วิธีสมัคร การสมัคร ธนาคาร PayPal

20 เมษายน 2014, 23:16:16
ข่าว: ลงโฆษณาเพียง 50 บาท...! ทุกแบบ อาทิ ปักหมุดกระทู้ ลิ้งค์ข้อความ ป้าย 120px ป้าย 468px ที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีสมัคร การสมัคร ธนาคาร PayPal  (อ่าน 13125 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกชั้นสูง
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
    • ~ThaiEarnTalk~
วิธีสมัคร การสมัคร ธนาคาร PayPal
« เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2008, 03:32:50 »
สิ่งที่ต้องเตรียมคือบัตรเครดิตหรือบัตรเครดิตเสมือนก็ได้
เช่น K-Web Shopping Card ของ ธ.กสิกรไทย หรือ Be1st ของ ธ.กรุงเทพ
และ Email ข้อมูลที่กรอกจะต้องเป็นข้อมูลจริงที่ PayPal สามารถตรวจสอบได้
ว่าคุณมีตัวตนอยู่จริง เพราะหากบัญชีมีปัญหาใดๆ หากเราจะให้ PayPal แก้ไข
เราต้องยืนยันด้วยข้อมูลของเรา ไม่อย่างนั้นจะโดนล็อคบัญชี
Email ควรจะสร้างใหม่ สำหรับการใช้งาน e-Currency โดยเฉพาะ
รหัสผ่านอย่าตั้งง่ายเกินไปรวมถึงรหัสผ่านของ PayPal ด้วย

http://ecurrency.thaiearntalk.com/paypal.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 เมษายน 2011, 04:41:49 โดย ~ThaiEarnTalk~ »
ปักหมุดกระทู้ของท่าน เพื่อให้กระทู้ของท่านโดดเด่น อยู่ด้านบนสุดเสมอ รายละเอียด

มี WEB มี Blog มี FanPage หารายได้กับ Yengo เลย! จ่ายทาง PayPal หรือ ธนาคารไทย จ้า... รายละเอียด

ออฟไลน์ zabayclub

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
Re: วิธีสมัคร การสมัคร ธนาคาร PayPal
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 15:55:02 »
แล้วเวลาทำเราทำงานผ่านเน็ต
เราจะกรองเลขpaypalของเรอย่าไรอ่ะ
เพราะเราไม่รู้ว่ามันอยู่ต้องไหน
ช่วยบอกทีอ่ะ

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
Re: วิธีสมัคร การสมัคร ธนาคาร PayPal
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 15:57:13 »
แล้วเวลาทำเราทำงานผ่านเน็ต
เราจะกรองเลขpaypalของเรอย่าไรอ่ะ
เพราะเราไม่รู้ว่ามันอยู่ต้องไหน
ช่วยบอกทีอ่ะ

ถ้าหมายถึงการใส่บัญชีเพื่อให้PP ส่งเงินมา ก็คือเพพาลใช้เมลเดียวกับที่สมัคร PayPal ไว้ค่ะ

เวลาสมัครทำงานอะไรที่ใช้ PayPal ส่งเงิน ก็ต้องกรอก อีเมลที่สมัครกับเพพาลไป [;)]
ปักหมุดกระทู้ของท่าน เพื่อให้กระทู้ของท่านโดดเด่น อยู่ด้านบนสุดเสมอ รายละเอียด

มี WEB มี Blog มี FanPage หารายได้กับ Yengo เลย! จ่ายทาง PayPal หรือ ธนาคารไทย จ้า... รายละเอียด

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 16:02:26 »
งงอ่ะ
อธิบายให้หน่อยนะ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 16:05:39 »
ถ้าจาให้ดีเอารูปมาลงด้วยก็ดีนะ
เรางงอ่ะ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 16:11:23 »
มองแบบว่า เป็น บัญชีธนาคารทั่วไป ปรกติแล้วธนคารทั่วไป เวลาใครจะส่งเงินมาใ้ห้ก็ต้องให้เลข บัญชีเค้าไป

เค้าถึงจะส่งมาถูก แต่ถ้า PayPal จะใช้ อีเมลแทนเลขบัญชี

ว่าแต่สมัคร PayPal หรือยัง ? :sanook (12):

ออฟไลน์ johjijun

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 2 เมษายน 2009, 19:31:12 »
ผมใช้บัตร visa กรุงไทย ทำไมมันขึ้นว่าบัตรนี้ใช้ไม่ได้หละครับ

อ้างถึง
This credit card has been denied by the bank that issued your  credit card. For detads on why your card was dined, please contact  you credit card issuer's customer service department. or, you may want to try adding  a different credit card.
                           บัตรใบนี้ถูกปฏิเสธ  โดยธนาคารผู้ออกบัตร กรุณาสอบถามธนาคารเจ้าของบัตร  หรือใช้บัตรใบอื่นแทน
                           *กรณีนี้ บัตรน่าจะใช้ได้  แต่คุณอาจจะต้องไปทำบัตรให้ถูกต้องตามวิธีที่แนะนำ เช่น บัตรบีเฟริส ต้อง verify ให้เรียบร้อยครบทุกขั้นตอนก่อน ,  บัตรเคเวปการ์ด อาจจะต้องรอประมาณ 4-5 ชม.  จึงจะใช้ได้เป็นต้น   

ขึ้นอย่างว่านี่หละครับ

ออฟไลน์ oshikawa

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 9 พฤษภาคม 2009, 23:25:46 »
โอ้วว ขอบคุณมักมากครับ :sanook (38):

ออฟไลน์ THAIEBAYSHOP.COM

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • รับซื้อขายแลกเปลี่ยน AP PP LR ครับ
    • รับสั่งซื้อสินค้าในอีเบย์ ประมูลสินค้าในอีเบย์ รับพรีออร์เดอร์สินค้าทุกชนิดทั่วโลก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 2 ตุลาคม 2009, 07:37:35 »
ผมใช้บัตร visa กรุงไทย ทำไมมันขึ้นว่าบัตรนี้ใช้ไม่ได้หละครับ

อ้างถึง
This credit card has been denied by the bank that issued your  credit card. For detads on why your card was dined, please contact  you credit card issuer's customer service department. or, you may want to try adding  a different credit card.
                           บัตรใบนี้ถูกปฏิเสธ  โดยธนาคารผู้ออกบัตร กรุณาสอบถามธนาคารเจ้าของบัตร  หรือใช้บัตรใบอื่นแทน
                           *กรณีนี้ บัตรน่าจะใช้ได้  แต่คุณอาจจะต้องไปทำบัตรให้ถูกต้องตามวิธีที่แนะนำ เช่น บัตรบีเฟริส ต้อง verify ให้เรียบร้อยครบทุกขั้นตอนก่อน ,  บัตรเคเวปการ์ด อาจจะต้องรอประมาณ 4-5 ชม.  จึงจะใช้ได้เป็นต้น   

ขึ้นอย่างว่านี่หละครับ

บัตรที่จะสามารถเวอริไฟล์เพล์พาวได้ต้องเป้นบัตรที่จ่ายเงินออนไลด์ได้เท่านั้นครับ หรือสามารถตัดเงินกับเครื่องตัดเงินอัตโนมัติได้ครับ
รับฝากซื้อ-ฝากประมูลสินค้า-ชำระค่าบริการบน EBAY และเว็บไซต์ขายสินค้าทั่วโลก ^_^
http://www.thaiebayshop.com

รับ ซื้อ - ขาย แลกเปลี่ยน  PayPal  AlertPay  MoneyBooker  WebMoney   LibertyReserve รับเงินสด โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารทันที !!! ครับ ^_^
http://thaiebayshop.com/forum/index.php?topic=120.0

รายได้ดี!!! แหล่งรวบรวมเว็บหารายได้บนอินเตอร์เน็ตศูนย์ให้ความรู้รวบรวมเกี่ยวกับเว็บหารายได้บนอินเตอร์เน็ต
http://HTTP://WWW.RAYDAYDEE.COM มีหลักฐานการจ่ายยืนยันครับ

โหลดโปรแกรม แล้วเปิดคอมฯออนไลน์ไว้ก็ได้เงิน   ==> http://www.raydaydee.com/Peer.Gomez.html

สนใจ PM สอบถามได้เลยนะครับ หรือโทร 0847766596 ครับ

ออฟไลน์ rub4love

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • เว็บคลิก หารายได้ผ่าน NET
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 15:02:55 »
เวอร์ไปแล้ว มันขึ้นอย่างงี้อะ

อ้างถึง
We were unable to verify this credit card. Please check if the information you entered is correct. If the problem persists, please try to enter a different credit card.

แล้วไงต่อค๊าาาาาาาา   :emo (5):
รับจ้างคลิก หารายได้ผ่าน NET
ใครจะกรุณาเป็นนายจ้างช่วยติดต่อโดยตรง

ใหม่  BuxifY-V2 :> http://BuxifY-V2.com/?r=orawan82

ออฟไลน์ thep

• อาจมีการลงเนื้อหาการพนัน กรุณาติดต่อแอดมิน
  • ถูกระงับการใช้งาน
  • สมาชิกทั่วไป
  • *
ตอบ: วิธีสมัคร การสมัคร ธนาคาร PayPal
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2010, 06:13:51 »
แล้วผมใช้ของกสิกรไทย เคไซเบอร์แบงค์กิ้ง  สามารถสมัครได้ไหมครับ  แล้วหากว่าได้เราจะมีค่าใช้จ่ายไหมครับคือสงสัยมานานนะครับ
รบกวนด้วยครับ
ผลิตภันฑ์ลดน้ำหนักKINGS HEALTHY INTERNATIONAL,KINGSHEALTHY,คิงส์ เฮลท์ตี้,kings network,คิงเน็ตเวิร์ค,รายได้เสริม,king network,คิงเน็ตเวิร์ก,งานออนไลน์,ลดน้ำหนัก,กระชับสัดส่วน,หุ่นเพรียว
http://club24online.com/?id=suthep   ร้านค้า http://www.likeshopping.net/klongkaew/

9inepiek

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: วิธีสมัคร การสมัคร ธนาคาร PayPal
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 22:26:22 »
แล้วผมใช้ของกสิกรไทย เคไซเบอร์แบงค์กิ้ง  สามารถสมัครได้ไหมครับ  แล้วหากว่าได้เราจะมีค่าใช้จ่ายไหมครับคือสงสัยมานานนะครับ
รบกวนด้วยครับ

สมัครได้ครับ
ผูกบัญชี กสิกรเรา กะpaypal  แล้วpaypal จะโอนเงินเข้าบัญชีเรา
จำนวน2ครั้ง  เพื่อยืนยันตัวตน  ครับ

ออฟไลน์ nopkungza

• สมาชิกใหม่
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2011, 09:16:40 »
ยืนยันตัวตน อ่ะ แล้ว เราจะดูรหัส 4 หลักได้ที่ไหนอ่ะคร้าบ งง ตรงนี้ อ่ะ

เวปเค้า ส่งมา ผม งง อ่ะ ช่วย บอกแนะนำหน่อยคร้าบ

ตรวจสอบใบแจ้งยอดของบัตรใบดังกล่าว และมองหาจำนวนเงินที่ 'PayPal' เรียกเก็บ ซึ่งจะมีรหัส 4 หลักอยู่ถัดจากนั้น

ออฟไลน์ musicmancbd

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 04:12:11 »
ขอถามด้วยคนครับ กำลังลองสมัคร paypal อยู่ แต่ก็ไม่ผ่านเหมือนกัน
ผมพึ่งไปเปิด internet banking ของกรุงไทยมา เดิมมีบัตร debit visa อยู่แล้ว
ตอนสมัคร paypal ใส่เลขบัตร debit visa 16 หลักไป ไม่ผ่าน ขึ้นเตือนว่า

"บัตรเครดิตนี้ถูกปฏิเสธโดยธนาคารที่ออกบัตรเครดิตของคุณ สำหรับรายละเอียดของสาเหตุที่บัตรของคุณถูกปฏิเสธ โปรดติดต่อแผนกบริการ
ลูกค้าของผู้ออกบัตรเครดิตของคุณ หรือคุณต้องการลองเพิ่มบัตรเครดิตอื่น"

ต้องทำยังไงบ้างครับ ขอวิธีแบบละเอียดหน่อยครับ ถ้าจะใช้บัญชีของกรุงไทย