเงื่อนไข ผมจะยกเลิกการจ้างทันทีครับ **
หมายเหตุ: จะอัพเดทยอดคลิกให้ดูสัปดาห์ละหนึ่งครั้ง

เมื่อสมัครเสร็จแล้ว ให้ส่งข้อความส่วนตัว  PM แจ้ง USER NAME และอีเมล์ Paypal ของคุณให้ผมด้วยนะครับ หรือตอบกระทู้ที่โพสนี้เลยครับ

อัพเดทสมาชิกและจำนวนคลิก 3/3/59

รับตลอดนะครับ ทำกันยาวๆไปครับ
ใครสมัครแล้วอย่่าลืมแจ้ง Username กับ Paypal กันด้วยนะครับ

จ่ายแล้วคนแรก  Ageless56 ขอบคุณมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 มีนาคม 2559, 09:57:17 โดย newzxd »

• *
รับตลอดนะครับ เงินพร้อมจ่ายครัช

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 ธันวาคม 2558, 10:25:04 โดย newzxd »

• *

• *

• *
รับตลอดนะครับ PM มาเลยคนแรกมีพิเศษแน่นอน

• *
รับตลอดนะครับ PM มาเลยครัชชช

ออฟไลน์ onlinejobb

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
สมัครแล้วนะคับ

USER : Onlinejobb

EMAIL PAYPAL : onlinejobb55@hotmail.com

• *
สมัครแล้วนะคับ

USER : Onlinejobb

EMAIL PAYPAL : onlinejobb55@hotmail.com

รับทราบคับบ

• *

• *
กดเบิกมารอจ่ายค่าจ้างครัชชช

• *

• *

• *

• *

ออฟไลน์ ミ♡彡 Ageless ミ♡彡

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • ❤ŞiℓЄŋcє ŦhЄ βз$Ŧ❤
    • http://www.thaiearntalk.com/Ageless.htm
สมัคร NEOBUX จ้า
USER : Ageless56
PP: canala@hotmail.co.th

เบิกขั้นต่ำ PP $0.05  เบิกขั้นต่ำ PZ $1.5