=>รับซื้อ/เติมPP, NT, Skrill,True Wallet, Webmoney เจ้าเก่า ปลอดภัย โอนเร็วจ้า<=

2408 26

ออฟไลน์ bowsaint

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • www.bschange.com

****เจ้าเก่า ปลอดภัย โอนเร็วครับ ****

**** รับ Paypal $1=29.5[$รับตลอดครับ] ขาย $1 = 35[$สอบถาม]****

****รับซื้อ/เติม Paypal , Neteller , Skrill , True Wallet , Webmoney ****

สามารถดูราคา Update ทาง Website ตามลายเซ็นด้านล่างครับ

++ หลังจากรับข้อมูลการชำระ ไม่เกิน 10 นาที ได้รับเงิน++
++ หน้าไม่งอ รอไม่นาน นี่คือปรัชญาของเรา++
++รับเฉพาะบัญชี Paypal ที่ Verified แล้วเท่านั้น++
++ไม่รับเงินที่หักจากบัตรเครดิตหรือหักจากบัญชีธนาคารนะครับ รับเฉพาะเงิน $ ที่มีใน Paypal เท่านั้นครับ++
++ชื่อในบัญชี Paypal และ ชื่อบัญชีธนาคารที่ใช้รับและจ่ายเงินต้องตรงกันเท่านั้น++

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ติดต่อเรา

โทรหาโดยตรงได้เลยครับ 0863028599

ถ้าให้สะดวกมาก ๆ แอด ID LINE นะครับ : bowsaintsol

ข้อควรระวัง!! ก่อนการซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน ควรพิจารณาให้ถี่ถ้วนก่อนการตัดสินใจซื้อขายครับ เพราะอาจมีพวกมิจฉาชีพแฝงเข้ามาในบอร์ดแห่งนี้ และท่านอาจตกเป็นเหยื่อให้กับพวกมิฉาชีพพวกนั้นครับ

ข้อมูลสำหรับผู้ซื้อขาย กรณีตัดสินใจซื้อขาย ผมขอรายละเอียดตามนี้ครับ
อาจจะดูยุ่งยากสักนิดนะครับแต่เพื่อป้องกันการฉ้อโกง ในเมื่อสนใจจะซื้อขายอย่างบริสุทธ์ใจเราควรที่จะรู้จักกันและกันครับ

เอกสารบัตรประชาชน เห็นหน้าและที่อยู่อย่างชัดเจน กรุณาขีดคร่อมและลงวันที่ซื้อขายด้วยครับ
ธนาคาร : .........
เลขบัญชีธนาคาร : .........
ชื่อบัญชีธนาคาร : .........
Email : .........
Tel : .........

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
เชื่อถือได้ 100% ไม่มีหลอกลวงแน่นอน
ในเมื่อเราไม่โกงท่าน ท่านก็จงอย่าโกงเราขอร้องหละ
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ช่องทางการชำระเงิน

**รองรับ 5 ธนาคาร**
 ( ธนาคารกสิกรไทย  ธนาคารไทยพาณิชย์ ธนาคารกรุงเทพ ธนาคารกรุงศรี ธนาคารกรุงไทย)

+++++++++++++++++++++++++++++++

ข้อมูลความรู้เรื่องการถอนเงินจาก Paypal เข้าบัญชีธนาคารของเราในประเทศไทย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2560, 01:10:38 โดย bowsaint »

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 18-3-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 20-3-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 21-3-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 22-3-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 25-3-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 30-3-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 2-4-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 3-4-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 4-4-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 5-4-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 7-4-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 8-4-2015 ครับ

• *
ขออนุญาติ Update ข้อมูลวันที่ 21-4-2015 ครับ

• *
ยังรับอยู่เรื่อย ๆ นะจ๊ะ