หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ปัญหาธนาคารออนไลน์

บัตรเครดิต Paypal

(1/2) > >>

arelnwna:
ผมยืนยัน paypal ด้วยบัตร be1st ของธนาคารกรุงเทพแล้ว ผมลองเข้าไปดู ibangking ของธนาคารกรุงเทพแล้ว

มันหัก 70 บาทแล้ว แต่ผมไม่สามารถดูรหัสได้อ่ะ ibanking ดูรายละเอียดยังไงหรอ รหัส 4 หลักไม่เห็นมีเลย

ต้องดู ตรงไหน!  :MH19:

waiwai07:
รอประมาณ 1-2 วันคะ ใน ibanking   ถ้ายังไม่มี รหัสทำรายการขึ้นมา ก็โทร 1331 คุยกับเจ้าหน้าที่ ขอทราบรหัส เพลพาล 4 ตัว บอกแบบนี้ได้เลยเจ้าหน้าที่เขารู้ เพราะคนโทรไปถามกันเยอะ
แต่ต้องประมาณ 3-4 วันนะคะค่อยโทรไป เพราะเขาต้องรอทางบัตรเครดิตส่งมาเช่นกัน  ส่วนเงิน70บาท จะได้คืนกลับมาในบัญชี PP  คะเเต่เป็นหน่วยบาท

arelnwna:

--- อ้างจาก: waiwai07 ที่ 18 พฤษภาคม 2012, 17:13:49 ---รอประมาณ 1-2 วันคะ ใน ibanking   ถ้ายังไม่มี รหัสทำรายการขึ้นมา ก็โทร 1331 คุยกับเจ้าหน้าที่ ขอทราบรหัส เพลพาล 4 ตัว บอกแบบนี้ได้เลยเจ้าหน้าที่เขารู้ เพราะคนโทรไปถามกันเยอะ
แต่ต้องประมาณ 3-4 วันนะคะค่อยโทรไป เพราะเขาต้องรอทางบัตรเครดิตส่งมาเช่นกัน  ส่วนเงิน70บาท จะได้คืนกลับมาในบัญชี PP  คะเเต่เป็นหน่วยบาท

--- End quote ---

แท๊งกิ้วครับ  เด๋วถ้าได้ จะบอกให้รู้ด้วยกัน  :MH21:

卐 ♂ICE™♂ 卐:
ของผมรออยู่ประมาณ 1 อาทิตย์อ่ะครับ   :MH49: :MH49:

arelnwna:
 :MH21: :MH21: ยืนยันตนเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณที่ทุกท่านที่ให้ข้อมูลเรา  :MH1:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม