จ้างคลิก แบ่ง 60% /เวบเก่าเลิกไป เวบใหม่ ก็มา OKIK / LiTTLEBUX

7735 106

ออฟไลน์ matt2nd

• สมาชิกเต็มตัว
  • *

จ้างคลิก จ่าย 60 %

- โบนัสสมัคร 0.0500 USD เมื่อครบ 100 คลิกแรก (ตามตารางของ ผู้จ้าง)
- จ่ายค่าคลิก ทุกๆ เมื่อครบ 100  คลิก
- โบนัส อีก 0.0500  USD เมื่อครบทุก 1,000 คลิก (ตามตารางผู้จ้าง)
- ไม่มีการ ตัดออก แม้จะหยุดคลิก
- ชดเชย 0.0500  USD  ถ้าเวบ งดจ่ายเงิน หรือหาย

รับจ้างค่ะ เช็คด้วยค่ะ  USER : Ageless
PP  canala@hotmail.co.th

จ่ายค่าคลิก ห้าร้อยคลิกแรก ( 523) ( 0.0440 X 60%) = 0.0264 USD
    โอนที่ ยอด = 0.03  USD.

ตามบัญชี PP ที่ให้ไว้

ออฟไลน์ ミ♡彡 Ageless ミ♡彡

• *
  • ❤ŞiℓЄŋcє ŦhЄ βз$Ŧ❤
    • http://www.thaiearntalk.com/Ageless.htm
ค่าจ้าง useclix ได้รับแล้วค่ะ  :MH16:  ขอบคุณมากค่ะ

เบิกขั้นต่ำ PP $0.05  เบิกขั้นต่ำ PZ $1.5

ออฟไลน์ ProGramming

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ขอสอบถามหน่อยนะครับ

รายได้ต่อเดือนนี้ ประมาณเท่าไร หรอครับ ขออภัยถ้าคำถามนั้นเสียมารยาทนะครับ

ออฟไลน์ ミ♡彡 Ageless ミ♡彡

• *
  • ❤ŞiℓЄŋcє ŦhЄ βз$Ŧ❤
    • http://www.thaiearntalk.com/Ageless.htm

รายได้ต่อเดือนนี้ ประมาณเท่าไร หรอครับ ขออภัยถ้าคำถามนั้นเสียมารยาทนะครับ
จ้า  โดยส่วนตัวเรา จะได้ไม่ค่อยเยอะ เก็บเล็กผสมน้อย ทำหลายๆเวป ทั้งรับจ้าง ทั้งแลกคลิ๊ก ทั้งเล่นเกมส์  เพราะทำ PTC ตอนว่างงานค่ะ  อีกอย่างไม่มีทุนอัพเกรด เช่าเรฟด้วย :MH23:
สำหรับคนอื่นที่เคยเห็น คนทำเป็น ทำเก่ง มีทริคดีๆ ขยัน  เขาจะได้กันเยอะนะ  มีทุนอัพเกรด + เช่าเรฟ  ทำไม่นานก็ได้ทุนคืน ที่เหลือก็กำไรค่ะ (แอบอิจฉา อิอิอิ )

รอผู้มีประสบการณ์มาตอบ..........แล้วกันเนอะ   :MH18:         

เบิกขั้นต่ำ PP $0.05  เบิกขั้นต่ำ PZ $1.5

• *

จ้า  โดยส่วนตัวเรา จะได้ไม่ค่อยเยอะ เก็บเล็กผสมน้อย ทำหลายๆเวป ทั้งรับจ้าง ทั้งแลกคลิ๊ก ทั้งเล่นเกมส์  เพราะทำ PTC ตอนว่างงานค่ะ  อีกอย่างไม่มีทุนอัพเกรด เช่าเรฟด้วย :MH23:
สำหรับคนอื่นที่เคยเห็น คนทำเป็น ทำเก่ง มีทริคดีๆ ขยัน  เขาจะได้กันเยอะนะ  มีทุนอัพเกรด + เช่าเรฟ  ทำไม่นานก็ได้ทุนคืน ที่เหลือก็กำไรค่ะ (แอบอิจฉา อิอิอิ )

รอผู้มีประสบการณ์มาตอบ..........แล้วกันเนอะ   :MH18:       

อ๋อ ขอบคุณครับ พอดีผมมือใหม่กำลังเริ่ม ศึกษา รายได้เสริมอะไรพวกนี้ดู ว่าแต่มีเล่นเกมแล้วได้ เงินด้วยหรอครับเนี่ย ^^

เริ่มตาโตแล้ว ขอขอบคุณข้อมูลดีๆ นะครับ

ออฟไลน์ fhay2012

• *
useclix สมัคร เเล้ว ครับ ไม่รู้ยังรับ อยู่มั้ย

User : fhay2012

fhay2003@gmail.com

• *
useclix สมัคร เเล้ว ครับ ไม่รู้ยังรับ อยู่มั้ย

รับครับ รับเรื่อยๆ  ยินดีต้อนรับ ครับ

รายชื่อมี นะครับ ขอให้ สนุก

ปล.พยายาม คลิก ทุกอัน โดยเฉพาะ พื้นที่สีแดง ซึ่ง ทั้งคุณและผม จะได้รายได้ ตรงนี้ ส่วน สีอื่นๆ ลูกทีมจะได้อย่างเดียวนะ

ขอบคุณครับผม

• *
สมัครแล้วนะครับ (มือใหม่)

เว็บที่สมัคร : www.useclix.com
ID : onuttio
pp : nut_network@hotmail.com

ไม่ทราบว่ามีชื่อผมขึ้นหรือยัง กลัวทำไม่ถูกวิธี = ="  :MH4:

ออฟไลน์ fhay2012

• *

รับครับ รับเรื่อยๆ  ยินดีต้อนรับ ครับ

รายชื่อมี นะครับ ขอให้ สนุก

ปล.พยายาม คลิก ทุกอัน โดยเฉพาะ พื้นที่สีแดง ซึ่ง ทั้งคุณและผม จะได้รายได้ ตรงนี้ ส่วน สีอื่นๆ ลูกทีมจะได้อย่างเดียวนะ

ขอบคุณครับผม

อ่อครับ ผมเพิ่งเริ่มทำครับอาจจะไม่รู้มากมาย มีอะไรเเนะนำได้เลยนะคับ

• *

เว็บที่สมัคร : www.useclix.com

ไม่ทราบว่ามีชื่อผมขึ้นหรือยัง กลัวทำไม่ถูกวิธี = ="  :MH4:

มีชื่อแล้วนะครับ  ยินดี ต้อนรับ  ขอให้ สนุกกับการ คลิก

เวบคลิก แค่ให้เวลา อันน้อยนิดกับ เขา ก็ โอเค แล้ว
      ...................................................................
     ** การลงทุนในเวบ ทุกเวบ มีความเสี่ยง **

• *

มีชื่อแล้วนะครับ  ยินดี ต้อนรับ  ขอให้ สนุกกับการ คลิก

เวบคลิก แค่ให้เวลา อันน้อยนิดกับ เขา ก็ โอเค แล้ว
      ...................................................................
     ** การลงทุนในเวบ ทุกเวบ มีความเสี่ยง **

รับทราบครับจพพยายาม ^^

ออฟไลน์ Zeny

• สมาชิกใหม่
  • *
สมัครแล้วจ้า
ีเวป:  goldenclix
id:    zeny7
pp:  nirank.th@gmail.com

ออฟไลน์ Zeny

• สมาชิกใหม่
  • *
ีเวป:  ulmons
pp:   nirank.th@gmail.com

• *
ีเวป:  goldenclix
pp:  nirank.th@gmail.com

มีชื่อ เรียบร้อย ครับ
       ยินดีต้อนรับ เช่นเคย
       ลุย..

• *
ีเวป:  ulmons
pp:   nirank.th@gmail.com

มีชื่อในระบบ เรียบร้อยครับ
       ยินดีต้อนรับ เช่นเดิม
       ลุย....