เจอ E-Mail แบบนี้จาก Paypal อย่าคลิกลิงค์ใน E-Mail นะจ้ะ

1170 3

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
เจอ E-Mail แบบนี้จาก Paypal  อย่าคลิกลิงค์ใน E-Mail นะจ้ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2558, 10:35:53 โดย น้องหมอแฮนซั่ม »

ออฟไลน์ sandeestd

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ชีวิตอิสระ...
    • งานอิสระ
Mail พวกนี้ก็มีมาเรื่อยๆ ถ้าใครสงสัยอะไรให้เปิดเว็บของ Paypal โดยตรงเลยปลอดภัยสุด

ออฟไลน์ arfan13

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ถ้าคิดจะทำ ก็ควรทำให้ถึงที่สุด
    • รายได้เสริม
ของผมก็มาบ่อยครับ พอคลิกเข้าไปดู โดเมนเว็บก็ไม่คุ้น ก็เลยส่งลงถังขยะไปเลย

ออฟไลน์ naateenee

• สมาชิกใหม่
  • *
    • Clixsads.blogspot.com
ดูแล้วน่าจะเว็ปปลอมรึเปล่าครับ ผมเจอแบบนี้นิไม่กล้าคลิ๊กเลย ฮ่าๆ  :MH3: