หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ปัญหาธนาคารออนไลน์

ผมโดนอะไรอ่ะครับ T T

(1/3) > >>

arelnwna:

คือมันให้แก้ไขปัญหาครับ แล้วมันแก้ยังไงอ่ะ อีก3 วันเองครับ paypal จะปิดบัญชีผมละ ทำไงดี แอดมิน ช่วยผมแก้ปัญหาด้วยครับ หรือผู้รู้

ปล. ใครที่ช่วยแก้ปัญหาผมได้ ขอบพระคุณมากครับ ไม่อยากสมัครใหม่อ่ะ  :MH19: :MH19: :MH19:

icurrency:
1. คุณยืนยันบัญชีธนาคารไทยหรือยัง? โดยใช้บัตร debit และ ทดสอบการโอนเงินระหว่าง Paypal กับธนาคารที่คุณ add
2. mail ไปถาม support ของ paypal เขาต้องการอะไร ก็ fax ไปให้ครับ

arelnwna:

--- อ้างจาก: icurrency ที่ 27 เมษายน 2012, 16:05:38 ---1. คุณยืนยันบัญชีธนาคารไทยหรือยัง? โดยใช้บัตร debit และ ทดสอบการโอนเงินระหว่าง Paypal กับธนาคารที่คุณ add
2. mail ไปถาม support ของ paypal เขาต้องการอะไร ก็ fax ไปให้ครับ

--- End quote ---

1.ยืนยันแล้วครับ ทางธนาคารครับ
2.  จะให้ mail ไปถามเขาว่าอะไรดีครับ ช่วยแนะนำด้วย ปล.เนื่องจากที่บ้านผมไม่มีส่ง fax อ่ะ ทำไงดี  :MH19: :MH19:

รักกันไว้เถิด:
คลิกเข้าไปตรงคำว่าแก้ปัญหาด้านหลังของแต่ละอันค่ะ มันจะมีบอกว่าต้องทำอะไรยังไง ต้องส่งเอกสารอะไรบ้าง เว็บต้องการอะไร ก็ทำตามเค้าบอกไปค่ะ

arelnwna:

--- อ้างจาก: รักกันไว้เถิด ที่ 27 เมษายน 2012, 18:03:44 ---คลิกเข้าไปตรงคำว่าแก้ปัญหาด้านหลังของแต่ละอันค่ะ มันจะมีบอกว่าต้องทำอะไรยังไง ต้องส่งเอกสารอะไรบ้าง เว็บต้องการอะไร ก็ทำตามเค้าบอกไปค่ะ

--- End quote ---

แต่ว่าผม ไม่มีเอกสารตามที่เขาต้องการอ่ะครับ

1.เช็คที่เป็นโมฆะ/ใบแจ้งยอดบัญชีธนาคาร >>>>>ผมต้องส่งพวกสมุดบัญชีธนาคารหรือป่าวครับ
2.หลักฐานการยกเว้นภาษี >>>>>>คืออะไรอ่ะครับ
3.หน่วยงานและข้อมูลการชำระเงิน >>>>> คืออะไรครับ
4.ตรวจสอบอีเมล์เพื่อดูเอกสารเพิ่มเติม >>>>> อันนี้เขาให้ส่งอีเมล์เราหรอครับ

ช่วยแก้ปัญหาที เหลือแค่ 3 หัวข้อเองครับ ที่ติดปัญหา  :MH19: :MH19: :MH19: :MH19: :MH19: :MH19: :MH19: :MH19: :MH19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม