หารายได้ทั่วไป > ปัญหาการหารายได้ทั่วไป

สอบถามเกี่ยวกับการเบิกเงิน euro2012bux , seriousclicker ค่ะ

(1/1)

Moke2011:
ทั้งสองเวปนี้จะต้องอัปเกรดก่อนถึงจะเบิกเงินได้เหรอค่ะ :MH9:

ช่วยหน่อยนะคะเพิ่งทำไม่นานจึงไม่เข้าใจเท่าไหร่เพราะบางเวปไม่ต้องอัปเกรดก็เบิกเงินได้  :MH24:

น้องหมอแฮนซั่ม:
หมอไม่เคยเป็นสมาชิกทั้งสองเว็บนะครับ  แต่ขอแนะนำคร่าวก้แล้วกันว่า  หากต้องลงทุนก่อนเท่านั้นเท่านี้  แล้วจะเบิกเงินอออกได้มากกว่าจำนวนเงินที่ลงทุนไปเป็นจำนวน ......%  ถ้าเว็บแบบนี้มีสิทธิ์ไม่จ่ายและปิดหนีไปในที่สุดครับ

ทางที่ดีแนะนำทำเว็บที่ไม่ต้องลงทุนแต่เมื่อเราคลิกแล้วได้ยอดตามที่เราคลิกและสามารถเบิกออกมาได้จะดีที่สุดครับ

abductor:
euro2012bux.com ไม่จ่ายแล้วนี่ค่ะ สำหรับสมาชิกฟรี    :MH20: :MH20:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม