หมวดสมาชิกและสายงาน > ประกาศจ้างงาน

จ้างสมัคร aipsurveys รับ 0.2$ ต่อท่าน ต้องการ 10 ท่าน

(1/66) > >>

น้องหมอแฮนซั่ม:
จ้างสมัคร aipsurveys   รับ 0.2$ ต่อท่าน

จ้างสมัคร aipsurveys    ให้ท่านละ 0.20$  
1. ต้องไม่เคยเป็นสมาชิก หรือ สมัคร aipsurveys    มาก่อน (หรือแล้วแต่ความสามารถท่านนะ)
2. ให้ PM  E-mail มาหาหมอได้เลยครับ "เดี๋ยวหมอส่งลิงค์สมัครไปให้ทางE-Mail ครับ"
3. หลังจากสมัครเสร็จ เรียบร้อย ตอบคำถามเสร็จเรียบร้อย และหมอตรวจความเรียบร้อยเสร็จแล้ว จะโอนเงินให้ทันที
4. E-Mail ที่จะใช้สมัคร ต้องเป็นE-Mail ที่จะให้จ่ายเงินให้เท่านั้น
5. จ่ายผ่านทาง PP เท่านั้นครับ  หากต้องการผ่าน AP ก็แจ้งความประสงค์มานะครับ
6.หากท่านไหนสมัครผ่านแล้วกลับเข้ามาเช็คได้ที่นี่(เดี๋ยวPMไปแจ้งท่านด้วยครับ)
7. ให้สิทธิ์คนมาก่อนนะครับ

เพิ่มเติมครับ.....สำคัญมากๆๆ  :MH51:

คุณ(หมอคอม)จะได้รับคะแนนสะสมพิเศษก็ต่อเมื่อเพื่อนผู้ที่ได้รับการแนะนำได้ร่วมตอบแบบสอบถามแรกจากAIP
การเสร็จสิ้นการสมัครสมาชิกยังไม่ถือว่าการแนะนำสมาชิกสิ้นสุด และคุณจะยังไม่ได้รับคะแนนสะสม

ดังนั้นท่านที่สมัครต้องตอบแบบสอบถามแรกจากAIP  ด้วยนะครับ  เมื่อตรวจสอบเสร็จแล้วหมอจะรีบจ่ายเงินให้ทันที :MH50:

เหลืออีก 1 ท่านครับ

Makejob สายงานมาแรง myhit>sunliver>banknanaa:
ต้องตอบคำถามอะไลอ่ะครับพี่หมอ

--- อ้างจาก: Makejob สายงานมาแรง myhit>sunliver>banknanaa ที่ 26 มิถุนายน 2012, 13:13:51 ---ต้องตอบคำถามอะไลอ่ะครับพี่หมอ

--- End quote ---

เผื่อทางเว็บจะส่งแบบสำรวจไปสอบถามครับ  ก็จะคล้ายๆกับแบบสอบถามของเว็บ th.ipanelonline ครับ

มาดันแต่เช้า  :MH51:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม