หมวดธนาคารออนไลน์บนอินเตอร์เน็ต > ปัญหาธนาคารออนไลน์

สอบถามผู้รู้ ถึงการใช้งาน บ/ช ของ perfectmoney

(1/1)

namepart:
คือผมมือใหม่ อ่ะ คือผมได้สมัีครแล้ว แต่ยัง งง อยู่นิดหน่อย ขอถามดังนี้ นะครับ

-  ในเวป เขาให้กรอก PM account ที่จะโอนเงินให้เรา อันนี้ให้ผมใส่ จากอันไหนอ่ะ ให้ใส่จากเลข U185.....
    ที่อยู่ใน my account เรา หรือให้ใส่  ID ตอนที่สมัครตอนล็อคอินเข้าเวป PM ...
    หรือใส่จาก account name ตอนที่เราตั้งครั้งแรก หรือใส่จาก name มันเยอะเหลือเกินเลยไม่รู้ว่า
    จะใส่  PM account จากอันไหนดี ... งง เลย ( ค่าเงิน US )

-  เพราะงง ๆ กลัวใส่ ผิด แล้วเงิน มันจะไม่เข้า  account ผม... ยังไงช่วยตอบด้วยนะครับ

น้องหมอแฮนซั่ม:
my account  U185.....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม