หารายได้ทั่วไป > ปัญหาการหารายได้ทั่วไป

DesiClix is Back?

<< < (2/2)

~ThaiEarnTalk~:
เว้บนี้เจอตอนแรกๆเลยชอบแต่เห็งความแปลกค่ะเลยไม่ได้เอามาจ้าง -*-

เพิ่งรู้ว่ามันไม่จ่ายแล้วก็กลับมาเห็นเป็นระบบ Ins ด้วยนิ  :sanook (10):

vidar_boyzai:

--- อ้างจาก: WOWCA$H PTC ที่ 22 ธันวาคม 2008, 23:48:03 ---เว้บนี้เจอตอนแรกๆเลยชอบแต่เห็งความแปลกค่ะเลยไม่ได้เอามาจ้าง -*-

เพิ่งรู้ว่ามันไม่จ่ายแล้วก็กลับมาเห็นเป็นระบบ Ins ด้วยนิ  :sanook (10):

--- End quote ---

ยังไงขอลองดูสักตั้งละกัน

โอ้โฮ:

--- โค๊ด: ---เว้บนี้เจอตอนแรกๆเลยชอบแต่เห็งความแปลกค่ะเลยไม่ได้เอามาจ้าง sanook (17)

เพิ่งรู้ว่ามันไม่จ่ายแล้วก็กลับมาเห็นเป็นระบบ Ins ด้วยนิ  sanook (10)
--- End code ---

ก้อคงต้องลองดูซักตั้งอ่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม