หมวดสมาชิกและสายงาน > ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน PayPal PayZa LR ฯลฯ

กฎกติกาบอร์ด ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน

<< < (2/11) > >>

golfmsk1:
เดี๋ยวหาเงินก่ิน อิอิ

jaohlover:
โพส 500 กระทู้ โหะๆๆ แหลกลานค่ะ แหลกลาน โพสหัวหลุด 555+++

uyaza:
เด๋วจะทำตามกฎทุกอย่างเยยครับปม
คริๆ

thaveesak:

--- อ้างจาก: ~ThaiEarnTalk~ ที่ 20 พฤศจิกายน 2551, 04:46:19 ---
กฎกติกาการซื้อขาย
1.ต้องมีโพสรวม 50 โพสขึ้นไป ถึงจะตั้งกระทู้ได้
2.บอกรายละเอียดต่างๆชัดเจน
3.ตั้งได้ 1 หัวข้อเท่านั้นต่อการขาย 1 ครั้ง กรณีรับซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน ก็คือได้แค่ 1 กระทู้
4.ห้ามเชื่อมโยงไปเว็บไซต์ขาย ซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน โดยเฉพาะที่เป็นลิ้งค์ Refer

พยายามตัดสินใจให้ดีก่อนโอน ซื้อ แลก ขาย ด้วยนะคะ  ;)

--- End quote ---
รับทราบครับ

uyaza:
ยังไม่ถึง 50 โพสเยยคริๆ :MH17:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม