หารายได้ทั่วไป > ปัญหาธนาคารออนไลน์ PayPal Internet Banking

สมัคร payza ต้องเลือก personal starter หรือ personal pro คะ ?

(1/1)

davilbluetam:
สมัคร payza ต้องเลือก personal starter หรือ personal pro คะ ?
รบกวนหน่อยนะคะ พอดีว่าพึ่งหัดทำงานทางเน็ตเป็นครั้งแรกเลยอ่ะ
จะเริ่มจากสมัครธนาคารก่อน แต่ไม่ทราบรายละเอียด ยังไงก็ขอความกรุณาด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ :')

:MH49:

~ThaiEarnTalk~:
เลือก personal starter ก่อนค่ะ ถ้าใช้งานเยอะหนักๆรับเงินมากๆ ค่อยปรับที่หลังได้ค่ะ :MH21:

payza ชื่อใหม่ ของ AlertPay สดๆเลยค่ะ :MH7:

davilbluetam:
ขอบคุณค่ะ ^^

:MH21:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม