หารายได้ทั่วไป > ปัญหาการหารายได้ทั่วไป

มีเว็บคลิกไหนเรทสูงมากครับ ที่จ่ายนะ

(1/1)

elecnicya:
ไม่ต้องสูงเว่อนะ ไม่จ่ายแน่นอน แบบหาเงินได้ไวๆ  แนะนำผมทีครับ

AJIZEN:
www.cashnhits.com ไง ทำรวมๆได้วันละ 0.06 $ เบิกครั้งแรกขั้นต่ำ 0.60 $ และครั้งต่อไปจะสูงขึ้น แต่ตอนนี้เว็บขอปรับปรุงเรื่องการจ่ายจะจ่ายหลับ 25 สิงหา
www.cashtream.com ตัวนี้ก็ดี

amoryza:
ส่วนตัวผมทำของ Thaiadpoint อยุ่ครับ

รองดูครับ

ナット。:

--- อ้างจาก: AJIZEN ที่ 20 กรกฎาคม 2012, 22:22:58 ---www.cashnhits.com ไง ทำรวมๆได้วันละ 0.06 $ เบิกครั้งแรกขั้นต่ำ 0.60 $ และครั้งต่อไปจะสูงขึ้น แต่ตอนนี้เว็บขอปรับปรุงเรื่องการจ่ายจะจ่ายหลับ 25 สิงหา

--- End quote ---

ขอค้าน  ถ้าได้ วัน ละ 0.06 ต่อวัน เป็นไปไม่ได้

เวปนี้ ถีงไม่เป็น member ยังได้ มากกว่า 0.15+ ต่อวัน บางวัน 0.2+ 

รักกันไว้เถิด:

--- อ้างจาก: ナット。 ที่ 29 กรกฎาคม 2012, 09:55:54 ---
--- อ้างจาก: AJIZEN ที่ 20 กรกฎาคม 2012, 22:22:58 ---www.cashnhits.com ไง ทำรวมๆได้วันละ 0.06 $ เบิกครั้งแรกขั้นต่ำ 0.60 $ และครั้งต่อไปจะสูงขึ้น แต่ตอนนี้เว็บขอปรับปรุงเรื่องการจ่ายจะจ่ายหลับ 25 สิงหา

ขอค้าน  ถ้าได้ วัน ละ 0.06 ต่อวัน เป็นไปไม่ได้

เวปนี้ ถีงไม่เป็น member ยังได้ มากกว่า 0.15+ ต่อวัน บางวัน 0.2+

ที่เค้าบอกถูกแล้วค่ะ นี่เรทสำหรับคนไทยค่ะ เรทที่คุณได้สำหรับคนที่อยู่ต่างประเทศค่ะ เพราะโฆษณาบางตัวไม่มีในไทยค่ะ  :MH49:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม