หารายได้ทั่วไป > ปัญหาธนาคารออนไลน์ PayPal Internet Banking

สอบถามเกี่ยวกับ LR หน่อยค่ะ

(1/2) > >>

bill24:
คือเรากำลังจะสมัคร LR น่ะค่ะ เพราะเห็นมีหลายๆเว็บใช้ LR ในการรับเงิน

แล้วตอนสมัครมันมีให้เลือก

ระหว่าง 2 อันนี้เลือกอันไหนอ่ะคะ แล้วค่าทำเนียมการรับเงิน  โอนเงิน  อยู่ที่ประมาณกี่บาทคะ

คือโดยหลักๆ อยากเอาไว้รับเงินจากเว็บคลิกละก็นำไปแลกเปลี่ยนอะไรประมาณนี้น่ะค่ะ

แล้วก็ขอถามอีกอย่างค่ะ  เห็นในเว็บแนะนำให้ใช้ fairefox จะปลอดภัยก่า แล้วถ้าเราใช้   chrome จะปลอดภัยมั๊ยอ่ะคะ

icurrency:
เลือก แบบ User ครับ เพราะเราไม่ได้ทำธุรกิจ
ทุกวันนี้ผมใช้ Chrome ครับ ถ้าวันไหนที่เข้าเว็บไม่ได้หรือรู้สึกไม่ปลอดภัย
ผมจะลบ cookie ครับ

waiwai07:
โดยปกติเวลาเข้าออกเวปในแต่ละวัน ถ้าจะให้ดีควรเคลียคุกกี้คะ
เพื่อป้องกันการโดนแฮกข้อมูลการทำูธุรกรรมทางอินเตอร์เน็ต
ลบฮีสตอรีด้วย เคลีย Temp ด้วยจ้า

bill24:
ขอบคุณมากๆเลยคร๊าาาา^^  :MH18:

stapza5540:
แล้วลบยังไงอ่าสอนไหน
อีกอย่าง

เวลาเข้าLRต้องใส่PIN ตลอดเลยเหรอ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม