บริษัท โตมุ แผนยุติธรรมจ่ายเยอะลงทุนต่ำ สินค้าเห็นผลไว้ชัดเจน ช่วยได้แม้กระทั่งมะเร็งระยะสุดท้าย !!! - หน้า 2

25 พฤศจิกายน 2557, 00:35:42
ข่าว: ลง เนื้อหา/เว็บ ซ้ำ กระทู้จะถูกลบ ต้องการหากระทู้ ข้อมูลส่วนตัว > เลือกแสดงกระทู้ค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: บริษัท โตมุ แผนยุติธรรมจ่ายเยอะลงทุนต่ำ สินค้าเห็นผลไว้ชัดเจน ช่วยได้แม้กระทั่งมะเร็งระยะสุดท้าย !!!  (อ่าน 10243 ครั้ง)

ออฟไลน์ WeeTomu

• สมาชิกทั่วไป
  • *
แผนง่าย จ่ายเยอะ ต้นสาย สินค้าดีเห็นผลไว ง่ายต่อการชวนหรือนำเสนอ พร้อมที่มงานที่ช่วยเหลือกันเป็นทีม ไม่ว่าคุณจะอยู่ส่วนใหนของประเทศ เราทำงานกันเป็นทีมจริงๆ อยากประสบความสำเร็จ ลองโทรมาคุยกันสิครับ

• *
ธุรกิจเปิดตัวใหม่ 2 ปี
สินค้าดีกว่าเอ็นไซต์เห็นผลไว
แผนการตลาดที่เข้าใจง่ายจ่ายเยอะ
สองเดือนแรกไม่รักษายอดได้แมตชิ่ง
ไม่รักษายอดได้ค่าแนะนำบาล้าน 40%
ไม่รักษายอดคะแนนสายงานไม่หายคะแนนตำแหน่งสะสมได้ขึ้นไม่มีตก
รักษายอดตามตำแหน่งได้แมทชิ่งตามตำแหน่ง
สามารถเปิดเป็นตัวแทนจำหน่ายแค่แจงคะแนนก็มีรายได้กลับเข้ามา 6% (เซ็นเตอร์ 10%)

สินค้าดีแนะนำคนง่าย ชวนได้ทุกคนที่มีลำใส้ และกล้าท้าคนที่เป็นโรคร้ายแรง ไม่ว่าจะ มะเร็ง เบาหวาน โรคหัวใจ โรคเก๊า (รูมาตอย) มือล๊อค อำมพฤก สิวอักเสบติดเชื้อ ปวดข้อปวดเข่าตามร่างกาย โรคเอดส์ เชื้อราในสมอง เอาเป็นว่าคุณกินและดีขึ้นแต่หลายคนยืนยันแล้วว่า "หาย" สนใจรายละเอียดติดต่อผม 084-0818261 วี

• *
กำลังเริ่มฟูทีมครับ กับทีมงานที่เป็นทีมจริงๆ ผมต้องการคนที่จริงจัง ใช้ระบบออโต้รัน (ปูเต็ม) คุณจะทำหรือไม่ทำคุณก็จะมีรายได้ แ่น่นอน รีบๆหน่อยนะครับ มาก่อนโอกาสก็ได้ก่อน ไม่ทำก็มีเงินเข้า ทำก็ได้ทวีคูณ ตอนนี้เริ่มแถวที่ 3 ครับ 8 คน

• *
แผนการตลาดที่เข้าใจง่ายจ่ายเยอะ
สองเดือนแรกไม่รักษายอดได้แมตชิ่ง
ไม่รักษายอดได้ค่าแนะนำบาล้าน 40%
ไม่รักษายอดคะแนนสายงานไม่หายคะแนนตำแหน่งสะสมได้ขึ้นไม่มีตก
รักษายอดตามตำแหน่งได้แมทชิ่งตามตำแหน่ง
สามารถเปิดเป็นตัวแทนจำหน่ายแค่แจงคะแนนก็มีรายได้กลับเข้ามา 6% (เซ็นเตอร์ 10%)

สินค้าดีแนะนำคนง่าย ชวนได้ทุกคนที่มีลำใส้ และกล้าท้าคนที่เป็นโรคร้ายแรง ไม่ว่าจะ มะเร็ง เบาหวาน โรคหัวใจ โรคเก๊า (รูมาตอย) มือล๊อค อำมพฤก สิวอักเสบติดเชื้อ ปวดข้อปวดเข่าตามร่างกาย โรคเอดส์ เชื้อราในสมอง เอาเป็นว่าคุณกินและดีขึ้นแต่หลายคนยืนยันแล้วว่า "หาย" สนใจรายละเอียดติดต่อผม 084-0818261 วี

• *
ช่วงฟูทีมครับ รีบด่วน ระบบออโต้รัน ขอแค่คุณทำ มีคนไปใต้สายคุณแน่นอน โอกาสต้นสาย แถว 3-5 เปิดโอกาสให้ตัวคุณเองก่อนตัดสินใจ อาทิตย์นี้ 16.00 น. และคุณจะรู้ว่า ที่ผมพูดว่าดีกว่า เอ็นไซต์มันคืออะไร สนใจโทรหาผม มี 2 วัน พฤหัส และ อาทิตย์ เวลา 16.00 น. ถ้าจะรวยอย่าคิดเยอะ ถ้าผมคิดเยอะผมคงไม่ประสบความสำเร็จทุกวันนี้

• *

• *
   ถ้าคุณรู้จักเอ็นไซต์ คุณก็คงจะรู้ว่า คนส่วนใหญ่ยอมกินเพราะมันดีจริงถึงแม้ราคาจะค่อนข้างแพง และมันจะดีแค่ใหนถ้าวันนี้ผมมีสินค้าที่ดีกว่าและถูกกว่าเท่าตัว ไม่ว่าคุณจะเป็นโรคร้ายแรง แม้กระทั่งเชื้อราในสมองก็หายมาแล้ว มะเร็งระยะสุดท้ายแนะนำมา ฟังอาจจะดูเว่อร์ และทางจรรยาบรรณอาจจะไม่ให้เราพูดว่าหาย เพราะมันไม่ใช่ยา แต่หลายคนที่กินยืนยันจริงว่ามันหาย ผมไม่ได้ให้คุณเชื่อ แต่ผมอยากให้คุณลอง หรือเปิดโอกาสเข้ามาฟัง สนใจโทรหาผมหรือนัดเจอคุยได้ครับ 084-0818261 (วี)

• *

สินค้าดีแนะนำคนง่าย ชวนได้ทุกคนที่มีลำใส้ และกล้าท้าคนที่เป็นโรคร้ายแรง ไม่ว่าจะ มะเร็ง เบาหวาน โรคหัวใจ โรคเก๊า (รูมาตอย) มือล๊อค อำมพฤก สิวอักเสบติดเชื้อ ปวดข้อปวดเข่าตามร่างกาย โรคเอดส์ เชื้อราในสมอง เอาเป็นว่าคุณกินและดีขึ้นแต่หลายคนยืนยันแล้วว่า "หาย" สนใจรายละเอียดติดต่อผม  084-0818261 วี

• *

สินค้าดีแนะนำคนง่าย ชวนได้ทุกคนที่มีลำใส้ และกล้าท้าคนที่เป็นโรคร้ายแรง ไม่ว่าจะ มะเร็ง เบาหวาน โรคหัวใจ โรคเก๊า (รูมาตอย) มือล๊อค อำมพฤก สิวอักเสบติดเชื้อ ปวดข้อปวดเข่าตามร่างกาย โรคเอดส์ เชื้อราในสมอง เอาเป็นว่าคุณกินและดีขึ้นแต่หลายคนยืนยันแล้วว่า "หาย" สนใจรายละเอียดติดต่อผม  084-0818261 วี

• *
หลายคนอาจจะเคยได้ฟัง และได้ยินเกี่ยวกับ ระบบ ออโต้รัน และการวาง สายงานด้านนึง ซึ่งจริงๆแล้ว ที่คุณเข้าใจระบบออโต้รันจริงๆ เกิดจากการทำงานของสายงาน (ทีมงาน) แต่ไม่ใช่ระบบของบริษัทโดยตรง และไม่มีบริษัทใหนแน่ที่จะทำระบบออโต้รันให้คุณ ซึ่งเป็นแนวคิดของทีมล้วนๆ หรืออีกมุมคือพูดเพื่อชักจูงคน ทำให้คนสนใจสมัครเพราะหลงเชื่อ คิดว่า อยู่เฉยๆและจะได้เงินจริงๆ ซึ่งปัจจุบันทำให้คนผิดหวังนักต่อนักแต่คนที่สำเร็จคือคนที่คิดคำพูดนี้และเอามาชวนคุณ

วันนี้ผมไม่อยากให้พวกคุณเข้าใจหรือหลงผิดคิดว่าแค่คุณสมัครซื้อสินค้าแต่ไม่ทำ และคุณจะรวย ผมบอกตรงนี้ได้เลยครับไม่มี นอกเสียจากคนที่ชวนคุณจะขั้นเทพมากๆคือหาคนได้ไม่รู้จักจบจักสิ้น แต่เมื่อองค์กรณ์ใหญ่ขึ้นก็จะเกิดปัญหาอย่างแน่นอน........งั้นเรามาลองดูกันว่าระบบการวางสายงานด้านนึงมันดีไม่ดีและแตกต่างกันยังไง

แน่นอนครับ ถ้าคุณเป็นแผน ไบนารี่ หรือที่รู้กันคือ 2 สายงาน คุณจะต้องมีคนด้านซ้ายและด้านขวา ที่ปิดคะแนนคุณถึงจะได้มาซึ่งนั้นก็คือเงินที่เกิดจากบาล้านคุณ ซึ่งคุณคิดว่าไอคำว่าออโต้รัน นั้นแล้วไซร้ยังไงคุณก็ต้องได้เงินกลับมาแน่ๆ แต่ผมอยากจะให้คุณ จงจำคำว่า อัตตาหิ อัตโนนาโถ (ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน) ซึ่งถ้าคุณไม่ทำด้วยตัวคุณเอง คุณจะไม่ประสบความสำเร็จหรือคุณจะไม่ได้เงินกับมา คุณก็ไปโวยวายเค้าไม่ได้ เพราะเค้าไม่ได้บังคับคุณและคุณผิดที่จะยืมจมูกคนอื่นหายใจเท่านั้นเอง

แผนวางสายงาน ด้านนึงดีไม่ดียังไง.......
ไม่ดีแน่ เพราะคุณไม่เกิดบาล้าน คุณไม่ได้ตังค์ มันเลยเป็นข้อบังคับว่ายังไงคุณก็ต้องทำ ^_^ (แต่สำหรับผมทำงานสายเดียวหมูจะตาย....แต่คำว่าทำงานสายเดียว มันก็ไม่ถูกไปซะหมด เพราะคำว่าแผนไบนารี่ (2สายงาน) มันก็บอกอยู่แล้วว่าคุณต้องทำ 2 สาย แต่ทำไมวันนี้ ผมและทีมงานถึงทำงานแบบ 1 สาย กันทุกคน เพราะว่า การทำงาน 1 สายงาน ถ้าคุณเป็นคนที่ทำ คุณจะได้เงินไว และไม่เหนื่อย อันนี้คือเรื่องจริง

และมันดียังไงเอองง ถ้าทำและไม่ได้ตังค์ ???
อันนี้ผมต้องยอ้นกลับไปว่า คุณทำแล้วหรือยัง ???
ถ้าคุณเป็นคนที่ทำ ดีแน่ๆ เพราะคุณทำด้านเดียว คุณโฟกัสได้เต็มที่ ทำเท่าไหร่คุณก้ได้เงินกับมาไวกว่าเดิมเท่านั้น แต่การทำงานสายเดียว มันก็เป็นแค่ช่วงแรกๆ ไม่ใช่ว่าคุณจะต้องทำงานสายเดียวไปตลอด แต่มันคือการทำงานที่คุณทำและได้เงินกลับมาไวในช่วงแรกๆเท่านั้นเอง ซึ่งจะทำให้คนไม่ท้อและเลิกทำ เหตุผลสั้นๆแค่นั้นเอง

การที่ผมออกมาทำอย่างนี้ อาจจะทำให้ใครหลายๆคนไม่พอใจ แต่ผมไม่อยากให้คุณไปหลงเชื่อ ว่าไอคำว่าออโต้รันมันจะทำให้คุณรวยโดยที่คุณไม่ได้ทำเลยจริงๆ มันคือการแค่หลอกให้คุณหลงเข้าไป เพราะคิดอยากจะได้แต่ไม่อยากจะทำแค่นั้นเอง.......สุดท้ายก็อยู่ที่คุณจะมองและเลือกเอา ไม่ใช่ว่าระบบออโต้รันมันจะทำไม่ได้บางคนก็ทำได้นะ แต่หลายคนมักจะผิดหวังมากกว่าสำเร็จ ก็แค่นั้นเอง

• *
ช่วงฟูทีมครับ ต้องการทีมงานที่เอาจริงเหมือนผม สนใจเรามาคุยแนวคิดในการที่เราจะประสบความสำเร็จด้วยกัน แลกเปลี่ยนกันได้ครับ ระบบการทำงานคือทำงานสายเดียวครับ ในช่วงแรก เพราะคุณจะได้เงินไวที่สุด

• *

สินค้าดีแนะนำคนง่าย ชวนได้ทุกคนที่มีลำใส้ และกล้าท้าคนที่เป็นโรคร้ายแรง ไม่ว่าจะ มะเร็ง เบาหวาน โรคหัวใจ โรคเก๊า (รูมาตอย) มือล๊อค อำมพฤก สิวอักเสบติดเชื้อ ปวดข้อปวดเข่าตามร่างกาย โรคเอดส์ เชื้อราในสมอง เอาเป็นว่าคุณกินและดีขึ้นแต่หลายคนยืนยันแล้วว่า "หาย" สนใจรายละเอียดติดต่อผม   084-0818261 วี

• *
คิดจะทำงานเครือข่าย คิดถึงโตมุ  :MH3: :MH3: :MH3:

• *
งงมั้ยครับว่าทำไมหลายๆคน มักจะมองว่าธุรกิจเครือข่ายคือธุรกิจที่ลวงโลกหลอกลวง อาจจะเป็นเพราะความเชื่อเก่าๆ หรือเพราะตัวเองเคยทำและไม่สำเร็จ อย่างที่ผมเคยบอกไว้แล้วข้างต้นว่าธุรกิจแบบนี้มันต้องใช้เวลาอย่างน้อย เป็นปี เหมือนเราคอยหยอดเงินใส่กระปุกอ่ะครับที่ละ 1 บาท หยอดไป 1 เดือน ได้แค่ 30 ก็อาจจะเหมือนน้อย หยอด 1 ปี ก็ 330 พอหยอดไปซัก 3 ปี พอเห็นเงินหลักพันเราถึงพึ่งจะเห็นค่าของมัน แต่ข้อดีของมันเหมือนการหยอดกระปุกคือ มีแ่ต่เพิ่มไม่มีลด เหมือนกันครับ ธุรกิจเครือข่ายยิ่งคุณใช้เวลาทำงานกับมันมากเ่ท่าไหร่เงินที่คุณได้รับก็จะมากขึ้นมากขึ้นและมากขึ้นเรื่อยๆ
ผมไม่แปลกใจครับที่สังคมส่วนใหญ่มักไม่ชอบธุรกิจแนวนี้ ซุนวูเคยก่าวไว้ว่า รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง แต่หาใช่จะปราชัยทุกครั้งเพราะขึ้นอยู่กับ ภูมิอากาศ และกองกำลัง แต่ถ้าเราสามารถหยั่งรู้ฟ้าดินได้อย่าง ขงเบ้ง ต่อให้เรามีกองกำลังงแค่หยิบมือ ก็สามารถเอาชนะกองกำลังทั้งกองทัพได้
ผมบอกพวกคุณได้เลยครับ ว่าอีก 3 ปีข้างหน้า จะเกิดการค้าเสรีขึ้น และจะมีแรงงานต่างด้าวเข้ามาเมืองไทยเยอะขึ้น และถูกกฏหมาย และคนไทยจะตกงานเกลื่อน เพราะ อะไร ต่างด้าว ขยันกว่า ค่าแรงถูกกว่า ไม่เลือกงาน ไม่อู้ สารพัด เหอๆๆ และเมื่อเกิดการว่างงาน คนจะหันมาทำธุรกิจเครือข่าย มากขึ้น ซึ่งนั่นถือเป็นโอกาสดีที่คุณจะเริ่มทำธุรกิจแนวนี้ คุณจะเลือกทำที่ใหนก็ได้ อันนั้นไม่สำคัญ แต่เราต้องดูบริษัท และผลิตภัณฑ์ที่ไปได้ แผนการตลาดที่ไม่น้อยหน้าและเข้าใจง่าย 3 ปีข้างหน้าผมไม่รู้จะแนะนำคุณทำธุรกิจเครือข่าย บริษัทใหนก็จริง แต่ปีนี้ เวลานี้ ก่อน 3 ปีข้างหน้า ผมอยากให้คุณลองเปิดโอกาส ให้ตัวเองเข้ามาศึกษา ธุรกิจเครือข่าย ในนามว่า "โตมุ" และถ้าคุณเป็นคนทำ อีก 3 ปีข้างหน้า คุณประสบความสำเร็จแน่นอน ผมและทีมงานจะช่วยคุณเต็มที่ เพราะหน้าที่ของผมคือต้องช่วยให้คุณประสบความสำเร็จครับ

• *
คิดจะหารายได้เสริม คิดถึงโตมุ  :MH3: :MH3: :MH3: