หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ปัญหาธนาคารออนไลน์

ช่วยด้วยยย เข้าบัญชีLRไม่ได้ !!!!

(1/1)

Popigg:
วันนี้กะจะไปตรวจเงินในบัญชีLR พอล็อกอินแล้ว มันดันให้ Verify Location :MH46:

Login: Verify Location
We detected that you are accessing your account from a different location. We sent a verification PIN to your email/mobile phone (per your account settings) to make sure you are the owner of this account. If you have a problem receiving it please contact our support.

แต่ผมได้ได้รับอีเมลล์แจ้งเตือนเลย ก่อนหน้านี้ผมลองถอนเงินจากเว็ปBuxเว็ปนึง ปรกติมันจะมีอีเมลล์แจ้งเตือนมาที่เมลล์ แต่วันนี้กลับไม่มี
มันเป็นอะไรครับ :MH20: :MH20: เงินในบัญชีก็ไม่มีหรอก แต่เว็ปที่ผมจะเบิกหลายเว็ปมันเชื่อมกับบัญชีLRนี้ ไอ้ข้อความที่ส่งมาหลอกลวงในเมล์ผมก็ไม่เคยกด ผมควรทำไงดีเนี่ย :MH19:

~ThaiEarnTalk~:
นานๆไปหรือเมื่อคุ๊กกี้ระบบของ LR หาย(อาจจะเป็นเช่นนั้น) ก็จะมีการให้เวอรีฟายตัวเลขที่ได้รับ ซึ่งรับได้จาก Email ค่ะ เอามากรอก เพื่อยืนยันเจ้าของ
แต่วันนี้เหมือนจะไม่ได้รับเลขสำหรับยืนยัน สำหรับบัญชีไม่มีปัญหาใดๆค่ะไม่ได้ถูกล็อคใดๆทั้งสิ้น

~ThaiEarnTalk~:
เพิ่งส่งตัวเลขมา อย่างไรแล้วเจ้าของกระทู้ลองเข้าระบบแอลอาร์อีกครั้งนะคะ

Popigg:
เมื่อกี้ลองล็อกอินดูอีกที เข้าได้ตามปรกติละครับ ทำเอาตกใจหมดเลย :MH7: ไม่ต้อง Verify Location เลยด้วย ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ :MH11:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม