หาเงินง่ายๆกับ PopAds เพียงน้ำโค๊ดไปติดทิ้งใว้ที่เว็บ

346 0

ออฟไลน์ oojappyoo

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
วันนี้ก็มีการหาเงินกับโลกออนไลน์ง่ายๆมาฝากกันครับ
นี่เลย เว็บ PopAds สมัครฟรีครับผม ที่แบนเนอร์เลย

เมื่อสมัครแล้วก็นำ url ของเว็บหรือบล๊อกเราไปลงทะเบียน
จากนั้นรอแอดมินเข้ามาตรวจสอบ หากผ่านการตรวจสอบก็จะได้รับโค๊ด
ให้นำโค๊ดไปติดที่ด้านล่างของ <head> จากนั้นก็รอถอนเงินอย่างเดียวเลย
จะได้เยอะหรือน้อยก็ขึ้นอยู่กับจำนวนผู้ชมเว็บหรือบล๊อกของเรา

ใครที่มีเว็บที่คนเข้าดูหลัก 100 หลัก 1000 ต่อวันนี่มีเงินใช้สบายๆเลย
(เหมาะกับแอดมินเลยนะครับเว็บ PopAds เพราะเว็บของแอดมินคนเข้าต่อวันก็เยอะมาก)

หลักฐานการจ่ายเงินจาก PopAds ครับผม เว็บจ่ายจริงครับ
ตัวเลขอาจจะน้อยหน่อย เพราะคนชมเว็บต่อวันค่อนข้างน้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2558, 03:50:47 โดย oojappyoo »