หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ปัญหาธนาคารออนไลน์

Alertpay เปลี่ยนเป็น Payza ผมมีปัญหาช่วยทีครับ

(1/2) > >>

nemo:
ตอนที่เป็น Alertpay ผมได้เชื่อมเลขบัญชีเข้ากับ Alertpay แต่อยากจะยกเลิกการเชื่อมเลขบัญชี อ่ะครับ พอเข้ามาเขาเปลี่ยนชื่อเป็น Payza แล้ว

อยากรู้ว่าจะยกเลิกการเลขที่บัญชีที่เชื่อม กับ Payza ออกจากกันต้องกดตัวไหนมั่งครับ   "ลำบากมากครับ ใครรู้รบกวนช่วยทีครับ"

MIB:

--- อ้างจาก: nemo ที่ 31 พฤษภาคม 2555, 17:29:24 ---ตอนที่เป็น Alertpay ผมได้เชื่อมเลขบัญชีเข้ากับ Alertpay แต่อยากจะยกเลิกการเชื่อมเลขบัญชี อ่ะครับ พอเข้ามาเขาเปลี่ยนชื่อเป็น Payza แล้ว

อยากรู้ว่าจะยกเลิกการเลขที่บัญชีที่เชื่อม กับ Payza ออกจากกันต้องกดตัวไหนมั่งครับ   "ลำบากมากครับ ใครรู้รบกวนช่วยทีครับ"

--- End quote ---

กดปุ่ม My Payza Account สีเขียวใหญ่ๆ แล้วเลือก My bank account แล้วก็ delete
ลองดูนะครับ

nemo:
ขอบคุณมากครับ 

แล้วมีข้อสงสัยอีกข้อครับ แถวบนขวา Payza คำว่า Unverified คืออะไรเหรอครับ

~ThaiEarnTalk~:

--- อ้างจาก: nemo ที่  2 มิถุนายน 2555, 15:56:58 ---ขอบคุณมากครับ 

แล้วมีข้อสงสัยอีกข้อครับ แถวบนขวา Payza คำว่า Unverified คืออะไรเหรอครับ

--- End quote ---

ยังไม่ได้ยืนยันตัวตนค่ะ บัญชีใช้ได้แบบจำกัด ไม่เกิน $400/เดือน หรือ $2000 ต่อปีค่ะ

nemo:
อ่อ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม